CLB xe thồ xuất quân

leviatang

Xe hơi
Em chào anh Xe Địa Hình!
hôm đó đi Xéo Dì Hồ em cũng tham gia ạ,em tên Hưng ạ,em mới tham gia diễn đàn nên ko biết anh có phải là Anh Sơn bên VTC ko ạ? nếu đúng thì anh sẽ nhớ em vì em đã gợi ý mời anh và 1 anh nữa ở lại dùng cơm ở điểm trường Xéo Dì Hồ,khi nào có sắp có đợt chuyển hàng lên đó anh gửi tin nhắn cho em nhé để em thu xếp mang đồ qua ạ
Em cảm ơn anh

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Đúng là em đây, em ở VTC Online. Cái anh nữa đấy chắc hẳn là cụ tienna đi cùng em rồi. Vì nhóm 2 chỉ có 2 bọn em lọ mọ lên điểm Xẻo Dì Hồ thôi, không kể các tình nguyện viên

Em chào anh Xe Địa Hình!
hôm đó đi Xéo Dì Hồ em cũng tham gia ạ,em tên Hưng ạ,em mới tham gia diễn đàn nên ko biết anh có phải là Anh Sơn bên VTC ko ạ? nếu đúng thì anh sẽ nhớ em vì em đã gợi ý mời anh và 1 anh nữa ở lại dùng cơm ở điểm trường Xéo Dì Hồ,khi nào có sắp có đợt chuyển hàng lên đó anh gửi tin nhắn cho em nhé để em thu xếp mang đồ qua ạ. Em đang tìm xem có xe nào lên Mù Căng Chải không đây
Em cảm ơn anh

nouvo2106

Xe hơi
Cho e hỏi các cụ là bọn e đang định tổ chức 1 chuyển lên tặng quần áo, sách vở và truyện tranh cho các cháu nhỏ trên Mèo Vạc, có thể là Dìn Phàn Sán hoặc xã khác. Hiện tại đoàn e đi khoảng gần 20 người. Đồ đạc đang trong quá trình quyên góp nhưng cũng khá khá rùi. Các cụ có thể giúp đỡ bên e về vụ xe cộ được không ạ? Vì bọn e hỏi thuê xe thì xe to không lên đó được

ideacar

Xe tăng
Cho e hỏi các cụ là bọn e đang định tổ chức 1 chuyển lên tặng quần áo, sách vở và truyện tranh cho các cháu nhỏ trên Mèo Vạc, có thể là Dìn Phàn Sán hoặc xã khác. Hiện tại đoàn e đi khoảng gần 20 người. Đồ đạc đang trong quá trình quyên góp nhưng cũng khá khá rùi. Các cụ có thể giúp đỡ bên e về vụ xe cộ được không ạ? Vì bọn e hỏi thuê xe thì xe to không lên đó được
Theo em thì Cụ, Mợ cứ liên lạc và hỏi ý kiến với các min, mod nhà mình xem. Còn câu lạc bộ xe thồ bọn em lúc nào cũng sẵn sàng.