[Funland] Có nên làm đại lý bán thịt lợn sạch Meat deli không?

Su.béo

Xe hơi
Website
fb.com
thằng cò nhà em mẹ nó đưa đi chợ nhiều đến nỗi nó thuộc lòng cái quảng cáo của Meat deli luôn
thịt sạch thuần khiết ... cho mọi bữa ăn của gđ Việt...
bước kiểm dịch số 1 ...
về nó phổ cập cho cả nhà cùng nghe ;))

chợ chỗ em thì e thấy bán được ít lắm cụ nhé
ko biết ở siêu thị hay chỗ khác thì thế nào

Henry 27

Xe tăng
Vâng em cũng đang phân vân . Lợi thế là cửa hàng của nhà ở giữa chợ, nhưng em đếm từ đầu đến cuối chợ khoảng 20 phản thịt lơnj nên cũng cóng. Tiếp nữa giá của meat deli cao hơn hẳn
cháu thấy ở chợ Ngọc Hà, hàng MD luôn hết trước phản truyền thống. Cụ không mất tiền thuê cửa hàng thì tội gì không thử.

Minhbt50

Xe tải
Từ ngày có thằng này, nhà em toàn dùng của nó. các cụ cứ kêu đắt chứ em thấy mông với thăn của nó còn rẻ hơn ngoài chợ. em đánh giá xu hướng tiêu dùng rồi sẽ chuyển sang loại này thôi.

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Em thì thích chén thịt tươi, ko thích món đông lạnh nên ko là khách hàng thịt dê lí được roài.

xegiacmo

Xe container
Thịt này luộc nhanh chín hơn thịt nóng ?

Thanhvuóng71

Xe điện
cháu thấy ở chợ Ngọc Hà, hàng MD luôn hết trước phản truyền thống. Cụ không mất tiền thuê cửa hàng thì tội gì không thử.
Vâng . Nhưng ác cái là thịt này nó có hạn sử dụng trong mấy ngày. Mình không chuyên sợ lúc ế ăn không nổi ạ.

BAYFUN

Xe tăng
Nhà em cũng hay mua thịt Meat Deli, cũng thấy OK

bentley8

Xe điện
Nhà em đến cả năm nay ăn thịt MD, và ăn một lần là phát nghiện, bye thịt mua từ chợ luôn. Cụ ko phải trả tiền thuê mặt bằng thì nên bán thịt này. Qua đợt corona này dân ăn thịt chợ càng sợ, lây từ thực phẩm khác sang thì bỏ mợ. Mà giá em thấy có đắt hơn đâu, lại hay sale off.

cưỡi chổi

Xe lăn
Từ ngày có thằng này, nhà em toàn dùng của nó. các cụ cứ kêu đắt chứ em thấy mông với thăn của nó còn rẻ hơn ngoài chợ. em đánh giá xu hướng tiêu dùng rồi sẽ chuyển sang loại này thôi.
Em nghĩ xu hướng sau này nói chung là thịt nạc sẽ rẻ hơn thịt 3 chỉ. Không cứ hàng chợ hay hàng deli

Ỉn V

Xe buýt
Nhà em chuyên đi chợ vinmart, đồ ăn mua trong này, kém đa dạng nhưng tiện. Hum vừa rồi có khách nên ra chợ, đồ đúng ra nhiều ng bán, nhiều loại nhưng giá cũng ko hề rẻ hơn là bao, miếng thịt ba chỉ hoặc bèo nhèo quá hoặc mỡ dày quá kém hẳn miếng ba chỉ em vẫn mua vinmart vuông vức ngon lành. Nếu có cửa hàng meat deli gần nhà em vẫn chọn meat deli.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Uầy, cứ liên quan đến bọn Masan là em cạch luôn.
Em vừa hủy phần mềm VinID do Vinmart+ bị bọn này mua lại rồi!
Em đồng ý với cụ, nhà em cũng vậy, liên quan đến Masan là em next luôn.
Em là thằng mua hàng rất dễ tính, nhưng mà em kiểu tin người 2 cụ ạ. Nghĩa là có khi hàng đang hót nhưng đến em thì em lại thấy tệ quá.

