Chi hội Có cụ nào đổi màu nội thất spark chưa??

min18vn

Xe điện
cái này có vẻ khả thi hơn nè.1 bình bao xèn vậy bác??
Vụ sơn xịt có vẻ OK, undo cũng đơn giản, em chỉ sợ quẹt 1 phát là nó lòi màu cũ ra thì mệt. nội thất đi ra đi vào nhiều dễ quẹt lắm

SHTP

Xe buýt
Vụ sơn xịt có vẻ OK, undo cũng đơn giản, em chỉ sợ quẹt 1 phát là nó lòi màu cũ ra thì mệt. nội thất đi ra đi vào nhiều dễ quẹt lắm
Đâu có dễ tróc như thế sơn này có màng giống như keo dán có tính đàn hồi nên còn ít tróc hơn sơn chứ tróc dễ thế thì ai dám sơn ngoại thất?

Sản phẩm này nhanh chóng được đón nhận tại Hoa Kỳ và đã có mặt ở các quốc gia trên khắp các châu lục 2 năm sau đó.
Cho phép thay đổi màu sơn của xe mà không làm giảm giá trị xe (lớp sơn ban đầu của xe được bảo toàn trước và sau khi phủ sơn Plati Dip)
Có thể tháo/lột lớp Plasti Dip ra khi cần thiết mà không cần tốn nhiều công sức
Thân thiện với môi trường
Lớp sơn Plasti Dip sẽ chống trầy cho xe, bảo vệ xe trước các lực tác động bên ngoài và các điều kiện thời tiết khắc nghiệt
Dễ dàng sử dụng, linh hoạt với loại lon xịt hoặc với các dụng cụ súng sơn
Sơn được trong nội thất xe
Plasti Dip chịu được nhiệt độ cao, có thể sơn phủ trên ốp pô xe, lốc máy, cụm phanh...
Thời gian sơn xe nhanh chóng, đối với xe 2 bánh (5 giờ) đối với xe 4 bánh(1-2 ngày)
Khô trong ít nhất là 30 phút, khô hoàn toàn sau 4 giờ
Độ bao phủ khoảng 150-300 cm2/1 lon xịt 311g tùy thuộc vào yêu cầu độ dày
Công dụng: sơn phủ, đánh dấu, lớp bảo vệ, tạo màu sắc lên các bề mặt như kim loại, gỗ, thủy tinh, cao su, bê tông, vải, sợi thủy tinh, sợi dây thừng...

VULAC

Xe máy
Đâu có dễ tróc như thế sơn này có màng giống như keo dán có tính đàn hồi nên còn ít tróc hơn sơn chứ tróc dễ thế thì ai dám sơn ngoại thất?

Sản phẩm này nhanh chóng được đón nhận tại Hoa Kỳ và đã có mặt ở các quốc gia trên khắp các châu lục 2 năm sau đó.
Cho phép thay đổi màu sơn của xe mà không làm giảm giá trị xe (lớp sơn ban đầu của xe được bảo toàn trước và sau khi phủ sơn Plati Dip)
Có thể tháo/lột lớp Plasti Dip ra khi cần thiết mà không cần tốn nhiều công sức
Thân thiện với môi trường
Lớp sơn Plasti Dip sẽ chống trầy cho xe, bảo vệ xe trước các lực tác động bên ngoài và các điều kiện thời tiết khắc nghiệt
Dễ dàng sử dụng, linh hoạt với loại lon xịt hoặc với các dụng cụ súng sơn
Sơn được trong nội thất xe
Plasti Dip chịu được nhiệt độ cao, có thể sơn phủ trên ốp pô xe, lốc máy, cụm phanh...
Thời gian sơn xe nhanh chóng, đối với xe 2 bánh (5 giờ) đối với xe 4 bánh(1-2 ngày)
Khô trong ít nhất là 30 phút, khô hoàn toàn sau 4 giờ
Độ bao phủ khoảng 150-300 cm2/1 lon xịt 311g tùy thuộc vào yêu cầu độ dày
Công dụng: sơn phủ, đánh dấu, lớp bảo vệ, tạo màu sắc lên các bề mặt như kim loại, gỗ, thủy tinh, cao su, bê tông, vải, sợi thủy tinh, sợi dây thừng...
nội thất chơi màu xanh này cũng đẹp nè các cụ.ko biết 1 bình bao nhiu??

heli

Xe tăng
chơi mầu da bò đẹp đấy cụ ạ

min18vn

Xe điện
Vụ này hay ho đó, cụ lắc vú chuột bạch đi :D, em follow

min18vn

Xe điện
Mà hình như hơi ít màu, mấy màu sáng sáng ít quá, toàn màu lòe loẹt

khanhv93

Xe đạp
Ko biết đổi full màu nội thất trong bao iền cụ nhỉ

VULAC

Xe máy

min18vn

Xe điện
em vừa kiểm tra lại taplo của spark thì phuơng án bọc da klhoong hiệu quả cụ ạ! bọc vào thì bọc được nhưng không giữ được lâu nên chỉ có cách sơn thôi cụ ạ! nếu bọc thì hết khoảng 3-4 củ thôi nhưng Sparkn lại không bọc được các cụ ợ
Cụ thấy taplo nó sần sần nên sợ ko ăn đúng ko ạ, thế mài nhẵn đi có đc ko, phương án ko cần undo

min18vn

Xe điện
cái bề mặt taplo của cụ thì khi ngta sơn đã cho 1 lớp dầu bóng nên em sợ không ăn keo được ợ! nếu được cụ đánh xe qua xưởng em xem sao cụ nhé! làm được thì bên em làm cho cụ luôn ợ!
Thanks cụ, em tích xèng đã, sẽ qua cụ sớm

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
e có ý định sơn lại toàn bộ nội thất sang màu kem hoặc màu cafe sữa đậm.xe e màu xanh chuối.ko biết có đẹp ko??có bác nào làm thử chưa??
Đợt em cũng máu,, định làm màu này.. báo giá 19 củ cụ ạ!