[Funland] Cô bé chạy 10 vòng hồ Tây phải chăng là người ngoài hành tinh

tomoabc

Xe tải
Nặng cân thì trước tiên cụ đi bộ nhé. Tăng dần khối lượng vận động rồi chuyển dần sang chạy. Thanh Xuân thì có công viên Thanh Xuân có team Hồ Lộn hay lắm. Cụ gần phía Hà Đông thì có team Hà Đông Runner lầy lội vui cực, nếu gần phía Định Công thì thôi rồi là nhiều cao thủ chạy bộ, kinh nghiệm đầy mình.
Tiếc là cụ không gần khu Công viên Thống Nhất, không là em kéo cụ ra tập ngay
E cảm ơn cụ!

namcutthoi

Xe buýt
À, em nói đây là đi bộ thể thao chứ không phải đi bộ dưỡng sinh cụ nhé.
Cụ search "đi bộ thể thao" hay "race walking"
Môn này luyện tim và độ dẻo cơ thể là chuẩn bài, tập mướt mồ hôi còn hơn chạy ấy ạ

tomoabc

Xe tải
À, em nói đây là đi bộ thể thao chứ không phải đi bộ dưỡng sinh cụ nhé.
Cụ search "đi bộ thể thao" hay "race walking"
Môn này luyện tim và độ dẻo cơ thể là chuẩn bài, tập mướt mồ hôi còn hơn chạy ấy ạ
Vâng cụ!

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
Trước em làm được 3 vòng hồ đền Lừ
Có cả người yêu hộ tống , chạy xong còn có phần thưởng ra hồ ngồi tâm hự . Chạy được 1 tuần là chán .
Nể siêu nhân này quá

Azeglio

Xe điện
Thời sinh viên trai trẻ em từng 1 lần chạy tuyến Hà Nội- Hải Phòng và ngược lại trong ngày...

Bằng xe máy.

Thành bẹt

Xe máy
Thực ra nếu có thời gian luyện tập lâu dài , cơ khớp đáp ứng được thì họ chạy như này là bình thường mà cụ , kể nếu tính với người ít vận động là kinh di nhưng người tập lâu năm và có phương pháp rồi thì vẫn ok

tienaka

Xe điện
pace 8:38 cũng kinh nhỉ.

Big Bang

Xe điện
Dự báo Ukraina sẽ bước vào "thời kỳ đen tối" vì Zelensky
MOSKVA (Sputnik) - Các nước phương Tây đã quá mệt mỏi với những đòi hỏi liên tục của Vladimir Zelensky và có thể ngừng giúp đỡ ông ta, nhà báo Cheng Feng phụ trách chuyên mục trên trang Guancha viết.

"Zelensky đã quen thói cao ngạo và đưa ra những yêu cầu quá đáng khi kết thúc đàm phán, trút mọi lỗi lầm bị thổi phồng lên các đồng minh, bởi vì trong mọi trường hợp họ thường chấp nhận mọi thứ mà không phàn nàn gì. Tuy nhiên, ông ta đã lạm dụng kiểu cách đó và bắt đầu tống tiền họ bằng cách uy hiêp tinh thần. Điều này gây tâm lý chán nản không chỉ cho cư dân các nước phương Tây hay các phương tiện truyền thông địa phương, mà còn cho cả chính phủ những nước ấy", - tác giả nhận định.
Theo ông, Kiev hoàn toàn dựa vào sự ủng hộ, và nếu phương Tây "tắt điện" thì Ukraina "sẽ chìm trong bóng tối".

"Việc Ukraina từ chối các cuộc đàm phán hòa bình, đòi hỏi những khoản tiền viện trợ khổng lồ từ các quốc gia khác là hành vi tống tiền bằng cách uy hiếp tinh thần. Khả năng uy hiếp tinh thần để tống tiền người khác là sở thích của phương Tây nên họ sẽ không dung thứ cho những hành vi tương tự áp dụng cho chính họ. Trong trường hợp bất lợi cho Ukraina, chế độ Kiev đang phụ thuộc rất nhiều vào sự trợ giúp từ phía Mỹ và châu Âu sẽ sớm cạn kiệt số vũ khí được cung cấp", - nhà báo nói thêm.
Bài báo cũng chỉ ra rằng phản ứng của Mỹ và NATO về vụ Ukraina rơi tên lửa ở Ba Lan cho thấy họ đã trở nên cảnh giác hơn rất nhiều trong mối quan hệ với Kiev.

mrdaubac

Xe điện
Chúc mừng em đã lập kỷ lục khủng của người Việt Nam, nhưng bản chất thật sự làm như vậy để làm gì...???, nguy cơ về sức khỏe quá lớn.