Khoe xe Civic turbo 2017

The Civic Art

Xe tải
Cụ sale nào lang thang ở đây thì ib em giá civic màu trắng với.

Rafa City

Xe máy
Quá đắt tầm đó múc cx5 2018 gầm cao ngập lụt
Đâu phải chỗ nào cũng lụt đâu cụ. Mà chơi xe thì chơi theo gu, người thích Sedan, ng thích SUV. Mỗi dòng có thú vị riêng mà cụ! Có người đi xe cả đời mà chẳng bao giờ đi vào chỗ lụt. Khakhakahaa!

Rafa City

Xe máy
1 tỉ mua con mác nhật, chất lượng trường hải em k dám cụ ạ :)
Quá chuẩn cụ ah! Ông bạn em bán xe bên Trường Hải, nó bảo xe Mazda lắp ráp trong nước bán giá rẻ có lý do, hehehe. Đồ tàu khựa lắp trên con CX5 & Mazda6 thì cứ gọi là chiếm đa số các chi tiết. Bản chất nó liên doanh với tàu cho ra thương hiệu Haima. "Haima" chính là cái tên được ghép giữa hai từ "Hainam Motor" - công ty con của FAW và Mazda (Hai Nam + Mazda = Haima). Tiền nào của ấy thôi! Civic nhập Thái, máy turbo ăn đứt mấy ông lắp ráp trong nước là cái chắc.

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Đâu phải chỗ nào cũng lụt đâu cụ. Mà chơi xe thì chơi theo gu, người thích Sedan, ng thích SUV. Mỗi dòng có thú vị riêng mà cụ! Có người đi xe cả đời mà chẳng bao giờ đi vào chỗ lụt. Khakhakahaa!
Chưa đó cả đời tới lúc dính rồi mới biết Suv nó hơn sedan thế nào

Rafa City

Xe máy
Cá nhân mình thấy SUV như con CX5 chả hơn gì Civic Turbo về chất & kiểu dáng. Như đã nói ở trên, chơi xe theo gu & sở thích cá nhân. Các hãng xe khi đã sản xuất 2 dòng này thì đều hướng tới 2 gu khác nhau mà! khakha

bababong

Xe hơi
Xe màu đen đẹp quá.

Chiennv.hn

Xe máy
Suv chống ngập nước :) cụ nói hài quá suv ở hà lội hơn đc sedan chỗ leo vỉa hè thôi còn một khi đã ngập thì cụ nào liều thì phi qua còn ai k liều kiếm đường khác.sợ ngập nước thì chơi con ranger, triton ấy :))

Chiennv.hn

Xe máy
Quá chuẩn cụ ah! Ông bạn em bán xe bên Trường Hải, nó bảo xe Mazda lắp ráp trong nước bán giá rẻ có lý do, hehehe. Đồ tàu khựa lắp trên con CX5 & Mazda6 thì cứ gọi là chiếm đa số các chi tiết. Bản chất nó liên doanh với tàu cho ra thương hiệu Haima. "Haima" chính là cái tên được ghép giữa hai từ "Hainam Motor" - công ty con của FAW và Mazda (Hai Nam + Mazda = Haima). Tiền nào của ấy thôi! Civic nhập Thái, máy turbo ăn đứt mấy ông lắp ráp trong nước là cái chắc.
Cụ nói thế mất quan điểm, lại bị các thánh cuồng vào ném đá bây giờ :)).Tàu cũng cũng có năm bảy loại tàu mà cụ.về cơ bản là e k tin tưởng bác Dương nhà mình lắp hàng tàu hịn thôi:) nếu đc hàng hịn thì cũng k đến nỗi quá lởm thì các cụ đi xe của bác dương đúng là mua được hàng ngon - bổ - rẻ thì lúc đó người tiêu dùng việt nam lại sướng.còn trên khía cạnh cá nhân em thì e đã lái thử m3 1.5, m6 2.0 của trường hải lắp ráp thì e thấy về độ chất k bằng đc con civic.e bỏ ra 1 tỏi mua civic k thấy đắt ( cùng lắm đắt 50tr ) lắm với một con xe như thế.Ngu ý của e thì con civic 2017 ngon nhất tầm giá 900- 1 tỉ kể cả xe mới lẫn xe lướt 1,2 năm sử dụng rồi.