[Camera] Clip:Cô gái chạy ngang đường cao tốc để bắt xe khách bị ôtô đâm văng

ZOMY

Xe hơi
Tôi ủng hộ bỏ tù lái xe gây tai nạn.
KHoảng cách an toàn không chịu giữ.
Tốc độ không làm chủ.

Luật ghi dồi bác ạ: Nguồn cao độ gì đó, dù không sai vẫn bồi thường.

Dù ngu xuẩn thì nó vẫn là luật.
Vậy, bác quan tâm đúng sai nữa làm gì.
E hèm. Đang phát động cuộc thi còm tích cực đấy
Ủng hộ to đền bé, đi ô tô là nhà giàu rồi

tuan.vu17

Xe tải
Như có cụ bên trên nói: Chạy xe ô tô ở vn phải đa nghi mới an toàn được, nhìn giữa đường ít hơn nhìn hai bên đường để lường trước các tình huống rình rập - mình thường nhu vậy nên rất yên tâm.

NguyenSinhAnh

Đi bộ
Như có cụ bên trên nói: Chạy xe ô tô ở vn phải đa nghi mới an toàn được, nhìn giữa đường ít hơn nhìn hai bên đường để lường trước các tình huống rình rập - mình thường nhu vậy nên rất yên tâm.
Cứ mỗi lần như thế lại phải giảm tốc và đệm chân phanh hả bác. Em mới lái mà nhìn nhiều vụ giờ e cũng hơi chùn chân do chưa có kinh nghiệm xử lí tình huống.

tuan.vu17

Xe tải
Cứ mỗi lần như thế lại phải giảm tốc và đệm chân phanh hả bác. Em mới lái mà nhìn nhiều vụ giờ e cũng hơi chùn chân do chưa có kinh nghiệm xử lí tình huống.
Bác hỏi thế thì khó trả lời quá, tùy mức độ khẩn cấp mà đặt lực phanh cho phù hợp (tất nhiên khi phanh phải buông chân ga rồi bác). Xe có Cruicontrol thì chúng ta cứ để CC và hờ chân phanh thôi bác, tuyệt đối không nên buông chân xuống sàn vì như vậy khi gặp tình huống bất ngờ có thể luống cuống không phanh kịp.
Điều quan trọng nhất của việc lái xe không phải là đạp ga hay đạp phanh mà đó chính là bác đọc tình huống trên đường để có những phản ứng kịp thời. Nếu bác chỉ nhìn giữa đường mà không đọc hai bên lề đường thì sẽ ăn hành ngay ...

Nếu cứ theo luật mà làm thì liệu bác xế này có phải chịu trách nhiệm gì ko CCCM

Tú Vũ 85

Xe hơi
video bi die rồi ko xem được