[Thảo luận] Clip công dân Hà Tĩnh "chiến" CSGTHN ở ngã 3 Trần Nhân Tông - Lê Duẩn

Trạng thái
Thớt đang đóng

thuysinh.tl

Xe container
Cụ Hà Tĩnh này thể nào cũng bị bê quay. XXX tìm ra đủ các lỗi rồi để hành. Cùng ngành thế nào chẳng bênh
Về phường em e rằng chú này bị tẩn ngầm 1 trận chứ chả chơi, nhưng xxx rút kinh nghiệm vụ thiếu tá Ninh.

ngthinh

Xe hơi
Mạng nghẽn hay sao mà thấy bộ đôi này gọi điện cho người thân mãi không được nhỉ ....:))

verybadrat

Xe hơi
Tổng hợp tình hình hóng hớt từ các cụ, em tường thuật lại thế này: (chữ đỏ là em thêm vào nhờ hóng hớt)

Không chấp hành hiệu lệnh của CSGT, khi bị thổi phạt, và bị thượng sĩ Trần Phương Tiến (Đội CSGT số 4) đập 3 nhát dùi cui làm móp nắp ca-pô, người lái xe đã thóa mạ, hành hung (nhỡ tay hất bay mũ) một chiến sỹ CSGT làm nhiệm vụ. Vụ việc xảy ra tại ngã ba Lê Duẩn - Trần Nhân Tông, Hà Nội tối 19.3 vừa qua.

Khoảng 18h20 ngày 19.3, thượng sĩ Tiến đang làm nhiệm vụ điều hành giao thông tại ngã ba Lê Duẩn - Trần Nhân Tông thì phát hiện chiếc xe ô tô BKS 38H-9992 rẽ phải sai làn đường quy định.

Thượng sĩ Tiến ra hiệu lệnh dừng xe nhưng lái xe cố tình không chịu dừng, buộc anh Tiến phải đứng trước đầu xe và dùng dùi cui đập mạnh 3 nhát vào nắp ca-pô để chặn lại. Sau khi chặn được chiếc xe, thượng sĩ Tiến yêu cầu lái xe xuất trình giấy tờ, song người này đã không chấp hành (không giao giấy tờ mà chỉ cho thượng sỹ Tiến xem giấy tờ).

Trong 02 clip ghi lại vụ việc (báo chí chỉ đưa clip chửi mắng), người đàn ông lái xe ông xưng hô " mày - tao" với người thi hành công vụ, liên tục dùng những từ ngữ thô tục để thóa mạ, chửi bới, cáo buộc cảnh sát muốn ăn hối lộ và thậm chí còn tát/hất bay mũ của cảnh sát giao thông. Sau đó, theo clip 2 (báo chí không đăng), thượng sĩ Tiến và lái xe đã xô đẩy lẫn nhau. Một số người dân đi đường (không biết là có quá khích hay không) thậm chí còn hô "cảnh sát đánh dân".

Trước thái độ hung hăng của người đàn ông này, lực lượng cảnh sát 113 và lực lượng tăng cường công an phường Nguyễn Du đã có mặt để bắt và đưa đối tượng về công an phường làm việc.

Đối tượng được làm rõ là Hoàng Thiện Lý (SN 1965), hiện đang là giám đốc một công ty tại thị xã Hồng Lĩnh (Hà Tĩnh).

Một số ý kiến trên diễn đàn Otofun cho rằng cảnh sát xử lý non còn lái xe thì "bựa". "Số phận" của lái xe hiện chưa rõ. Có người e ngại lái xe sẽ bị bầm dập sau khi về đồn. Tuy nhiên, cũng có ý kiến trấn an, cho rằng vụ một vị Trung tá công an "xử lý" người vi phạm luật giao thông vẫn còn nóng hổi, chắc lần này không đến nỗi nào. Có lẽ lái xe sẽ bị xử lý hành chính. Thực tế trước đây cho thấy nhổ nước bọt vào mặt công an thì bị phạt 2 triệu đồng. Còn 3 vết móp trên nắp ca-pô do thượng sỹ Tiến gây ra, câu hỏi vẫn còn đó, nhưng nhiều khả năng là sẽ do Bảo hiểm của chủ xe chi trả.

Xem clip thì hóa ra xxx cũng đập mấy phát làm móp thành vết trên xe ô tô của ông Hà Tĩnh. Nhưng dù thế nào thì việc chống đối người thi hành công vụ cũng là sai rồi.
Đây mới bựa:

[video=youtube;lmXeouv1c_o]http://www.youtube.com/watch?v=lmXeouv1c_o&feature=player_detailpage[/video]
Cái này chắc về cũng phải dàn hòa thôi, nhưng nếu 1*1*3 mà đưa về thì bác kia có bị bầm dập tí nào không? Trong em có mấy thằng *1*1*3 tàn bạo lắm, nó đóng cửa mới làm việc nên ko nhân chứng, chẳng bằng chứng đâu.

Chỉnh sửa cuối:

mini2112

Xe tải
hí hí vụ này hay phết các cụ chỉ

mini2112

Xe tải
nãy gặp cứu hộ kéo chú cam 2.0E biển 30T nát bét.tiếc thế không biết chủ xe có sao không.em có chụp ảnh nhưng mờ quá chả pọt lên.

Spectra8833

Xe tải
Các Cụ bình luận nhanh lên nào ....đang hồi gay cấn !
Lại hóng tiếp !
Nhà Cháu thấy cứ thế nào ý ...

ototuche

Xe hơi
Em dự XXX luôn đúng trong mọi trường hợp...
Các Cụ cho em hỏi? sao tất cả các báo nhà ta ko viết chi tiết "xe móp nắp Ca-pô" nhị!

