Chi hội CLB Audi Hà Nội OOOO các hoạt động

dnphong

Xe buýt
Chúc cả nhà lên đường Thượng Lộ Bình An, Gặp nhiều May Mắn. Và cái Quan Trọng nhất là luôn Vui Vẻ ! :P

Luna2009

Xe tải
Chú vội gì mà nhầm ngày 1.5 thành ngày 30.4 nữa thế?
Ăn tối ở Thanh Hóa cũng lại nhầm thành ăn trưa.

bmw_cleardtc

[Tịch thu bằng lái]
trưa mai anh em trong hội Audi ai rảnh thì qua khu Mỹ Đình ăn trưa cùng và tiễn đoàn đi cho tình cảm

ZIN7588

Xe buýt
Xin thông báo chi tiết chương trình:
Audi Club HN với pháo hoa Đà Nẵng 30/04/2012

Trên đây là lịch trình chi tiết, tối nay 21h ngày 26/04/2012 có chương trình gặp nhau trước khi đi tại trung tâm Quận Hoàn Kiếm.
A e nào rảnh thì contact: Mr Hưng 0912659999 hoặc Mr Ngọc 0904373737
Xem cả chương trình thấy gia đình Zin chỉ gặp được hội vào sáng 30 t 4 ở Bà Nà Hill. Trưa 30 t 4 là Zin xuống Vincom nghỉ để tối xem bắn pháo hoa. Vậy có gì thay đổi thì mọi người alo nhé.
Sáng nay (26 t 4) gia đình Zin đã xuất phát trước mọi người. Đi từ 7h30 và 10h20 đến Nam Kinh (Lăng mộ Vua Lê) và ăn trưa ở quán Cô Tám rất hay. Quán này nằm cách đường HCM có hơn 2km (Chỗ ngã 4 có quảng cáo Xi Măng Bỉm Sơn thì rẽ trái). Đi qua Cẩm Thủy (nơi rẽ vào suối cá thần) khoảng 20km thì tới nối rẽ vào quán Cô Tám. Hội Audi nên ăn chơi ở đây (lúc ra) vì rất hợp lý.

ZIN7588

Xe buýt
Quên mất. Lưu ý hội audi là công an bắt rất gắt mấy ngày này nhé. Ngay đoạn đầu mới vào đường HCM được khoảng 10km đã có đội bắn tốc độ rồi. Thỉnh thoảng dọc đường lại liên tục có, nhất là địa phận Thanh Hóa.

ruby04

Xe đạp
Trưa mai mợ rảnh qua khu Mỹ đình gặp anh em, giao lưu trước khi lên đường cho tinh thần xôm tụ ợ
Cụ cho e xin cai nick YM của cụ or số cầm chân( hình như là dưới chữ ký ợ) or cụ cho iem ít thông tin địa chỉ off ngày mai, e sẽ ra ủng hộ tinh thần bất diệt của cả nhà ah

ZIN7588

Xe buýt
Gia đình nhà Zin đã vào đến Quảng Binh, Chia xẻ kinh nghiệm với anh em nếu đi Ngã ba Đồng Lộc (nơi 10 cô TNXP) là có xxx bắn tốc độ ở ngay đầu đoạn vào nhé (lúc ra hấy họ dịch chuyển vào sát ngã 3 Đồng Lộc - chắc thay đổi địa điểm). Còm một đoạn nữa ở gần Hầm qua Đèo Ngang xxx cũng bắn tốc độ. Zin bị dính cả 2 nơi này nhưng đều xin được. Trước đó vào đầu Kỳ Anh cũng có các xxx đứng nhưng chắc ko bắn tốc độ nên em chạy qua ầm ầm mà ko thấy vẫy lại.

linlin

Xe buýt
Chúc gia đình audi nhà mình vui vẻ.
Goodluck.

dnphong

Xe buýt
Các cụ chạy cẩn thận nhé. Bọn xxx chỉ hay bắn đoạn qua thị xã, thị trấn thôi. Mà các kụ mợ đừng chạy qua đường tránh TP Huế nhé. Đoạn đấy xấu kinh.

linlin

Xe buýt
Các cụ chạy cẩn thận nhé. Bọn xxx chỉ hay bắn đoạn qua thị xã, thị trấn thôi. Mà các kụ mợ đừng chạy qua đường tránh TP Huế nhé. Đoạn đấy xấu kinh.
Năm ngoái em toát mồ hôi với cái đoạn này. cứ nghĩ tránh TP là ngon, ai ngờ
:(