Em chả rõ đầu cua tai nheo cơ mà em tin 2 cụ có lí do để cạch chú Masan. Trong túi em năm ngoái lúc mua hàng bọn nó dí cho cái thẻ ID-Vin giờ em vẫn lâu lâu lắm lôi ra quẹt phát. Em hỏi để rõ thêm là sao 2 cụ cạch chú Masan này ạ?

Em không phải đang troll hay seeder, 2 cụ biết rồi em làm xe ôm, em hỏi để em tránh xe Masan thôi nếu nó có vấn đề thật ạ. 2 cụ bảo giúp em cái thẻ Vin-ID giờ nếu bị mua lại thì sẽ không còn được dịch vụ tốt hay sao ạ? hoặc hàng họ của nó rồi sẽ đi vào có vấn đề ạ?

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em thì thích chén thịt tươi, ko thích món đông lạnh nên ko là khách hàng thịt dê lí được roài.
Thịt này nó tươi, đâu có đông lạnh. Nó chỉ bảo quản mát thôi.
Em ăn thấy ngon hơn nhiều thịt ngoài chợ truyền thống. Nhất là thịt chợ truyền thống về chiều thì miếng thịt không ôi cũng khô se hết bề mặt.

present

Xe điện
Em là thằng mua hàng rất dễ tính, nhưng mà em kiểu tin người 2 cụ ạ. Nghĩa là có khi hàng đang hót nhưng đến em thì em lại thấy tệ quá.

Em chả rõ đầu cua tai nheo cơ mà em tin 2 cụ có lí do để cạch chú Masan. Trong túi em năm ngoái lúc mua hàng bọn nó dí cho cái thẻ ID-Vin giờ em vẫn lâu lâu lắm lôi ra quẹt phát. Em hỏi để rõ thêm là sao 2 cụ cạch chú Masan này ạ?

Em không phải đang troll hay seeder, 2 cụ biết rồi em làm xe ôm, em hỏi để em tránh xe Masan thôi nếu nó có vấn đề thật ạ. 2 cụ bảo giúp em cái thẻ Vin-ID giờ nếu bị mua lại thì sẽ không còn được dịch vụ tốt hay sao ạ? hoặc hàng họ của nó rồi sẽ đi vào có vấn đề ạ?
Đơn giản chỉ là từ vụ nước chấm vs nước mắm thôi cụ.
Masan nó đưa ra kế hoạch, chiến lược để bán nước chấm với tiêu chí tất cả vì lợi nhuận nên em cạch nó.
Vì quan điểm của em một khi nó đã đặt tiêu chí lợi nhuận lên hàng đầu để bất chấp tất cả thì ko bao giờ em tin nó!

em thì cạch ông Masan ra, tất cả các sản phẩm của hắn từ khi công ty ra đời nhà em không dùng! (cái gì cũng có lý do của nó, cái chính là có nói ra và có biết không mà thôi........)

baodem

[Tịch thu bằng lái]
em thì cạch ông Masan ra, tất cả các sản phẩm của hắn từ khi công ty ra đời nhà em không dùng! (cái gì cũng có lý do của nó, cái chính là có nói ra và có biết không mà thôi........)
em cũng trình bày mãi, vợ em mới cạch mặt được các sản phẩm của massan cụ ạ. Bọn này sản phẩm toàn đồ kém chất lượng và chuyên dùng truyền thông bẩn, nó đang ra rả : khỏe để lên giường trên vtv cả tháng nay, mịa.

caisua

Xe lăn
Thằng F1 nhà em toàn mua ở đây, về nó làm ngon đáo để nên nó lại ăn quá nhiều

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cạch là cạch không mua về ăn hay là không bán hàng của nó? Cụ chủ hỏi là hỏi có làm đại lý bán thịt cho Massan, chứ có hỏi về việc có ăn thịt hay dùng hàng của nó đâu?
Kể cả cụ ấy không ăn thịt của Massan, nhiều người mua thì cứ làm đại lý kiếm xèng về mua thịt tươi ăn có sao đâu. Làm đại lý là một bussines, cứ ra tiền thì làm, còn yêu gét lại là việc khác.