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Vụ này em dự:
Nếu chú 38 bị xử lý (thua)-sẽ được đăng trên báo chí, nếu hòa hoặc chú xxx thua-sẽ không thấy nhắc giề đến vụ này nữa!

tbduong

[Tịch thu bằng lái]
Không còn gì để nói. Chán!

yensuong

Xe điện
Tổng hợp tình hình hóng hớt từ các cụ, em tường thuật lại thế này: (chữ đỏ là em thêm vào nhờ hóng hớt)

Không chấp hành hiệu lệnh của CSGT, khi bị thổi phạt, và bị thượng sĩ Trần Phương Tiến (Đội CSGT số 4) đập 3 nhát dùi cui làm móp nắp ca-pô, người lái xe đã thóa mạ, hành hung (nhỡ tay hất bay mũ) một chiến sỹ CSGT làm nhiệm vụ. Vụ việc xảy ra tại ngã ba Lê Duẩn - Trần Nhân Tông, Hà Nội tối 19.3 vừa qua.

Khoảng 18h20 ngày 19.3, thượng sĩ Tiến đang làm nhiệm vụ điều hành giao thông tại ngã ba Lê Duẩn - Trần Nhân Tông thì phát hiện chiếc xe ô tô BKS 38H-9992 rẽ phải sai làn đường quy định.

Thượng sĩ Tiến ra hiệu lệnh dừng xe nhưng lái xe cố tình không chịu dừng, buộc anh Tiến phải đứng trước đầu xe và dùng dùi cui đập mạnh 3 nhát vào nắp ca-pô để chặn lại. Sau khi chặn được chiếc xe, thượng sĩ Tiến yêu cầu lái xe xuất trình giấy tờ, song người này đã không chấp hành (không giao giấy tờ mà chỉ cho thượng sỹ Tiến xem giấy tờ).

Trong 02 clip ghi lại vụ việc (báo chí chỉ đưa clip chửi mắng), người đàn ông lái xe ông xưng hô " mày - tao" với người thi hành công vụ, liên tục dùng những từ ngữ thô tục để thóa mạ, chửi bới, cáo buộc cảnh sát muốn ăn hối lộ và thậm chí còn tát/hất bay mũ của cảnh sát giao thông. Sau đó, theo clip 2 (báo chí không đăng), thượng sĩ Tiến và lái xe đã xô đẩy lẫn nhau. Một số người dân đi đường (không biết là có quá khích hay không) thậm chí còn hô "cảnh sát đánh dân".

Trước thái độ hung hăng của người đàn ông này, lực lượng cảnh sát 113 và lực lượng tăng cường công an phường Nguyễn Du đã có mặt để bắt và đưa đối tượng về công an phường làm việc.

Đối tượng được làm rõ là Hoàng Thiện Lý (SN 1965), hiện đang là giám đốc một công ty tại thị xã Hồng Lĩnh (Hà Tĩnh).

Một số ý kiến trên diễn đàn Otofun cho rằng cảnh sát xử lý non còn lái xe thì "bựa". "Số phận" của lái xe hiện chưa rõ. Có người e ngại lái xe sẽ bị bầm dập sau khi về đồn. Tuy nhiên, cũng có ý kiến trấn an, cho rằng vụ một vị Trung tá công an "xử lý" người vi phạm luật giao thông vẫn còn nóng hổi, chắc lần này không đến nỗi nào. Có lẽ lái xe sẽ bị xử lý hành chính. Thực tế trước đây cho thấy nhổ nước bọt vào mặt công an thì bị phạt 2 triệu đồng. Còn 3 vết móp trên nắp ca-pô do thượng sỹ Tiến gây ra, câu hỏi vẫn còn đó, nhưng nhiều khả năng là sẽ do Bảo hiểm của chủ xe chi trả.
Cụ đúng là thám tử của nhà OF , vodka nhé:))

damhieu

Xe tải
Đứng về lý ông 38 sai rùi còn gì, lại còn thêm tội chống người thi hành công vụ. Còn cái capo cũng ức thật nhưng ko bao biện được, em dự là có tí cồn ạ

xekeotay

Xe hơi
Xem mấy báo lá cải thì chẳng có từ nào nói XXX phá hoại tài sản của dân. Qua đoạn clip này mới thông cảm cho Kụ Lý khổ từ giờ iem thề ko tin mấy tờ báo lá cải nữa8-}8-}8-}

xe365vn

Xe container
[YOUTUBE]lhoSHV99kuM[/YOUTUBE]

e sửa giúp cụ chủ xem có đc ko

avante2011

Xe đạp
nhìn "vàng" béo nõn ra , chắc quen ăn tạp uống khai theo kiểu bác cùng chúng cháu hành quân (kẹp vào sổ đăng kiểm;;)) , thôi cũng may cuối ngày gặp phải bộ đội , chứ ko đầu giờ mở hàng mà gặp cụ này chắc "móm" cả ngày , nhìn capo lõm 3 phát cũng ức thay cho cụ 38 .em ủng hộ đồng bào miền trung :D

mr.ken_no1

Xe container
Thớt quá nóng hổi, hihi
Nếu cụ 38 mà không dùng từ bậy quá và không tát xxx (nghe các cụ cmt thế, chứ em xem clip ko rõ) thì em sẽ lôi kéo cụ 38 này vào OF và nhất là OFKB nhà em ạ.
Hiện có 48 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (26 lái chính và 22 lái phụ)

Gõ kiến

Xe buýt
@ Nóng quá ko hay nhưng đôi khi ko nóng ko chịu được!!! Nhưng em thấy Cụ 38 này bức xúc thế này chắc ko phải bị lần đầu nên giọt nước làm tràn ly đây !
Ko biết đến bi giờ thế nào? Có Cụ nào có infom gì ko nhể???

Trạng thái
Thớt đang đóng