[Funland] Có cụ nào mua vé xem F1 chưa ?

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng mua vé như cụ rồi, tới ngày đua ế khách quá nó cho lên khán đài ngồi thì ngon lun cụ hé !!!
Tới ngày đua, bác nhớ đem theo bộ bài lên khán đài. Có gì còn xòe quạt ngồi với mấy khán giả khác.

Vì có ai đua đâu!!

cadan

Xe container
Tới ngày đua, bác nhớ đem theo bộ bài lên khán đài. Có gì còn xòe quạt ngồi với mấy khán giả khác.

Vì có ai đua đâu!!
Giờ mời anh Cường đô la đua với đội anh Minh Nhựa có khi lại đông khách

Isu_zu

Xe container
Cho không em vé em cũng chẳng đi... vì em không thích xem F1, trên TV cũng chẳng bao giờ xem.
Rally thì nhìn nó còn giống cái giải đua ô tô. F1 nó giống như đồ chơi vậy. E rất thích xem bóng đá, ô tô, mô tô xe máy, mà nhìn cái F1 cứ tự hỏi sao laị có người bỏ cả trăm triệu mua vé để xem cái xe mà bánh to hơn thân thế này :)). Kể cả ko có Covid, e chưa bao giờ nghĩ môn này tồn tại lâu đc ở VN, trừ khi có mục đích nào khác ngoài thương mại!

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Rally thì nhìn nó còn giống cái giải đua ô tô. F1 nó giống như đồ chơi vậy. E rất thích xem bóng đá, ô tô, mô tô xe máy, mà nhìn cái F1 cứ tự hỏi sao laị có người bỏ cả trăm triệu mua vé để xem cái xe mà bánh to hơn thân thế này :)). Kể cả ko có Covid, e chưa bao giờ nghĩ môn này tồn tại lâu đc ở VN, trừ khi có mục đích nào khác ngoài thương mại!
Em đua xe F1 trên điện thoại có khi còn ngon hơn mấy anh chạy lông nhông ngoài Mỹ đình :)) .

sonnq74

Xe tăng
em có vé rồi và giờ thấp thỏm đợi đến ngày, nó mà hoãn là toang

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Giờ mời anh Cường đô la đua với đội anh Minh Nhựa có khi lại đông khách
Sau khi tôi đọc thấy Italy toang phần Covid-19, có vẻ khả năng hủy đua ở Melbourne càng cao hơn: Họ vẫn sẵn sàng tổ chức, nhưng sẽ cấm rất nhiều người từ Tâm dịch, như Japan, Italy ....
Thực tế là cấm Ferrari và Red Bull, với Honda engine.

Còn ở Việt Nam, khả năng bị hủy chính thức (từ phía anh Chung con) cũng cao hơn.

cusao

Xe lăn
Đúng - sai, xấu-tốt, lợi-hại...của F1 thì em không đủ trình để phân tích nhưng em tin là môn thể thao này chưa được phổ biến ở Việt Nam nên chắc thời gian đầu sẽ khách.
Cần chờ thêm vài mùa nữa đã ạ

hatchback

Xe buýt
E tưởng là thúc đầy du lịch vì cho tây xem là chính, chứ nói thật người VN có bao nhiêu người thích và có xèng để bỏ ra xem bộ môn này.
Mở ra mà hi vọng bán cho người Việt thì coi như thất cmn bại.
Đúng - sai, xấu-tốt, lợi-hại...của F1 thì em không đủ trình để phân tích nhưng em tin là môn thể thao này chưa được phổ biến ở Việt Nam nên chắc thời gian đầu sẽ khách.
Cần chờ thêm vài mùa nữa đã ạ
Ngày xưa hình như Đông Nam Á chỉ có anh Mã Lai là có đua F1, nghe đâu do Petronas mang về, mà Petronas thì khá to, giờ vẫn giàu. Các năm gần đây F1 không còn nhiều khách xem nên Mã nó không tổ chức nữa. Sing thì mới tổ chức gần đây.
Việt Nam mình chắc muốn đánh bóng tên tuổi Hà Nội, nâng tầm quốc tế, lại có nhà tài trợ chính nên thay Mã rước về.
Tuy nhiên dân Việt mình chắc khán giả món này không đông, khách Tây thì chỗ nào gần nhà nó đi xem chứ một năm mấy chục cuộc đua, lặn lội qua mình cũng xa!
Từ lúc mở ra cháu thấy món này coi bộ lành ít dữ nhiều, quên, lời ít lỗ nhiều. Sức yếu không biết trụ được bao năm mà làm pít đua.
Trúng năm đầu dính quả corona này nữa là khó càng thêm khó.

