[Funland] [CLIP] Đạp nhầm chân ga, nữ tài xế lao thẳng vào bố chồng khi ông đang mở cổng

echnikj

Xe container
Chắc cô vợ mới học lái. Thấy lúc rẽ ông chồng còn hướng dẫn. Quá nguy hiểm khi trình chưa ổn mà vẫn lái xe
Có những đứa tâm lý kém thực sự, thi mỗi cái sa hình còn trượt lên trượt xuống ko đỗ nổi. Nhưng cũng cố tìm cách để đỗ để được lái xe. Bọn này mới là lũ thất đức.

Getzcoi.

Xe tăng
Em là phụ nữ lái xe đây, các cụ có chửi pn lx thì chửi nhẹ tay tí ạ ;))
Nhưng em có vài nguyên tắc ko đc vi phạm: i) đi giày thấp khi lx ii) ko vừa lái vừa nghe đt, iii) ko lái khi đi đg dài từ 200km trỏ lên, iv) chỗ nào khó quá ko lái đc thì nhờ :))
Hôm trước em phải oánh xe vào cái hầm bé tý trong ngõ phố Lý nam đế, trong hầm thì m con xe đỗ chềnh ềnh, cửa hầm thì một con đỗ chếch đuôi, làm cho góc căn cực kỳ khó. Vả lại em muốn lùi vào để sáng sau tiến ra cho dễ :D, nên e quyết định tìm sự trợ giúp. Y như rằng ☺1ph sau có một anh áo xanh xuất hiện, anh oánh lái lùi tọt phát vào hầm dễ như ăn kẹo :)). Mà giờ đàn ông ở Hn ông nảo chăng biết lái xe, tìm dễ ợt,
Nói chung là lái xe ko phải thế mạnh của phụ nữ nên em cứ vận hảnh như trên, trộm vỉa đến giờ chạy gần 3 vạn rồi vẫn ổn ;))

windy1

Xe điện
Các cụ trong nầy khá khắt khe .Mới biết lái xe thì ai cũng dễ gây ra tai nạn thôi. Đâu phải chỉ do phụ nữ mới xảy ra việc đó .

thinhdd93

Xe hơi
Sao có người trên cầu thang gác đi xuống lại chỉ đứng nhìn rồi lại đi lên mà ko chạy hẳn xuống xem tình trạng ông già nhỉ
Nhìn chắc là phụ nữa bác ạ :)) chắc ăn mặc đang hơi thoải mái nên lên mặc đồ rồi mới xuống :))

toimuondie

Xe container
Em là phụ nữ lái xe đây, các cụ có chửi pn lx thì chửi nhẹ tay tí ạ ;))
Nhưng em có vài nguyên tắc ko đc vi phạm: i) đi giày thấp khi lx ii) ko vừa lái vừa nghe đt, iii) ko lái khi đi đg dài từ 200km trỏ lên, iv) chỗ nào khó quá ko lái đc thì nhờ :))
Hôm trước em phải oánh xe vào cái hầm bé tý trong ngõ phố Lý nam đế, trong hầm thì m con xe đỗ chềnh ềnh, cửa hầm thì một con đỗ chếch đuôi, làm cho góc căn cực kỳ khó. Vả lại em muốn lùi vào để sáng sau tiến ra cho dễ :D, nên e quyết định tìm sự trợ giúp. Y như rằng ☺1ph sau có một anh áo xanh xuất hiện, anh oánh lái lùi tọt phát vào hầm dễ như ăn kẹo :)). Mà giờ đàn ông ở Hn ông nảo chăng biết lái xe, tìm dễ ợt,
Nói chung là lái xe ko phải thế mạnh của phụ nữ nên em cứ vận hảnh như trên, trộm vỉa đến giờ chạy gần 3 vạn rồi vẫn ổn ;))
Mợ giao xe cho người khác, nếu có vấn đề gì mợ vẫn phải chịu.
Nếu người đấy không đủ điều kiện lái xe thì mợ phải chịu trách nhiệm hình sự.
Đàn ông tính hay sỹ diện, đặc biệt là đối với phụ nữ xinh đẹp như mợ. Có thể họ không biết lái xe nhưng trước lời nhờ vả, kèm theo nụ cười tươi như hoa, cặp giò trắng như tuyết... thì họ nghĩ họ sẽ nhấc bổng cả trái đất (@Ác Si mét tờ) chứ lùi xe ăn thua gì.

Getzcoi.

