Có cụ nào có matiz super at bán không ah !

LocLuke

Xe hơi
Bh mà kiếm được 1 em của người dùng khó khăn quá các cụ nhỉ:(

dohuumanh

Xe hơi
Bh mà kiếm được 1 em của người dùng khó khăn quá các cụ nhỉ:(
Thực ra bán matiz giờ khó cụ à, người dùng thì không thích matiz đặc biệt matiz đời ơ kìa, người dùng bán thì cũng không muốn bán cái giá quá rẻ so với suy nghĩ của họ. Đối với xe cỏ chênh nhau 5-10 tr cũng khó gặp nhau rồi vì bản thân người đi xe cỏ cũng không dư giả gì, thêm tiền lên đời nhiều quá cũng không có, lên đời tý ti thì cũng chẳng khác mấy matiz mình đang đi. Suy nghĩ của em nó là thế.

LocLuke

Xe hơi
Thực ra bán matiz giờ khó cụ à, người dùng thì không thích matiz đặc biệt matiz đời ơ kìa, người dùng bán thì cũng không muốn bán cái giá quá rẻ so với suy nghĩ của họ. Đối với xe cỏ chênh nhau 5-10 tr cũng khó gặp nhau rồi vì bản thân người đi xe cỏ cũng không dư giả gì, thêm tiền lên đời nhiều quá cũng không có, lên đời tý ti thì cũng chẳng khác mấy matiz mình đang đi. Suy nghĩ của em nó là thế.
Khổ thế đấy. Nchung là e cũng chỉ muốn tìm cln xe cuả các cụ trên này lên đời rồi để lại. Đắt hơn 5-10 tr còn hơn là ôm cục tức về người.e thì tiền làm ra kém mua để đưa vợ thi thoảng về quê. Tránh mưa tránh nắng thôi