[VHGT] Civic 29Z-7000 chạy ngược chiều trên làn đường dành cho xe bus.

Website
www.facebook.com
Các cụ ợ, nếu mà nói về mất dạy thì cũng chỉ có các anh CA là mất dạy nhất thôi. Iem từ đầu năm đến giờ sao quả tạ chiếu , bị các anh CA bắt nộp sơ sơ 20 củ rồi. Việc cũng chẳng hay ho gì nên iem cũng không tiệ kể ra ở đây. Nhưng phải nói là mấy anh CA nhà ta lưu manh vãi *** . Nó thịt mình chẳng thương tiếc. Còn cụ ford_escape_01 xe cộ không đi thì cũng nên cất hoặc gửi cẩn thận, đừng nên để bọn lưu manh nó đi. Cho mượn thì cũng phải tùy người thôi, không là mang tiếng lắm. Anh em mình phần lớn là người lương thiện mà.
CỤ nói phải có câu chuyện, có dẫn chứng nhé. Chứ chỉ có dăm câu rồi nỏ mồm chửi thì em e là chả thuyết phục.:102:

Chuyện ko tiện kể thì tốt nhất là cụ đừng đưa lên.

phuonglinhlinh

Xe buýt
Hôm nay em mới vào đọc được cái này, em chính thức xin lỗi toàn thể các cụ. Nhưng em cũng xin dính chính là xe của em không phải là em đi, mà bạn em mượn lại cho 1 dồng chí CA làm ở bên phường Mỗ Lao mượn đi, em thực tình không hề biết việc này. Em sẽ rút kinh nghiệm. Tks các cụ
Chêt bủ mi.a CAP Mô lao cung hay muon e em mà,trung ta pho phuong nhe!!!!!!

phuonglinhlinh

Xe buýt
Cái chỗ này em gặp nhiều đồng chí đi như thế roài nhưng không kịp bắn phát nào .Hoan nghênh cụ Bụp!!!!!!

Kadino2011

Xe hơi
CỤ nói phải có câu chuyện, có dẫn chứng nhé. Chứ chỉ có dăm câu rồi nỏ mồm chửi thì em e là chả thuyết phục.:102:

Chuyện ko tiện kể thì tốt nhất là cụ đừng đưa lên.
Thế thì iem dẫn Trứng nhé:
Hôm tôt nghiệp, lớp iem đi nhậu ở cái quán gì ấy trên đường Nguyễn Trãi, đoạn đối diện với ĐH Hà nội, ăn xong, chúng iem ra về , người người lên xe, nhà nhà lên xe. Vì đường 1 chiều, chúng iem phải quay đầu mới đến chỗ rẽ sang đường, nhưng riêng có thằng bạn iem, CA bộ hẳn hoi, hàm thượng úy, nó leo lên xễ của nó, cứ đường 1 chiều chạy ngược lại. Iem bảo nó: mày chạy xe mất dạy quá !. Nó bảo : "kệ mẹ tao". Thế các cụ bẩu nó có mất dạy không?
Lại nói về thằng này, ngồi với anh em, nó chém bão, nó bảo anh em mà có vấn đề gì về giao thông ở bất kỳ đâu, alo cho nó 1 câu là xong hết. ***, cách đây hơn tháng, thăng cu em iem bị bắt lỗi hơi bị nặng, bất quá iem phải alo cho nó, nó bảo là : mày bảo mày là em anh Đ.... quai guốc nào đấy là ok, xong tắt máy cái rụp. Thằng cu em iem nói thế với thằng Đội trưởng giữ xe nó, thằng đội trưởng nói luôn: mày mà nhờ không đúng chỗ, tao giữ mẹ mày xe đấy. Thế là anh em nhà em bảo không ah, thưa anh, em quen bác Hồ ạ. VỤ đấy mấy xong đấy, giờ nhắc lại vẫn cay.
Iem dẫn chứng như thế, cụ Bũm thấy iem noi s có đúng không ợ? Ở đây thì em hay thăng kia mất dạy ơ?
Iem xin lỗi những anh CA vì dân nhé. Nhưng các anh ít quá, như giọt nước trong biển cả ấy !