caothehung

Xe hơi
Năm ngoái em toát mồ hôi với cái đoạn này. cứ nghĩ tránh TP là ngon, ai ngờ
:(
Đoàn đã đi và về an toàn, có một chút lỗi ngày đầu xuất phát do xe cụ CaoTheHung bị hỏng tại Vinh nhưng sau đó đã thực hiện phương án B nên đoàn vẫn lên đường theo đúng lịch trình.
Và quan trọng nhất là vấn đề tốc độ trên đường đi, nhờ có cụ iAudi mà đoàn luôn chạy tốc độ +- 100km/h ngay cả nội thành nội thị.
Đúng như cụ Zin cảnh báo, đoàn bị bắn tốc độ tại Can Lộc, đường rẽ vào Ngã 3 Đồng Lộc, 3 xe được ghi nhận với tốc độ 73/50 km/h.
Không biết có phải do vừa vào Đền ông Hoàng Mười, hay đang trên đường đến thăm các chị Nữ thanh niên xung phong hay không mà cụ iAudi xuống gặp gỡ xxx đã cho đi mà không một chi phí nào.
Sau khi kiểm chứng việc được quí nhân phù trợ, Audi Club HaNoi đã di chuyển HN-DN-HN với vận tốc 100km/h +-
Cụ thể: Đà Nẵng - Vinh: xuất phát lúc 8h sáng thì 17h chiều cùng ngày đã tới Vinh, có rẽ vào Bờ biển Nhật Lệ - Đồng Hới ăn trưa và chụp ảnh, ngoài ra có phải dừng lại xử lý 1 xe bị thổi lỗi đè vạch, nhưng do quí nhân phù trợ mà cụ iAudi xuống gặp là anh em xxx lại linh động cho đi ngay.
Cũng như vậy, Vinh - Đại Lộ Thăng Long: Xuất phát 8h thì 12h đến đầu đại lộ Thăng Long, ăn trưa tại Lẩu cua đồng gần đường rẽ vào đai lộ.
Nói chung chuyến đi thành công tốt đẹp, a e đi được nhiều địa điểm thăm quan mà thời gian vẫn đáp ứng, chụp rất nhiều ảnh mà e up mãi chưa được do mạng quá chậm.
E sẽ up ảnh hầu các cụ sớm nhất.
Sơ bộ các địa danh đoàn đã đi:
- Hà Nội - Vinh: ăn nghỉ chơi tối tại Vinh
- Vinh - Huế: thăm và thắm hương đền Ông Hoàng Mười, rẽ vào ngã ba Đồng Lộc, đi dọc đường chụp ảnh cồn cát trắng Quảng Bình, chụp ảnh cầu Hiền Lương (vĩ tuyến 17 ngày và đêm).
- Huế - Đà Nẵng: ăn nghỉ 2 đêm ở Đà Nẵng thăm quan Hội An, tắm biển Mỹ Khê, Thăm quàn Bà Nà Hill, đi Cano ra giữa sông Hàn xem bắn pháo hoa.
- Chiều về a e lại nghỉ tại Vinh và ăn chơi tại biển Cửa Lò
Mạng tốt e sẽ up ảnh sớm nhất!

Chỉnh sửa cuối:

r68688

Xe hơi
Xe a4 của bác Hưng chắc đời sâu quá nên bị hỏng à, thấy bác tả la có quý nhân phù trợ nhiêu thế mà xe vân hỏng à

bmw_cleardtc

[Tịch thu bằng lái]
Công Tác Chuẩn bị trước khi lên đường
Rửa xe:

Dán đề can câu lạc bộ:

Dán khẩu hiệu an toàn giao thông của OF:

Quả này bác Hưng nhà ta tự dán

Tự sướng ... và thỏa mãn

Xếp hàng chuẩn bị lên đường:

Chụp ảnh lưu niệm:

linlin

Xe buýt
Chuẩn bị offline báo cáo chuyến công tác.

caothehung

Xe hơi
Xe a4 của bác Hưng chắc đời sâu quá nên bị hỏng à, thấy bác tả la có quý nhân phù trợ nhiêu thế mà xe vân hỏng à
Xe của cụ Hưng bị dính xăng bẩn nên sinh ra muội làm ghẹt bộ lọc của bô dẫn đến không thoát khí, nhiều xe bị cháy do nguyên nhân này, nguyên do sau khi bị tắc bô, không phát hiện ra vẫn lưu thông trong thành phố với tốc độ chậm, động cơ không đẩy được khí ra, dội ngược vào máy, khiến cháy xe.
"Những xe Camry nhập bản SE nguy cơ cháy rất cao"
Quí nhân phù trợ bắt đầu từ đoạn qua cầu Bến Thủy sau khi vào đền Ông Mười, chứ xe cụ Hưng đến Vinh đã cõng về rồi cháu à!

Chỉnh sửa cuối:

r68688

Xe hơi
Xe cụ caohung nay thuộc dạng " chưa ra chợ đã hết tiên"

caothehung

Xe hơi
Kính mời các cụ chiêm ngưỡng bộ ảnh và những câu chuyện về chuyến đi của
Audi Club HaNoi với Pháo hoa Đà Nẵng tại đây.

Chỉnh sửa cuối:

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Kính mời các cụ chiêm ngưỡng bộ ảnh và những câu chuyện về chuyến đi của
Audi Club HaNoi với Pháo hoa Đà Nẵng tại đây.
Em oánh dấu phát. Có phải bác caothehung là anh Hung đi Genesis Coupe hồi trước không đây ạ?

Nhân tiện cho em hỏi chút, hôm trước em nhìn thấy có 1 em Audi A4 B8 nhưng đèn hậu của nó là bóng sợi đốt bình thường, không phải led đặc trưng của Audi. Có phải em nhìn nhầm không hay là có phiên bản như vậy thật ạ? Nếu có thì phiên bản đó làm mất đi tính đặc trưng của Audi các bác nhờ