Có bác nào là Dealer của HONDA civic không?

RacingLady

Xe tải
Kính thưa các bác :) Đi nhiều, nghe nhiều loạn hết cả lên, nên em quyết cứ lấy con xe em thích nhất mà lại vừa tầm tiền nhất (b) Chỉ tiếc là không có màu đỏ nên đành lấy màu đen, buổi tối nhìn qua qua hơi giống Camry :D
Các bác cứ chuẩn bị để dành bụng nhé ! Khi nhận xe em sẽ ới các bác (l) (b)
À, khi test cấm các bác chê bai đấy nhé, em lại tụt hứng hehe...
@mltr6: có xem bài của bác Zippo rồi nhưng cũng chẳng có lựa chọn nào hơn Anh ạ :)

classic

Xe hơi
Huyền Trang nói:
Dạ em cũng không biết lắm, nhưng em thấy con đấy đẳng cấp hơn Civic, và đẹp thì cũng hơn (dáng + nội thất) ạ, mà giá tiền lại same same...
Maz6 manly, không hợp với bà bà. Lựa chọn của bà bà nói chung hợp lý.

chariot

Xe hơi
Thôi bà ấy nhỡ mua rồi thì chê bai bà ấy lại chán đấy.
Tóm lại đáng nhẽ ko nên mua Civic 2.0, e chê thế thôi e té đây kẻo bà bà vào thì chết cả nút :D

fanxehoi

Xe máy
Chúc mừng bà bà nhé, anh em mình thì gọi là cưới vợ hai, chẳng biết bà bà có chồng chưa mà chúc cưới chồng 2, hay là cưới chồng đầu không biết*-) *-) *-) *-)

RacingLady

Xe tải
8o| đã bảo không chê nữa mà, tập trung vào con Cap ý :))

pvc

Xe buýt
RacingLady nói:
:107: :107: :107: :102: cú bác này quá nhỉ :'(
để anh vote (-) thằng cha này cho em nhé
;) ;) ;)
mầu đen hơi bị đẹp em nhỉ (y) (b) (k) (l)

RacingLady

Xe tải
:D Mấy bác này cứ hay lạc đề :))
Em hỏi các bác này: Civic có 2 chế độ dùng số tự động và manual đk trên vô lăng, cách nào tốn xăng hơn các bác nhỉ?*-)
Thêm nữa hôm em lái thử chạy auto thấy tốc độ tăng chậm chậm không bốc bằng Pre 1.8 là sao nhỉ? :^)
Vụ bia bọt, test xe vẫn thế nhé (b) :D

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
RacingLady nói:
:D Mấy bác này cứ hay lạc đề :))
Em hỏi các bác này: Civic có 2 chế độ dùng số tự động và manual đk trên vô lăng, cách nào tốn xăng hơn các bác nhỉ?*-)
Thêm nữa hôm em lái thử chạy auto thấy tốc độ tăng chậm chậm không bốc bằng Pre 1.8 là sao nhỉ? :^)
Vụ bia bọt, test xe vẫn thế nhé (b) :D
Nếu auto mà chậm thì lại manual thốc lên cho đã, mà cần số tay của Xì vịt ngắn nên cầm rất sướng:D :D :D Mua chưa đấy mà hẹn bia bọt mãi khô hết cả cổ rồi đây này:^) :^) :^)

Hòn đá

Xe đạp
:D lâu lắm rồi em không thèm vào cái box HONDA, nghe phun &*^%*&$^(% chán lắm rôi... mình cứ như bị ghim, nói cái gì cũng bị móc lốp...nhất là chú Thái lai saravapan gì gì đó .

Em xin lỗi sis RL vì ko cập nhật , hẹn sis lần sau có gì khác cần tư vấn thì em xin cắn cỏ ngoạm vành phục dzụ sis :)

Sis hỏi gì lại hỏi cái zụ tốn xăng...em toàn nghe là không tốn xăng, tốn xăng em không biết :D

Chỉnh sửa cuối:

hon nhien

Xe điện
Hòn đá nói:
:D lâu lắm rồi em không thèm vào cái box HONDA, nghe phun &*^%*&$^(% chán lắm rôi... mình cứ như bị ghim, nói cái gì cũng bị móc lốp...nhất là chú Thái lai saravapan gì gì đó .

Em xin lỗi sis RL vì ko cập nhật , hẹn sis lần sau có gì khác cần tư vấn thì em xin cắn cỏ ngoạm vành phục dzụ sis :)

Sis hỏi gì lại hỏi cái zụ tốn xăng...em toàn nghe là không tốn xăng, tốn xăng em không biết :D
Thôi xong, mất con vịt béo:'( :'( :'( (j/k)
Rất thông cảm với mấy bác sales, làm dâu trăm họ khổ thế đấy. Cũng may mà em không quảng cáo sản phẩm của mình ở đây chứ không thì cũng teo ... ấy từ lâu rồi :)) :)) :))

Speedvn

Xe tải
Civic em đang đi model 2000 coupe 1.6 mà chạy 180-200km/h nhẹ nhàng, mỗi tội lên chậm (em thích đạp cái lên ngay), xe đi bền, có sunroof, 2 airrbag, honda keyless entry, ABS nữa (model EX mới có, LX không có), và chẳng hỏng hóc gì. Vấn đề duy nhất là xe xấu thôi, mặc dù xe em 2 cửa coupe ngon hơn chú Sedan mà em vẫn thấy xấu, để đi vì tiết kiệm xăng và nó không hỏng chứ em cũng không thích lắm. Vài thông tin cho bác tham khảo

RacingLady

Xe tải
Chán cái bác Hòn đá :s làm em cứ tìm loạn cả lên :'(
Thôi, bây giờ thì cũng xong rồi. Em mới rước anh nó về hôm qua ,long lanh cực (y) Hôm nay đang cố gắng đi đk để đãi bia các bác đây (b)
Mà các bác cho em hỏi bây giờ vụ biển biếc thế nào nhỉ? Cứ phải bấm enter tù mù thế ạ?*-)

hachi

Xe tăng
Xin chúc mừng bác nhé! Em chạy thử con 2.0 rồi, đã lắm

318 29Y

Xe tải
chúc mừng tổ lái bà bà nhá.(b)
mà bác chắc là được ưu tiên hay sao ấy,vì 1.8 rất sẵn hàng còn 2.0 phải chờ 1 tháng cơ mà??:^)

classic

Xe hơi
318 29Y nói:
chúc mừng tổ lái bà bà nhá.(b)
mà bác chắc là được ưu tiên hay sao ấy,vì 1.8 rất sẵn hàng còn 2.0 phải chờ 1 tháng cơ mà??:^)

Hay là nó bán cho bà bà xe trưng bày nhỉ, nhiều thằng nó vặn vẹo lung tung hết cả rồi. Chết rồi, thế này mua xe mới lại thành xe cũ à :)) :))

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
classic nói:
Hay là nó bán cho bà bà xe trưng bày nhỉ, nhiều thằng nó vặn vẹo lung tung hết cả rồi. Chết rồi, thế này mua xe mới lại thành xe cũ à :)) :))
Phải nói là bọn nó sờ mó lung tung mớ đúng chứ, xe trưng bày mà, mỗi thằng vào sờ một tý, bóp một tý, nhiều thằng lắm tí, mà tay chúng nó thì....