Có cụ nào dùng nghế cho em bé chưa, tư vấn em với

langtu_79

Xe hơi
Ghế cho trẻ em bác nên mua cái tốt tốt một tí cho an toàn bác ạ. E mua được 1 chiếc ghế Chicco ở trên tầng 3 (hoặc 4 e ko nhớ lắm) ở the Garden giá là 2.5 tr. Ghế tốt, dễ chịu cho trẻ, có thể gập lại để trong cốp khi không đi đông người. Kno là bác nên chọn loại ghế ngồi xoay mặt thuận chiều. Một số loại xoay ngược chiều rất dở. Hoặc có một cách khác là bác bảo vợ cả nhà bác vào trang webtretho tìm, có rất nhiều các mẹ có con lớn rồi bán lại, giá hạt rẻ chỉ khoảng trên 1 củ. Một lưu ý nữa là nên cho trẻ ngồi phía sau thì tốt hơn, trừ khi đi một mình với nó. Bác cũng nên sắm thêm một quả gương broadway góc rộng thì bác sẽ quan sát được cả phía sau xem nó đang làm gì trên ghế. :)

lolotica

Xe điện
Cụ dyland có cái gương nào có thể gắn lên trên gương chiếu hậu trong xe KM 2010, mục đích là để tôi có thể thi thoảng nhìn F1 ngồi carseat đằng sau ?

cần gì thái lan cho xa đang đánh nhau ko sang được đâu cứ ra 188 trần quag khải - HN - Viêt Nam cho nó vuông
Ghế ngồi

nôi cái này rất tiện có thể để ô tô có thể để ở nhà đung đưa cho các cháu ngủ đi lên ngoại có thể xách theo như cái làn

Địu trẻ em vừa để lên otô các bác vừa có thể địu em nó trước ngực để đi xe máy

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
cần gì thái lan cho xa đang đánh nhau ko sang được đâu cứ ra 188 trần quag khải - HN - Viêt Nam cho nó vuông
Ghế ngồi

nôi cái này rất tiện có thể để ô tô có thể để ở nhà đung đưa cho các cháu ngủ đi lên ngoại có thể xách theo như cái làn

Địu trẻ em vừa để lên otô các bác vừa có thể địu em nó trước ngực để đi xe máy
Cụ dyland cứ quẳng cái rá lên cho ae nhà OF nhìn cho ló vuông;)) cụ ạ

lolotica

Xe điện
Cái gương đó còn ở cửa hàng không và giá là bao nhiêu cụ? Nó gắn lên chỗ nào ở trên trần xe??

Cụ dyland có cái gương nào có thể gắn lên trên gương chiếu hậu trong xe KM 2010, mục đích là để tôi có thể thi thoảng nhìn F1 ngồi carseat đằng sau ?

cái đấy em có 1 đống hôm nộ bán cho mấy chú taxi thích lắm vì đêm chở hàng nhình thấy chúng nó chim chuột trong xe he he

Cụ dyland cứ quẳng cái rá lên cho ae nhà OF nhìn cho ló vuông;)) cụ ạ
giá vuông nhé từ trên xuống dứoi nhé
1trieu5
1trieu3
400k

xe365vn

Xe container
nhiều hàng đẹp phết, giá cũng hợp lý =P~

STF399

Xe điện

cái này thằng chủ hàng nó đọc giá mà em tý ngã sấp mặt hơn 100 ngàn bath thái ( tỷ giá khoảng 1 bath ăn 600vnd)
bt mà cụ, cụ thử xem mấy cái của C âu xem giá nó là bn?
mà các cụ có trẻ con nên cho ngồi hàng ghế sau ( nhớ khóa cửa , lẫy khóa trẻ em) và bắt thắt dây an toàn đầy đủ nhé !

lolotica

Xe điện
có 1 đóng thì phải có hàng chứ cụ nó kẹp luôn lên cái gưong cũ của cụ chẳng phải làm gì nhiều cực tiện hôm nào cụ qua em kẹp thử cho hôm qua tháy gửi snoopy bên đối diện của hàng em mà
Hik xe của tớ có phải xe dán Snoopy đâu? Nhầm nhọt à :D