Có cụ nào lắp tiêt kiệm xăng hoàng sơn chưa

iloveyoubig

Xe hơi
hiện tại cụ nào lắp cái đó rồi cho e xin cái ý kiến và rổ giá càng tốt ạ

vinhphuong418

Xe hơi
E
Em run run lại k giám lắp cụ à. Sợ hỏng cmnm xe
Em chỉ kể kinh nghiệm độ xung chip máy tính ngày xưa của em thôi. Ép xung chip để tăng tốc độ xử lý làm con máy chạy ngon và mượt hợn nhiều. Tuy nhiên, điều này làm con chip nóng quá mức khô mịa lớp keo dán chip với tấm tản nhiệt và cái chip chính thức tèo.

Quay về cái đèn tiết kiệm điện. Cái đèn ấy tiết kiệm thật cùng mức sáng thì cái đèn ấy tiết kiệm được tầm 1 nửa. Nhưng giá cái đèn ấy đắt gấp 3 và tuổi thọ lại chỉ = 1/3. Em lắp đèn thông thường chạy 4-5 năm chả sao, lắp cái đèn tiết kiệm chỉ chạy hơn 1 năm là đứt. Cuối cùng vứt tất dùng như cũ.

Cái tiết kiệm xăng này cũng thế thôi, tiết kiệm hơn thật nhưng máy yếu đi, chạy nghe nó có vẻ khan khan. Còn việc hỏng cái gì thì em chưa đủ tiền để lắp thử trên xe mới nên không biết, nhưng cái xe ma tiz đời tống sau 1 thời gian sửa vặt nhiều quá đành cho nó lên đường vì tiền sửa còn quá tiền xe

vitconee

Xe tải
tiết kiệm được thật như thế thì đã có hãng ô tô sang mua bản quyền hàng tỉ đô, rồi đi du lịch vòng quanh thế giới. Đâu phải ở đây mà lọ mọ bán lẻ cho anh em ta. Em fun tí ạ.

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em đi 2b con này quất 5km/ngày vài tháng ko cần đổ xăng thấy tk quá quắt lắm rồi. Chả ham cái thiết bị kia;))

Bố NaNa

[Tịch thu bằng lái]
không kì thị nhưng nghe tên Hoàng Sơn như của Việt Nam mà lại công nghệ thế giới không có là em không tin rồi.

không kì thị nhưng nghe tên Hoàng Sơn như của Việt Nam mà lại công nghệ thế giới không có là em không tin rồi.
Nói thế. Nếu bác Hoàng Sơn ấy làm đc như thế thì có mà mecerdes bmw poscher.... Họ đã mời sang hãng làm rồi cụ nhể

Những năm 90 xăng dầu khan hiếm đã bị ĐM xe đời cũ của Liên Xô ,Đức .... các bác tài thường bóp cổ bơm xăng xe chỉ chạy không quá 40km/h thiếu xăng nóng máy . Ông Hoàng Sơn chắc cũng vậy ?
E chằng biết thật hay giả, nhưng theo kinh nghiệm của e từ con daihatsu citivan đời 2000 thì khi lắp vào chỉ có 7,5- 8l/100km
Cái này mà hay ho như quảng cáo thì mình đã lắp một cách nhệt tình ngay và luôn,vì cứ hơn 1 ngày tý là mình phải đổ 1 bình đầy xăng (vì nhận được sự tín nhiệm của nhiều người trên đây) TrungAT(2.600hv/18y)
Em cũng còn bồ hóng chưa lắp ạ
Cái này nhiều người lắp rồi mà cụ, phản hồi lúc đầu thì ai cũng thấy tốt sau một thời gian lại trở về nguyên bản của xe .có một số xe khi thay cái này vào chủ xe không cầm cái vít gió của xe về thế là thôi lại mất tiền mua vít gió khác. Em chỉ nói vậy còn cụ tự hiểu nhé
Eo mịa các kỹ sư thiên tài của các hãng họ còn chưa nghĩ ra dc, lại đi nghe mấy thằng thợ vườn.

anhtho

Xe ngựa
Eo mịa các kỹ sư thiên tài của các hãng họ còn chưa nghĩ ra dc, lại đi nghe mấy thằng thợ vườn.
Câu hay nhất trong ngày. Bao nhiêu kỹ sư, thạc sĩ, tiến sĩ hoặc hơn nữa... làm việc đêm ngày cũng chỉ cố gắng đem về vài % tiết kiệm mà còn nhọc. Các hãng lớn họ cũng rất cầu thị vấn đề này...

Câu hay nhất trong ngày. Bao nhiêu kỹ sư, thạc sĩ, tiến sĩ hoặc hơn nữa... làm việc đêm ngày cũng chỉ cố gắng đem về vài % tiết kiệm mà còn nhọc. Các hãng lớn họ cũng rất cầu thị vấn đề này...
Hãng nào chẳng muốn tiết kiệm xăng ạ, đến hãng xe khổng lồ của Đức Wonvagen gì đó còn bị phát hiện gian lận khí thải tại Mẽo, bị bồi thường mấy chục tỷ đô la, sao họ không bỏ mấy đồng lẻ mời mấy thằng thợ vườn ăn tục nói phét về hợp tác và mua bản quyền.

Trước thằng em zai em nó cũng trong hội Exciter, cũng có vẻ độ chế, giảm sóc, bình dầu phụ ... này nọ em ngưa mắt bẩu hãng nó thiết kế thì cứ để mịa vậy mà đi, phuộc pheo, bình dầu, két mát này nọ éo gì rỗi việc.

Có dán tí tem vào cho đẹp thì dán.

bigfoot

Xe tải
Toàn thánh chưa dùng vào phán như đúng rồi. Bộ tkx hòng sơn bị dìm là do mấy trẩu tre toàn lên xe là vít 7-80km/h thì lắp cái này thấy máy hụp và ko tk là phải. Còn đi trong tp tốc độ <40km/h thì cực hiệu quả.

Đấy là e thấy qc thế

UMe Store

Xe hơi
Em chỉ kể kinh nghiệm độ xung chip máy tính ngày xưa của em thôi. Ép xung chip để tăng tốc độ xử lý làm con máy chạy ngon và mượt hợn nhiều. Tuy nhiên, điều này làm con chip nóng quá mức khô mịa lớp keo dán chip với tấm tản nhiệt và cái chip chính thức tèo.

Quay về cái đèn tiết kiệm điện. Cái đèn ấy tiết kiệm thật cùng mức sáng thì cái đèn ấy tiết kiệm được tầm 1 nửa. Nhưng giá cái đèn ấy đắt gấp 3 và tuổi thọ lại chỉ = 1/3. Em lắp đèn thông thường chạy 4-5 năm chả sao, lắp cái đèn tiết kiệm chỉ chạy hơn 1 năm là đứt. Cuối cùng vứt tất dùng như cũ.

Cái tiết kiệm xăng này cũng thế thôi, tiết kiệm hơn thật nhưng máy yếu đi, chạy nghe nó có vẻ khan khan. Còn việc hỏng cái gì thì em chưa đủ tiền để lắp thử trên xe mới nên không biết, nhưng cái xe ma tiz đời tống sau 1 thời gian sửa vặt nhiều quá đành cho nó lên đường vì tiền sửa còn quá tiền xe
Lão nói phải, em ủng hộ quan điểm này :-?

em chưa có cụ nào dùng rồi chia sẻ jup em thông tin với