Xe tăng
Mợ giao xe cho người khác, nếu có vấn đề gì mợ vẫn phải chịu.
Nếu người đấy không đủ điều kiện lái xe thì mợ phải chịu trách nhiệm hình sự.
Đàn ông tính hay sỹ diện, đặc biệt là đối với phụ nữ xinh đẹp như mợ. Có thể họ không biết lái xe nhưng trước lời nhờ vả, kèm theo nụ cười tươi như hoa, cặp giò trắng như tuyết... thì họ nghĩ họ sẽ nhấc bổng cả trái đất (@Ác Si mét tờ) chứ lùi xe ăn thua gì.
Vầng, sao em lại ko nghĩ được như cụ nhì :))
Nhưng mà thôi, hỏi xem bằng lái trước khi giao xe thì kỳ lắm, em hạn chế thôi chứ em vẫn cứ nhờ đấy, vì chắc ko nhiều người nghĩ là toimuondie đâu cụ ;))

VNZZ

[Tịch thu bằng lái]
Xe cont có lỗi chứ sao cụ :P
Nó đi vượt lên em bên lái của em, xe em đúng vào điểm mù, nên nó lướt hết cả sườn xe của em, từ cuối xe tới đầu xe.Móp hết cả sườn xe bên đó.
Chứ nó đâm trực diện chỗ lái thì em sống bằng phù phép ah :P
Mợ phải đưa clip lên cơ, cụ đấy không tưởng tượng được đâu :P

wave-tau

Xe container
Cho mấy thánh phán sang eu xem mấy cô vn sang đây 1 mình chạy con xe 3 khoang 3,5 tấn, lượn ra lượn vào bãi đỗ nhẹ như lông hồng, các thánh ý cho lái xe cả chục năm nhẩy lên khéo đếk lái nổi ý. :D
Trăm hay ko bằng tay quen, người tài, vận động viên đua xe vẫn phải có những ngày đầu bỡ ngỡ như mọi người khác.

Bên này nhiều ông chạy xe cả vài chục năm nhưng đỗ xe vào bãi đỗ loay hoay 5,6 lần mới vào nổi, có người vèo phát vào, cái này đúng do năng khiếu do 1 số người có khả năng khoảng ước lượng khoảng cách tốt hơn so với người khác, đấy là đoạn đỗ xe thoai, còn lái đừng ông nào nói hay.

Arizona

Xe tăng
Kuynh thật, em đọc lại còm của mợ Gezt mấy lần mà chưa tìm ra đoạn mô tả cặp giò ở đâu cả :D

toimuondie

Xe container

EPL

Xe tăng
Mịa nó cứ coi lái xe là trò chơi thích thì leo lên, lái xe cả 1 kiến thức rộng lớn, não không có ngồi sau vô lăng có thể giết người bất cứ khi nào

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Mợ phải đưa clip lên cơ, cụ đấy không tưởng tượng được đâu :P
Em bực định up cái ảnh và video xe cont đè xe em, khi đó em chụp và quay để lấy bằng chứng để tự bảo vệ mình, nhưng mà nghĩ họ dở hơi mình dở hơi theo thì như nhau ah, hihi.
Vậy nên thôi!

VNZZ

[Tịch thu bằng lái]
Em bực định up cái ảnh và video xe cont đè xe em, khi đó em chụp và quay để lấy bằng chứng để tự bảo vệ mình, nhưng mà nghĩ họ dở hơi mình dở hơi theo thì như nhau ah, hihi.
Vậy nên thôi!
Chuẩn đấy mợ.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Đây chỉ là diễn đàn ảo, nói chuyện cho vui, chứ ko phải nơi showoff, mà tai nạn, đó là rủi ro, có gì hay ho?
Em chỉ kể chuyện, vì em là tài nữ, nên khi xảy ra tai nạn, đàn ông nghĩ em ngu ngốc, nên nghĩ có thể bắt nạt được em thôi...

Giabao2012

Xe buýt
Website
ecotravel.vn
Sao có người trên cầu thang gác đi xuống lại chỉ đứng nhìn rồi lại đi lên mà ko chạy hẳn xuống xem tình trạng ông già nhỉ
E cũng thắc mắc sao lại dửng dưng như không ý nhỉ?

LienPhuong

Xe điện
Cho mấy thánh phán sang eu xem mấy cô vn sang đây 1 mình chạy con xe 3 khoang 3,5 tấn, lượn ra lượn vào bãi đỗ nhẹ như lông hồng, các thánh ý cho lái xe cả chục năm nhẩy lên khéo đếk lái nổi ý. :D
Trăm hay ko bằng tay quen, người tài, vận động viên đua xe vẫn phải có những ngày đầu bỡ ngỡ như mọi người khác.

Bên này nhiều ông chạy xe cả vài chục năm nhưng đỗ xe vào bãi đỗ loay hoay 5,6 lần mới vào nổi, có người vèo phát vào, cái này đúng do năng khiếu do 1 số người có khả năng khoảng ước lượng khoảng cách tốt hơn so với người khác, đấy là đoạn đỗ xe thoai, còn lái đừng ông nào nói hay.
Bên đấy có nhiều vụ mới lái nhầm ga với phanh gây tai nạn thế này không cụ?

LeTai1979

Racing Boy
Cccm có vẻ đang nhầm lẫn giữa gây tai nạn với dính tai nạn.

Em cũng đồng ý là không nên cay nghiệt nhưng cccm cũng nên phân biệt rõ ràng kẻo thoả hiệp tinh thần, sẽ làm giảm cấp độ quan trọng của an toàn lái xe là hỏng bét. (20)
Ko ai thỏa hiệp Cụ ạ, họ gây ra thì họ phải chịu trách nhiệm chứ sao phải rủa sả người ta cay nghiệt vậy?