[Funland] Có cụ nào đã đi thắt ống dẫn tinh chưa ạ ?

doctor76

Xe ba gác

ctth

Xe hơi
Thắt ống thì có đạt được đỉnh như chưa thắt ko ạ. Cụ nào thông thái giải mã hộ em với

doctor76

Xe ba gác
Sợ thắt xong phát lại có nhiều bạn trai cụ ạ :D
Thắt ống dẫn tinh khiến cho não bộ sẽ nhận được tín hiệu là bộ phận đó bị mất đi, não sẽ chỉ đạo cơ thể đối phó bằng cách điều chỉnh lượng phóng tinh dịch, đôi khi là có lẫn máu luôn, vì tinh dịch và chất nhầy hòa trộn có tính chất kháng 1 số vi khuẩn có hại, nên khi thắt ống, hay bị nhiễm trùng hoặc viêm nhiễm. Và nhiều triệu chứng khác tùy cơ địa .
Để kiểm chứng, các cụ có thể dùng biện pháp sau: tự thủ dâm, sau đó khi sắp phóng tinh, các cụ dùng tay bóp chặt dương vật không cho phóng, các cụ vẫn đạt độ khoái, nhưng tinh trùng sẽ bị ngẽn, vài lần như vậy sẽ xẩy ra viêm nhiễm, bí tiểu, hại bàng quang...

slaz8

Xe ba gác
Là vì ông ấy thương vợ, nghĩ cho vợ, đầy ông chỉ biết sướng bản thân, đẩy mọi rủi ro cho người được gọi là bạn đời của mình.
Có ông chồng biết thương vợ như cụ, thật tốt!
:)) =))

Tôi đã làm mấy chục năm nay rồi, hồi đó cũng lý do như cụ , mà vợ rất nhậy nên sau khi có 2 con , trai gái, tôi đi làm luôn
Không ảnh hưởng gì cả, râu tóc, cơ thể bình thường, không thay đổi gì cả, xoạc xong không mệt mỏi nhiều như trước kia, giờ hơn 7 bó nhưng mà túc tắc Cũng tuần đôi ba nhát , mỗi tội ngan già hết date lâu rồi nên cũng ăn chay luôn , nhưng mà nhìn thấy vẫn còn chạy tốt , 😂😂👣

Cụ cứ làm đi ko sao đâu, lợi hơn hại nhiều, có giao lưu chút đỉnh Không bị úp sọt Hehe 😂 😂
lòng vả như lòng xung cụ nhờ
lại được các mợ tin tưởng

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Thắt ống dẫn tinh khiến cho não bộ sẽ nhận được tín hiệu là bộ phận đó bị mất đi, não sẽ chỉ đạo cơ thể đối phó bằng cách điều chỉnh lượng phóng tinh dịch, đôi khi là có lẫn máu luôn, vì tinh dịch và chất nhầy hòa trộn có tính chất kháng 1 số vi khuẩn có hại, nên khi thắt ống, hay bị nhiễm trùng hoặc viêm nhiễm. Và nhiều triệu chứng khác tùy cơ địa .
Để kiểm chứng, các cụ có thể dùng biện pháp sau: tự thủ dâm, sau đó khi sắp phóng tinh, các cụ dùng tay bóp chặt dương vật không cho phóng, các cụ vẫn đạt độ khoái, nhưng tinh trùng sẽ bị ngẽn, vài lần như vậy sẽ xẩy ra viêm nhiễm, bí tiểu, hại bàng quang...
Em nghĩ khi quan hệ vẫn phóng xuất tinh dịch bình thường, khoái cảm bình thường. Chỉ là trong dịch đó không có tinh trùng thôi.

doctor76

Xe ba gác
Em nghĩ khi quan hệ vẫn phóng xuất tinh dịch bình thường, khoái cảm bình thường. Chỉ là trong dịch đó không có tinh trùng thôi.
Thì nó vẫn bình thường mà cụ, não bộ vẫn điều chỉnh phóng tinh trùng, nhưng dần dần nó sẽ biết là bị lừa, do đó nó sẽ điều chỉnh sao cho có thể dần thích ứng, ai mà cơ địa yếu hay có bệnh nền thì lợi bất cập hại.

Ladagia

Xe điện
Thì nó vẫn bình thường mà cụ, não bộ vẫn điều chỉnh phóng tinh trùng, nhưng dần dần nó sẽ biết là bị lừa, do đó nó sẽ điều chỉnh sao cho có thể dần thích ứng, ai mà cơ địa yếu hay có bệnh nền thì lợi bất cập hại.
Cụ doctor phân tích là chuẩn rồi :)

cadilac30

Xe tăng
Cụ nói mông lung quá Hehe chả thực tế gì cả !!

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech
24h đêm lọ mọ đọc thấy cụ hỏi mà tỉnh cả ngủ. Cụ lo lắng valentine đến mức căng thẳng thế này à?

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ tìm đội hai tạ thóc OF hỏi là biết rõ ngay, cựu chủ tịch là Cụ Sonrack và đương kim chủ tịch là cụ Milan

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Em đang cân nhắc phương án triệt sản nam này mà đang sợ ảnh hưởng sức khoẻ ?
Có cụ nào trên này đã trải nghiệm thực tế và cảm thấy thế nào cho em xin ý kiến tham khảo đc ko ạ ?
Em cám ơn các cụ ạ
Cụ hỏi cụ này Phập

muadulich

Xe tăng
Website
www.muadulich.com
Đàn ông mà không có cái của nợ ấy thì như con gà trống thiến, thấy mái chả thèm ghẹ, cứ ăn no rồi lừ đừ lên chuồng thôi.
Sức khỏe thì chả bị làm sao cả, cơ mà tính đàn ông vs máu chiến nó biến mất luôn cụ ạ.

Congdanthudo

Xe hơi
Đúng là đời bất công, người thì săn 3 kích, nhục thung dung, dâm dương hoắc, đông trùng hạ thảo....người lại thắt với thít lại...