Có cụ mợ nào nhà mình ở PHÚ MỸ HƯNG ko ạ

thangken

Xe tải
ngã tư thứ 2 rẽ phải, rồi đi thẳng tới bình minh
Em đang tính mua lấy 1 căn chung cư con con .. tầm 2,3 tỷ ở đây.. em hay vô công tác, 1 năm chắc ở 6 tháng mất, thấy bảo bọn này uy tín, kể cả vinhome cũng chỉ là thằng có tiền mới nổi, bọn này làm lâu rồi , em có đi vòng vòng quanh khu , thấy cũng ổn, có cụ mợ nào ở đây chưa ạ, cho em xin cảm nhận thực tế ạ

PlayGamerInLife

Đi bộ
Nếu cụ thường hay công tác ở Sài Gòn thì mà tầm 2-3 tỷ thì em nghĩ cụ cho mọi người biết thêm ít thông tin khác như
+Cụ muốn ở liền hay thời gian khi nào thì giá có thể thêm bớt tùy dự án
+khu vực làm việc vì ở đâu cũng kẹt xe giờ cao điểm nên vị trí hợp lý là ok vừa tiện ở, không thì cho thuê

Còn cụ muốn vào Phú Mỹ Hưng thì em nói thật khá chát lắm ạ....

PlayGamerInLife

Đi bộ
Ý cụ là SaiGon South Residence ?, nó cùng 1 số dự án khác nằm Nguyễn Hữu Thọ(đi xuống Nhà Bè qua ngã tư NVL - NHT) ,xã Phước Kiển cụ ạ(Còn cái nhà ở khu đó là cái nhà mẫu hay khu nó giới thiệu thôi). Còn bàn giao 2019 là Quý 4 thì nó cũng gần 2020 luôn rồi.
Liền kề trong 1 km thì có thêm Sunrise Riverside, Park Résidence, Dragon Hill,... thì giá cũng tầm đó(vài dự án sắp nhận nhà).

Đoạn Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ nó mà xây cái cầu vượt gì đó thì dân chúng sợ phải đi Lê Văn Lương vòng lại đấy ạ...
Google không thiếu cụ ạ, em biết gì thì em share thông tin cần thiết thôi vì "Học cả đời" hic.....

thangken

Xe tải
ngã tư thứ 2 rẽ phải, rồi đi thẳng tới bình minh
SaiGon South Residence uh, mình tính lấy cái này,giá hợp lý, phú mỹ hưng làm thì yên tâm vì cđt cũng lớn, uy tín phết, chăc đặt niềm tin khi mua nhà trên giấy được, như vinhome ngoài này

Hung ha giang

Xe buýt
Khu Trung Sơn ô 5x20 giờ tầm bao nhiều nhỉ

PlayGamerInLife

Đi bộ
Tùy mặt tiền đường lớn theo lộ giới 12m, 8m , 25m, 32m thì giá khác nhau
Nhưng giá rẻ nhất là 58tr/m2 cụ ạ.... Đường C131

Permi

Xe đạp
Các bác lão làng ở pmh ơi, có cách nào mua dc nhà mà ko phải bốc thăm ko? Lần rồi nhắm 1 dự án kế cv Sakura mà thăm số lớn quá ko mua dc căn ưng ý mà phải mất cà buổi sáng nữa chứ. AI có mánh gì xin chỉ giáo.

internalbb

Đi bộ
Các bác lão làng ở pmh ơi, có cách nào mua dc nhà mà ko phải bốc thăm ko? Lần rồi nhắm 1 dự án kế cv Sakura mà thăm số lớn quá ko mua dc căn ưng ý mà phải mất cà buổi sáng nữa chứ. AI có mánh gì xin chỉ giáo.
Tôi đợt rồi mua dc 2 căn SSR nhờ tự lực cánh sinh, hối lộ em sale đủ kiểu mà vẫn bảo ko có cách nào.

oto.

Đi bộ
Ko có order dc trước đâu, tôi thấy bảng thông tin công khai lúc mở bán mà, nhà nào mà order trước là thấy rồi

datnguyen85

Đi bộ
Cụ ơi cho em hỏi có box nào chuyên thao luận về bds phía nam không nhỉ ?