xebobabanh17201

Xe điện
Mua bây h không khéo đem tiền cho họ cầm( nếu hoãn )

phuongmit

Xe cút kít
Tết ra dịch bệnh đói há mồm, trẻ con ở nhà bố trí thời gian trông nhức hết cả đầu thì hứng thú đâu mà đua xe :)) à mấy hôm nay các cháu trẩu đua trên hồ nhiều, ngày nào cũng thấy trên fb thôi xem tạm free cũng dc :))

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Tết ra dịch bệnh đói há mồm, trẻ con ở nhà bố trí thời gian trông nhức hết cả đầu thì hứng thú đâu mà đua xe :)) à mấy hôm nay các cháu trẩu đua trên hồ nhiều, ngày nào cũng thấy trên fb thôi xem tạm free cũng dc :))
Xem bọn chẩu này đóng cua bó vỉa có khi cảm xúc hơn F1 ý chứ :))

j23

Xe container
Nhìn trên bản đồ thì nó 1 điểm đến gần Crow rồi đấy cụ, điểm còn lại của Lê Đức Thọ là vòng xuyến chỗ cung Việt Trung

Đây là góc cua 11-12, là điểm cực đại của đường đua tính từ hướng đại lộ Thăng Long về phía Mai Dịch, điểm này đúng giữa SVĐ Mỹ Đình và Crown đó cụ :)

j23

Xe container

Vì có ai đua đâu!!
Bọn nó có alo bác mời come back ko? E vừa nhận mail bắt chốt thông tin cá nhân để làm thẻ an ninh!

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Bọn nó có alo bác mời come back ko? E vừa nhận mail bắt chốt thông tin cá nhân để làm thẻ an ninh!
Không bác ạ, vì tôi kêu chúng nó hơi phũ, nên chúng nó không gửi Email gì nữa cả.
Và, tôi cũng chịu không thể ngồi vêu vao ở đó với mấy cháu xuynh xoắn bên Vin Group được nữa.

cdcn

Xe điện
Ngày xưa hình như Đông Nam Á chỉ có anh Mã Lai là có đua F1, nghe đâu do Petronas mang về, mà Petronas thì khá to, giờ vẫn giàu. Các năm gần đây F1 không còn nhiều khách xem nên Mã nó không tổ chức nữa. Sing thì mới tổ chức gần đây.
Việt Nam mình chắc muốn đánh bóng tên tuổi Hà Nội, nâng tầm quốc tế, lại có nhà tài trợ chính nên thay Mã rước về.
Tuy nhiên dân Việt mình chắc khán giả món này không đông, khách Tây thì chỗ nào gần nhà nó đi xem chứ một năm mấy chục cuộc đua, lặn lội qua mình cũng xa!
Từ lúc mở ra cháu thấy món này coi bộ lành ít dữ nhiều, quên, lời ít lỗ nhiều. Sức yếu không biết trụ được bao năm mà làm pít đua.
Trúng năm đầu dính quả corona này nữa là khó càng thêm khó.
Thế càng hay, càng có cớ để đề nghị chuyển đổi mục đích sử dụng!

TamAn7810

Xe tăng
Các cụ yên tâm. Rồi đến ngày đua cũng lấp đầy chỗ trống thôi. Thành phần chú phỉnh được free thì cũng ráng đến dự hoặc cc cho con cháu dự cho nó biết mùi F1. Còn lại thì đa phần nhân viên ViN sẽ lấp khoảng trống, kiểu gì chả có chỉ tiêu hoặc trợ giá, bằng mọi giá giải F1 này sẽ nâng tầm cty anh Vượng lên cấp Diamon. Em chạy xe ôm tiếp đây. bọn bạn chém gió kinh quá ^^
=))) Xem rồi ai đi làm cho a Vượng hả cụ