[Funland] Chuyện xứ người : tỷ phú Amazon 'biết ơn vợ' sau vụ ly hôn đắt giá nhất lịch sử

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Vụ ly hôn của ông Trùm Amazon êm đẹp và nhẹ nhàng hơn nhiều so với vụ ly hôn của ông trùm Cafe các cụ nhề...:D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Như vậy là bà này vẫn có 4% cổ phần tại Amazon, vẫn là cổ đông lớn, ko như bà Thảo bị buộc giao hết cp để nhận tiền mặt tương đương giá trị cp theo định giá của bên T3.
35 tỏi Trump là nhẩm theo thị giá cổ phiếu hiện thời, chứ ko phải bà này nhận tiền tươi.
Nếu bà Thảo cũng cư xử như bà này thì CP của bà ấy đang nắm giữ được giữ nguyên chứ chả mẻ miếng nào :))

tomtomchát

Xe container
Gớm, trân trọng nó đã ko ngoại tình

Các bác bốc **** Mẽo cũng khen thơm được thôi em nhường các bác em đi ra
việc dì ló da việc đấy, bún là bún lông là lông, Đề Hạt nghe chiện ấy chửa?? :)) :))

Lỗ Đề Hạt

Xe tăng
Chắc biết ơn về sự biết điều :))
Em định ko vào nhưng có người tương tác thông báo hiện lên nên em tò mò click vào và thấy mợ/chắc là mợ Mây trắng thơ ngây quá nên em có đôi dòng

Chia tay nhưng vẫn nói tốt về nhau, và thông tin không có gì sai, đó là sự trân trọng.
Việc nào ra việc đó, không nên đánh đồng việc ngoại tình với việc nói lên sự thật tốt đẹp về nhau.

Đàn ông và cả phụ nữ, mấy ai may mắn chọn được người đồng hành đi hết cõi đời? Ai dũng cảm ly dị hoặc sau đó gượng gạo sống mòn or âm thầm ngoại tình rồi đến ngày bị phát giác?

Tôn trọng, biết ơn mà vẫn ngoại tình thì em í ẹ với tư duy này. Fair ra, cứ nói thẳng hết yêu rồi, ly dị ai đg nấy đi còn đừng làm chuyện dấm dúi. Có 1 đống tiền chia đôi li dị cũng dễ mà.

Còn anh Amazon, nhìn thẳng là anh ấy nói sáo kiểu ngoại giao. Nói vậy, thì chỉ được cho anh ấy- tỉ phú nhất hành tinh, lãnh đạo Amazon có mấy chục ngàn nhân viên, đỡ mất mặt. Còn cứ bốc lên khen thơm thì em chịu :)

Manminh89

Xe tải
Ít hơn vua cà phê. 40 với 30

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em định ko vào nhưng có người tương tác thông báo hiện lên nên em tò mò click vào và thấy mợ/chắc là mợ Mây trắng thơ ngây quá nên em có đôi dòng

Đàn ông và cả phụ nữ, mấy ai may mắn chọn được người đồng hành đi hết cõi đời? Ai dũng cảm ly dị hoặc sau đó gượng gạo sống mòn or âm thầm ngoại tình rồi đến ngày bị phát giác?

Tôn trọng, biết ơn mà vẫn ngoại tình thì em í ẹ với tư duy này. Fair ra, cứ nói thẳng hết yêu rồi, ly dị ai đg nấy đi còn đừng làm chuyện dấm dúi. Có 1 đống tiền chia đôi li dị cũng dễ mà.

Còn anh Amazon, nhìn thẳng là anh ấy nói sáo kiểu ngoại giao. Nói vậy, thì chỉ được cho anh ấy- tỉ phú nhất hành tinh, lãnh đạo Amazon có mấy chục ngàn nhân viên, đỡ mất mặt. Còn cứ bốc lên khen thơm thì em chịu :)
hehe có ai khen gì đâu hả cụ? Đơn giản là họ biết điều với nhau thôi :))

DVG

Xe điện
Văn vẻ thôi chứ khác gì vịt : cảm ơn mày tao biết 1 cái bùi khác to hơn or 1 cái bím khác múp hơn. :))