[Funland] Có cụ nào mua được IP 5s GOD chưa ạ

nam73

Xe buýt
1 sim còn kè kè cái sạc thì 2 sim chắc chỉ dùng được buổi sáng là hết pin.
Dùng IP chỉ để cho mọi người thấy là "tôi là con nhà có đk" thôi, tính năng, độ bền, hiệu quả,....KO XỨNG với số tiền bỏ ra!

dream tibet

Xe tải
dân mình cứ a dua theo số đông..có mỗi cái điện thoại mà phải xếp hàng, bốc thăm..có tiền mua cũng khổ..e cứ ra ngoài làm con xách:D tay là xong

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Giờ vẫn có người nghĩ dùng IP để thể hiện Nhà có điều kiện, lập luận rất giống cuộc chiến của các mem Tinh tướng!
Em dùng gần đủ các đời IP và hài lòng, vậy mà nhìn mấy ông đi Oto dùng Nokia 1110i mới thấy đầy ngưỡng mộ!

huuhuy

Xe tăng
Công bằng mà nói 5s màu xám em thấy đẹp nhất, gold nó chỉ lạ thôi, cơ mà giờ nhan nhản rồi.

huuhuy

Xe tăng
Dùng IP chỉ để cho mọi người thấy là "tôi là con nhà có đk" thôi, tính năng, độ bền, hiệu quả,....KO XỨNG với số tiền bỏ ra!
Cụ này chắc là anti iphone thứ thiệt. Em chả thấy dùng IP nó thể hiện việc "tôi là con nhà có đk" chút nào cả.

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Em lại thấy con 5 đen cũ của Em đẹp hơn con 5s xám, vì con 5 đen nó đúng là màu đen, còn con 5s xám khoang khoang đốm đốm quá, trắng với vàng em chả thích vì nó yếu

Mazspeed

Xe container
bạn thử cho biết các ưu điểm của IP giúp tôi được ko?
Chắc chắn là trong số các loại điện thoại bình dân (tức là không tính các dòng hạng sang như Mobiado, Vertu hay Grosso...) thì IP là loại có thiết kế đẹp và đơn giản nhất, chất lượng gia công vỏ tốt nhất, phần mềm dễ dùng và thân thiện nhất. Nói thẳng ra là thiết kế của Apple vượt trội so với các hãng còn lại. Tạm thế đã, sẽ chém tiếp sau :).

nam73

Xe buýt
Chắc chắn là trong số các loại điện thoại bình dân (tức là không tính các dòng hạng sang như Mobiado, Vertu hay Grosso...) thì IP là loại có thiết kế đẹp và đơn giản nhất, chất lượng gia công vỏ tốt nhất, phần mềm dễ dùng và thân thiện nhất. Nói thẳng ra là thiết kế của Apple vượt trội so với các hãng còn lại. Tạm thế đã, sẽ chém tiếp sau :).
- Thiết kế "đẹp" cũng còn tùy thẩm mỹ từng người.
- Chất lượng vỏ tốt <==vì giá nó tận 15-16tr, k có j đặc biệt cả.
....
nhưng pin thì sao? 1 ngày là hết, thậm chí kém hơn.

Mazspeed

Xe container
Tất nhiên hình thức thì còn tùy từng cá nhân, nhưng cũng có tiêu chuẩn chung. Chắc chắn là hoa hậu hoàn vũ thì phải đẹp, ai cũng công nhận cả đúng không bác. IP cũng thế, em chưa thấy ai bảo nó xấu, rõ ràng là mới đầu người ta sử dụng nó vì nó đẹp và hấp dẫn về mặt hình thức, sau đó mới đến tính năng.

Chất lượng vỏ gia công là tốt nhất bác cũng công nhận đúng không nào, thế cho nên giá nó cao. Chấp nhận được cái giá như thế thì chơi, không thì thôi, nhưng không thể bảo là không đặc biệt.

Pin thì đúng là tệ, nhưng ở đây đang nói đến ưu điểm mà, bác có bảo em kể ra nhược điểm đâu!

Phượt Sĩ

Xe hơi
Tất nhiên hình thức thì còn tùy từng cá nhân, nhưng cũng có tiêu chuẩn chung. Chắc chắn là hoa hậu hoàn vũ thì phải đẹp, ai cũng công nhận cả đúng không bác. IP cũng thế, em chưa thấy ai bảo nó xấu, rõ ràng là mới đầu người ta sử dụng nó vì nó đẹp và hấp dẫn về mặt hình thức, sau đó mới đến tính năng.

Chất lượng vỏ gia công là tốt nhất bác cũng công nhận đúng không nào, thế cho nên giá nó cao. Chấp nhận được cái giá như thế thì chơi, không thì thôi, nhưng không thể bảo là không đặc biệt.

Pin thì đúng là tệ, nhưng ở đây đang nói đến ưu điểm mà, bác có bảo em kể ra nhược điểm đâu!
Pin cũng chẳng tệ. Vấn đề là các cụ cứ để 3g suốt. Chơi games online liên tục. Bên phần notifications thì rối nùi nào là chứng khoán, games linh tinh cả lên thì pin hao gấp ba lần bình thường là lẽ đuơng nhiên. Pin IP nếu chỉ để gọi nghe và nhắn tin nếu không được ba ngày thời nhà cháu xin chịu tội đấy.

huuhuy

Xe tăng
Pin cũng chẳng tệ. Vấn đề là các cụ cứ để 3g suốt. Chơi games online liên tục. Bên phần notifications thì rối nùi nào là chứng khoán, games linh tinh cả lên thì pin hao gấp ba lần bình thường là lẽ đuơng nhiên. Pin IP nếu chỉ để gọi nghe và nhắn tin nếu không được ba ngày thời nhà cháu xin chịu tội đấy.
Nhưng mua IP mà chỉ để nghe gọi nhắn tin không thôi thì cũng hơi phí, phải không cụ.
Nhưng nói chung với smartphone hiện nay em chỉ cần 1 ngày thoải mái là ổn rồi (đêm sạc, sáng rút), với nhu cầu của em thì IP đáp ứng tốt 1 ngày.

vuchanphong

Xe tải
Táo ra con màu tím thì tím hot, ra con màu cháo lòng thì cháo lòng hot...dân ta sính Táo quá

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Nhưng mua IP mà chỉ để nghe gọi nhắn tin không thôi thì cũng hơi phí, phải không cụ.
Nhưng nói chung với smartphone hiện nay em chỉ cần 1 ngày thoải mái là ổn rồi (đêm sạc, sáng rút), với nhu cầu của em thì IP đáp ứng tốt 1 ngày.
Nếu dùng 3g liên tục, ngày chắc chắn nạp 2 lần. Em dùng từ sáng đến trưa là còn 30-40%, trưa ko nạp là chiều tối tèo

Chỉnh sửa cuối:

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
- .
....
nhưng pin thì sao? 1 ngày là hết, thậm chí kém hơn.

Chỉ riêng pin, Cụ làm con li nô vô gì đó chơi game, online suốt mấy ngày. À hình như một con IP5s mua đc những ba con kia nên pin cụ nạp một làn chơi luôn chục ngày!

tytum

Xe buýt
Cụ ngoibet hình như không khoái ip lắm hay sao ý, cụ để lại rẻ cho em nhá

hungtc82

Xe tải
mua gold thì phải quen, ku em chỗ em nhờ bạn nó trong viettel mua hộ được con 5S gold ngon choét. Dùng trong oai hẳn cái "thằng" người lên, he he :D