Website
www.facebook.com
Hôm tôt nghiệp, lớp iem đi nhậu ở cái quán gì ấy trên đường Nguyễn Trãi, đoạn đối diện với ĐH Hà nội, ăn xong, chúng iem ra về , người người lên xe, nhà nhà lên xe. Vì đường 1 chiều, chúng iem phải quay đầu mới đến chỗ rẽ sang đường, nhưng riêng có thằng bạn iem, CA bộ hẳn hoi, hàm thượng úy, nó leo lên xễ của nó, cứ đường 1 chiều chạy ngược lại. Iem bảo nó: mày chạy xe mất dạy quá !. Nó bảo : "kệ mẹ tao". Thế các cụ bẩu nó có mất dạy không?
Lại nói về thằng này, ngồi với anh em, nó chém bão, nó bảo anh em mà có vấn đề gì về giao thông ở bất kỳ đâu, alo cho nó 1 câu là xong hết. ***, cách đây hơn tháng, thăng cu em iem bị bắt lỗi hơi bị nặng, bất quá iem phải alo cho nó, nó bảo là : mày bảo mày là em anh Đ.... quai guốc nào đấy là ok, xong tắt máy cái rụp. Thằng cu em iem nói thế với thằng Đội trưởng giữ xe nó, thằng đội trưởng nói luôn: mày mà nhờ không đúng chỗ, tao giữ mẹ mày xe đấy. Thế là anh em nhà em bảo không ah, thưa anh, em quen bác Hồ ạ. VỤ đấy mấy xong đấy, giờ nhắc lại vẫn cay.
Iem dẫn chứng như thế, cụ Bũm thấy iem noi s có đúng không ợ? Ở đây thì em hay thăng kia mất dạy ơ?
Iem xin lỗi những anh CA vì dân nhé. Nhưng các anh ít quá, như giọt nước trong biển cả ấy !

1. Cụ chỉ gặp mỗi một ông bạn, thế mà cụ đã quy chụp cho nhiều anh CA khác.

2. Chuyện của cụ cũng chỉ là câu chữ, chả có bằng chững xác thực gì. Ai nếu biết tưởng tượng cũng đều có thể kể ra những câu chuyện tương tự thế, thậm chí còn hay hơn.

3. Hình như cụ cố tình ghi sai Nick em?

ford_escape_01

Xe đạp
Sự việc này là do em bất cẩn, em xin rút kinh nghiệm. Em ko muốn qui chụp cho bất kỳ ai cả. Tks các cụ rất nhiều :(

Tình hình dư lào Bụp ơi, vẫn chửa tìm ra à :)

hoan_meci

Xe tải
Website
mannhuapvc2000.blogspot.com
bạn bè tốt
chúc mừng bác
em cũng cay cho bác

F_E

Xe máy
chả cần có logo mới buồn, vì cái hội đi ô tô lại bị nhìn với ánh mắt không thiện cảm:(

anhquoc0203

Xe hơi
Em cứ thích câu nói " DNNN phải chấp nhận lỗ để làm nhiệm vụ chính trị ",và khi vi phạm GT mà bị chụp hay ghi hình em lại thích nhất câu " xe cho mượn"

trungld

Xe hơi
Em mong mãi mà chưa có logo OF ạ. Nếu có logo dán vào mít xe, em xin hứa là sẽ không bao giờ giống cụ này đâu ạ - phí logo lắm :)

Hưng Híp

Xe tăng
Lần trước nhà em cũng cho mượn xe dán logo đi ẩu nên giờ ko cho mượn nữa. Ai mượn là đòi có lái + thêm xèng mới cho mượn :D

Ericsson337

Xe buýt
tặng các kụ văn hóa giao thông của một mợ tạm đặt cho cái tên là: "Ôi con voi còi của anh" bước từ trong nhà ra.

và đây nữa GTCC

Các kụ xem chúng nó đỗ như thế để chúng nó đi bắt người khác vi pham

CSGT ngã ba Loong Toong Quảng Ninh không bắt người bán dong, chỉ bắt xe thôi

Không hiểu bà mẹ nghĩ gì? bao nhiêu nguy hiểm rình rập con họ, đúng là: Điếc không sợ súng

