[Funland] Có cụ nào đã đi thắt ống dẫn tinh chưa ạ ?

hm.tuan

Xe điện
Em vote VCF mà dùng chứ tại sao đem đi thiến! Sư tử thì ko dùng thuốc đc vì bị phản ứng. BCS thì chán lắm...
Ps là em chỉ dùng thôi chứ ko buôn bán nhé.

bo kent

Xe tăng
Cả hai cái cụ nói đều không đúng.
1. Hiện nay chúng ta làm rất nhiều thứ trái tự nhiên: đeo bao, đặt vòng. thêm bi thêm nọ thêm kia .. Nhưng trước tới giờ việc tránh thai luôn mặc nhiên của đàn bà, thắt ống với đặt vòng bản chất khác nhau gì đâu.
2. Việc thắt không làm ảnh hưởng đến qhtd, chiến đấu thoải mái, sao lại đi so với chó thiến?
1. Thêm bi, đặt vòng, ... là trái tự nhiên còn đeo bao không liên quan cụ nhé. Đeo bao như là mưa thì mặc áo mưa, nắng thì đội mũ chứ không can thiệp đến dao kéo cơ thể. Quan điểm của em tránh thai là nghĩa vụ chung của 2 người chứ không phải luôn luôn là phụ nữ và em cũng không ủng hộ việc đặt vòng, cấy que, uống thuốc tránh thai hàng ngày nhé.
2. Việc có ảnh hưởng hay không đến quan hệ thì em chưa được trải nghiệm, chỉ được nghe người làm rồi chia sẻ thôi. Tuy nhiên nó như máy bơm nước cắm điện mà cụ thít vòi lại thôi, chắc chắn sẽ có tác hại.

vjtcon

Xe điện
thắt cụ nhé. ko ai cắt cả. Thắt xong tháo ra lại bình thường.
trc e cũng tưởng như cụ nói, thực tế là CẮT + THẮT 2 đầu nhé. TUy nhiên e hỏi ae bb làm dr thì có Cao thủ ở viện C nối đc cơ :D

Vanhoatnguyen

Xe tải
Em vote VCF mà dùng chứ tại sao đem đi thiến! Sư tử thì ko dùng thuốc đc vì bị phản ứng. BCS thì chán lắm...
Ps là em chỉ dùng thôi chứ ko buôn bán nhé.
E thấy cái màng này cũng hay nhưng cũng có cái bất tiện nhỉ, phải sử dụng trước tầm 15 phút cho nó tan, rồi phái đưa vào bằng tay khá sâu nữa, thấy mô tả là ngồi xổm, hoặc đứng gác chân lên ghế để đưa vào...cũng lằng nhằng phết :D

buicongchuc

Xì hơi lốp
E thấy cái màng này cũng hay nhưng cũng có cái bất tiện nhỉ, phải sử dụng trước tầm 15 phút cho nó tan, rồi phái đưa vào bằng tay khá sâu nữa, thấy mô tả là ngồi xổm, hoặc đứng gác chân lên ghế để đưa vào...cũng lằng nhằng phết :D
Mới thấy mô tả à cụ, để em tìm cho cái cờ nhíp nhé :))

Phú Cửng

Xe tăng
1. Không nên làm j trái với tự nhiên. Sinh ra cơ thể thế nào thì cứ để vậy. Phẫu thuật thẩm mỹ cũng chỉ là biện pháp cuối cùng đối với người quá xấu thôi.
2. Đàn ông có 2 thứ bản năng cần làm thường xuyên là kiếm ăn và giao phối với con cái. Giờ lại tự cắt đi 1 cái quan trọng thì sống hết ý nghĩa luôn. Cụ cứ nhìn mặt con chó bị thiến xem nó có buồn không? cứ ăn ngủ béo ú, nhìn mặt kiểu "thà mày giết tao đi còn hơn" là hiểu.
Thắt là ngưng đường vận chuyển tinh dịch,
Thiến là cắt nguyên bộ sản xuất tinh dịch
Cụ hơi nhầm tý, em đề nghị cụ mạnh dạn thắt. Sau có em nào bảo anh ơi em chậm nọ kia, cụ mạnh dạn thả haha và xanh rờn tuyên bố : có là cưới.
Nhé !

1. Thêm bi, đặt vòng, ... là trái tự nhiên còn đeo bao không liên quan cụ nhé. Đeo bao như là mưa thì mặc áo mưa, nắng thì đội mũ chứ không can thiệp đến dao kéo cơ thể. Quan điểm của em tránh thai là nghĩa vụ chung của 2 người chứ không phải luôn luôn là phụ nữ và em cũng không ủng hộ việc đặt vòng, cấy que, uống thuốc tránh thai hàng ngày nhé.
2. Việc có ảnh hưởng hay không đến quan hệ thì em chưa được trải nghiệm, chỉ được nghe người làm rồi chia sẻ thôi. Tuy nhiên nó như máy bơm nước cắm điện mà cụ thít vòi lại thôi, chắc chắn sẽ có tác hại.
Thế theo cụ ko thắt, không đặt vòng, không uống thuốc tránh thai thì phải làm sao để tránh thai hehe

changbietgi

Xe tải

minhmo

Xe cút kít

hungkienpham

Xe điện
Em đang cân nhắc phương án triệt sản nam này mà đang sợ ảnh hưởng sức khoẻ ?
Có cụ nào trên này đã trải nghiệm thực tế và cảm thấy thế nào cho em xin ý kiến tham khảo đc ko ạ ?
Em cám ơn các cụ ạ
Đừng có dại cụ nhá. Cái gì zin nóa cũng ok hơn. Mịa nghe mấy con mụ dân số KHH GĐ tư vấn là bỏ bu rồi.

Ni No Kuni 2

Xe điện

hưvô

Xe lăn
Thắt thì có lợi gì các cụ nhỉ

Lê Thành Văn 87

Xe đạp
Website
thaiduong-coop.business.site
Vâng cái đấy thì là cơ bản rồi, thế còn lợi thêm gì ko cụ
vì không còn lo nữa nên tâm trạng hơi thoải mái, đạp ga như trên cao tốc, còn ai có bị xuất tinh sớm vẫn phải chữa thôi bác. vì xts liên quan đến sinh lý nữa.