Có bác nào đã đầu tư BelFX-Em chẳng hiểu gì

Paracetamol87

Xe buýt
Quận Nam Từ LiêmCT1B - HD MON 29 Nguyễn Cơ Thạch,
Kính các cụ,

Đợt này không hiểu sao em bị mợ tư vấn bên BelFX gì đó gọi đầu tư cổ phiếu thị trường thứ cấp gì gì đó. Có lúc gọi điện thoại đến gần 1 tiếng đồng hồ.
Em dân kỹ thuật thuần túy, chăng hiểu gì về tài chính hay chứng khoán gì. Lại đang bận quá nên chẳng tìm hiểu được mấy. Lên gu gồ thì cũng nhiều ý kiến có ý thì bảo lừa đảo, có cái thì bảo làm ăn được. Chẳng biết có phải là cò của sàn không.

Vậy trên đây cụ mợ nào gặp trường hợp tương tự không ạ, và đã giao dịch với bên này chưa. Thực hư nó thế nào. Nghe thì có vẻ ngon ăn đó. Hỏi họ được lợi gì từ khách hàng, thì họ bảo ăn cái tiền chênh lệch mua bán gì đó. Hic.

Cảm ơn các cụ nhiều.

Paracetamol87

Xe buýt
Quận Nam Từ LiêmCT1B - HD MON 29 Nguyễn Cơ Thạch,
Em cũng bị gọi cả tháng nay rồi, chẳng hiểu sao gọi lắm thế.
Em cũng chẳng có thời gian tìm hiểu. Cụ nào có kinh nghiệm chia sẻ với :))

Em mới tìm được link này cho cụ đọc tham khảo:
http://staichinh.com/threads/co-ai-tung-giao-dich-san-olofx-chua.473/
Vâng, gọi em cả tháng nay rồi. hôm trước còn lập cả tài khoản cho em. Em thì có tiền mà nạp đâu. Em cũng đọc trang cụ gửi thấy cũng hoang mang. Tại k có kiến thức về ngành này

Chỉnh sửa cuối:

Nguyễn Lân

Xe máy
Kính các cụ,

Đợt này không hiểu sao em bị mợ tư vấn bên BelFX gì đó gọi đầu tư cổ phiếu thị trường thứ cấp gì gì đó. Có lúc gọi điện thoại đến gần 1 tiếng đồng hồ.
Em dân kỹ thuật thuần túy, chăng hiểu gì về tài chính hay chứng khoán gì. Lại đang bận quá nên chẳng tìm hiểu được mấy. Lên gu gồ thì cũng nhiều ý kiến có ý thì bảo lừa đảo, có cái thì bảo làm ăn được. Chẳng biết có phải là cò của sàn không.

Vậy trên đây cụ mợ nào gặp trường hợp tương tự không ạ, và đã giao dịch với bên này chưa. Thực hư nó thế nào. Nghe thì có vẻ ngon ăn đó. Hỏi họ được lợi gì từ khách hàng, thì họ bảo ăn cái tiền chênh lệch mua bán gì đó. Hic.

Cảm ơn các cụ nhiều.
Vậy Cụ hẹn mợ ý tư vấn riêng cho 1 tối :))

khalid1102

Xe hơi
dạng bitcoin hả các cụ