Mong sao se có nhiều việc làm như thế này của CSGT, hôm đó xe tôi đi cao bằng về HN đến đèo Gió thì một xe tải nổ nốp giữa đường mà đúng đoạn dốc và cua ở đèo Gió và xe của tôi đã phải đỗ ở giữa dốc, khi tôi chưa kịp xuống lấy đá để chèn vào xe thì đã có một đồng chí CSGT bê đá chèn lốp xe cho tôi sau đó bê đá lấp vào rãnh nước để cho xe tôi đi qua. Tôi thấy lần đầu tiên tôi gặp hình ảnh đẹp này và mong sẽ có nhiều hình ảnh như thế này nữa. Cám ơn các đồng chí CSGT đèo Gió Cao Bằng

Bọn lính vàng đùng tin chúng nó. Một là gọi cho xếp gộc của nó không thôi trả lời nhanh gọn là em quen Bác Hồ thế cho nhanh, không thân thiết gì với các bọn lính đấy đâu. Hôm trước về quê vợ đang vội vì nhà vợ có việc lên tôi chạy 122/80 chúng nó bắn, tôi gọi cho tay đội trưởng vừa hôm trước ngồi nhâu xong, không hiểu chúng nó nói j vs nhau mà sau đó nó nói vs mình là anh xxx nói là anh biết điều đi. Tức tốc tôi gọi cho PP luôn cho thằng nhóc nghe, sau đó nó nói nghe mới tức chứ "anh không nói là sớm" mec cha nó chứ, đội trưởng hẳn hoi đấy

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ lái xe 29Z-7000 vào nhận lỗi đi. Đề nghị CIVIC CLUB nhắc nhở cụ "phất suốt đời" này đi nhé!

Mr.Bo0ng

Xe buýt
tặng các kụ văn hóa giao thông của một mợ tạm đặt cho cái tên là: "Ôi con voi còi của anh" bước từ trong nhà ra.

và đây nữa GTCC

Các kụ xem chúng nó đỗ như thế để chúng nó đi bắt người khác vi pham

CSGT ngã ba Loong Toong Quảng Ninh không bắt người bán dong, chỉ bắt xe thôi

Không hiểu bà mẹ nghĩ gì? bao nhiêu nguy hiểm rình rập con họ, đúng là: Điếc không sợ súng

Mong sao se có nhiều việc làm như thế này của CSGT, hôm đó xe tôi đi cao bằng về HN đến đèo Gió thì một xe tải nổ nốp giữa đường mà đúng đoạn dốc và cua ở đèo Gió và xe của tôi đã phải đỗ ở giữa dốc, khi tôi chưa kịp xuống lấy đá để chèn vào xe thì đã có một đồng chí CSGT bê đá chèn lốp xe cho tôi sau đó bê đá lấp vào rãnh nước để cho xe tôi đi qua. Tôi thấy lần đầu tiên tôi gặp hình ảnh đẹp này và mong sẽ có nhiều hình ảnh như thế này nữa. Cám ơn các đồng chí CSGT đèo Gió Cao Bằng

Bọn lính vàng đùng tin chúng nó. Một là gọi cho xếp gộc của nó không thôi trả lời nhanh gọn là em quen Bác Hồ thế cho nhanh, không thân thiết gì với các bọn lính đấy đâu. Hôm trước về quê vợ đang vội vì nhà vợ có việc lên tôi chạy 122/80 chúng nó bắn, tôi gọi cho tay đội trưởng vừa hôm trước ngồi nhâu xong, không hiểu chúng nó nói j vs nhau mà sau đó nó nói vs mình là anh xxx nói là anh biết điều đi. Tức tốc tôi gọi cho PP luôn cho thằng nhóc nghe, sau đó nó nói nghe mới tức chứ "anh không nói là sớm" mec cha nó chứ, đội trưởng hẳn hoi đấy
đính chính với cụ là chỗ này là ( ngã 4 loong toong ạ ) CSGT hiền cực í ko bắt ô tô nhé,ko bắt sai làn và cũng ko rình bắt vượt đèn đỏ ạ ,chi thi thoảng tóm 1 anh 2B nào đó sơ ý phạt cho vui thôi ạ!! nhưng bác nào sang đây mua chả mực THOAN giã tay thì nhớ đỗ xe cẩn thận,mấy anh CSTT hay vồ cái lỗi này lắm ạ!!

phutrong_nguyen

Xe tăng
Xe cụ ấy biển đẹp thế cơ mà......

damhieu

Xe tải
Em dự là đc cv cậy gần nhà đi tắt ạ