BK103

Đi bộ
Cụ ơi cho em hỏi có box nào chuyên thao luận về bds phía nam không nhỉ ?
Tôi cũng đang quan tâm bds khu Nam cũng chút phân vân pmh hay khu vực hướng về NB nhưng gần cầu Rạch Đĩa trục NVL. Nào tìm có lập top mới bảo tôi 1 tiếng nhé bác. Hóng

Permi

Xe đạp
Ko có order dc trước đâu, tôi thấy bảng thông tin công khai lúc mở bán mà, nhà nào mà order trước là thấy rồi
Tôi đợt rồi mua dc 2 căn SSR nhờ tự lực cánh sinh, hối lộ em sale đủ kiểu mà vẫn bảo ko có cách nào.
Em quá ngán cái cảnh xếp hàng rồi 2 cụ ạ, cái kiểu là bốc thăm mà còn chưa chắc mua dc nhà ấy...
Đúng kiểu bds ở vn bây giờ ko phải có tiền là có tất cả haizzzz

NexusFive

Xe đạp
Em quá ngán cái cảnh xếp hàng rồi 2 cụ ạ, cái kiểu là bốc thăm mà còn chưa chắc mua dc nhà ấy...
Đúng kiểu bds ở vn bây giờ ko phải có tiền là có tất cả haizzzz
Mình cũng đang tìm hiểu Midtown đây, cũng lỡ đợt 1 tức dã man. Được thăm dưới 100 mà 2 căn ưng ý bị phỏng tay trên. Anh em trong họ đợt này lập team cùng đi săn đây các cụ à :D

Permi

Xe đạp
Mình cũng đang tìm hiểu Midtown đây, cũng lỡ đợt 1 tức dã man. Được thăm dưới 100 mà 2 căn ưng ý bị phỏng tay trên. Anh em trong họ đợt này lập team cùng đi săn đây các cụ à :D
Nhà cụ giàu khiếp nhở, cả họ cùng mua 1 dự án à. Hy vọng đợt 2 này ko đụng với cụ, e cũng quyết chí đợt này vì càng về sau giá cao hơn sợ ko với nổi cộng thêm thân già rồi chen chút đông người lại tổn thọ, tranh thủ mua càng sớm càng tốt để còn dưỡng già khà khà. Bà xã e đợt này cũng quá mê cái công viên hoa anh đào để có chỗ đi tập thể dục mát mẻ buổi chiều

NexusFive

Xe đạp
Nhà cụ giàu khiếp nhở, cả họ cùng mua 1 dự án à. Hy vọng đợt 2 này ko đụng với cụ, e cũng quyết chí đợt này vì càng về sau giá cao hơn sợ ko với nổi cộng thêm thân già rồi chen chút đông người lại tổn thọ, tranh thủ mua càng sớm càng tốt để còn dưỡng già khà khà. Bà xã e đợt này cũng quá mê cái công viên hoa anh đào để có chỗ đi tập thể dục mát mẻ buổi chiều
Cụ nói quá chứ mình cũng sợ đợt sau ko đụng nổi nên tranh thủ đợt này vừa túi lại ưng hết mấy cái tiện ích có sẵn gym, spa,..ko phải xài chung với tòa khác. Với lại nhờ vụ thanh toán 20% đến khi nhận nhà nên mình cũng "mạnh dạn" hơn đó chứ. Cụ có nhắm căn loại nào chưa? Mình nhắm tầng 5 view công viên block C hoặc B nhưng còn đang đợi giá chính xác coi thằng nào mềm hơn :D

Tien268

Xe hơi
phố mỹ hưng này giá chát lắm.

Permi

Xe đạp
Cụ nói quá chứ mình cũng sợ đợt sau ko đụng nổi nên tranh thủ đợt này vừa túi lại ưng hết mấy cái tiện ích có sẵn gym, spa,..ko phải xài chung với tòa khác. Với lại nhờ vụ thanh toán 20% đến khi nhận nhà nên mình cũng "mạnh dạn" hơn đó chứ. Cụ có nhắm căn loại nào chưa? Mình nhắm tầng 5 view công viên block C hoặc B nhưng còn đang đợi giá chính xác coi thằng nào mềm hơn :D
e cũng có căn trong mộng rồi cụ ạ. Dạo này PMH có vẻ thư thả trong vụ thanh toán nhỉ, đợt trước SSR cũng thế. Tranh thủ tòa này ngay trung tâm, giá còn vừa tay tôi cũng nhanh chân. Mà công viên hoa anh đào nghe nói ko chỉ trồng cây mà còn có nhiều khu khác thì phải?

Dada

Xe máy
Mình cũng vừa mục 1 căn hơn 100 m2 ở Sài Gòn South, bác cần thông tin gì của Phú Mỹ Hưng mới được chứ:)