[Funland] Có cụ nào ở đây đầu tư chứng khoán không

trantrongphung

Xe tải
Ai cũng có ăn thì ai chết :)), chắc lái làm từ thiện chăng, tiền chỉ từ túi ô này qua túi ông khác thôi nhé, chứ cổ thì vô biên. Cty lỗ sấp mặt thì ai người ta mua cty làm gì, tgg kìa, đại ca Nhân mua cty xong, trao tay luôn á :)). Sjf, sda kìa, cổ lưu hành có 50-80 triệu, bán trao tay cty rồi, nhìn vẫn x 2, x3, vấn đề là chất sàn đống 2 hôm nay rồi, có ai mua đâu
Cụ đọc lại comment của em giúp em. Em có nói câu ai cũng có ăn à? Nếu cụ vẫn không hiểu em xin phép dừng tranh luận với cụ ạ.

vovinhan

Xe máy
Các cụ cho em hỏi : nếu em không chơi chứng khoán nữa thì có cần đóng tài khoản chứng khoán không ạ??? để thì có mất phí gì không các cụ nhỉ?

toyennha

Xe lăn
Cụ cho e hỏi là e có nghịch 100k vào Cân bằng, bây giờ e muốn thử 1 cái nữa vào Mạo hiểm sao ko đc nhỉ?
Cụ muốn chuyển đổi qua cái # được mà. Mà là toàn bộ luôn và tốn phí chuyển đổi. Cho lần đó. Nhưng lần sau theo cái cụ đã chọ trước. Nếu savenow của cụ trên 1 triệu thì nó cho cụ tự mua loại chứ chỉ cụ thích( em được nhưng em ko làm vì em ng.u) cú để mạo hiểm và tự nó xử cho mình.

toyennha

Xe lăn
Các cụ cho em hỏi : nếu em không chơi chứng khoán nữa thì có cần đóng tài khoản chứng khoán không ạ??? để thì có mất phí gì không các cụ nhỉ?
Quan trọng tk của cụ ở đâu. Em có ở SSI. Hàng tháng nó đòi tiền em em kệ. Đằng nào cũng có dùng đến đâu. Mb và sh thì em ko thấy đòi em. Em toàn cổ lẻ kp giờ bán cũng chỉ bán cho noa chứ ko đủ lô để bán ra ngoài

vovinhan

Xe máy
Quan trọng tk của cụ ở đâu. Em có ở SSI. Hàng tháng nó đòi tiền em em kệ. Đằng nào cũng có dùng đến đâu. Mb và sh thì em ko thấy đòi em. Em toàn cổ lẻ kp giờ bán cũng chỉ bán cho noa chứ ko đủ lô để bán ra ngoài
Tk em ở vcbs cụ ạ. Nếu bán hết cổ và rút hết tiền ra, thì đòi sao được cụ nhỉ??

Nhimtiu

Xe container
đợt này e dình đáy nhưng toàn bắt nhầm dao có cụ nào giống e ko a
bắt con HPG 3 phát dính dao cả 3bắt từ giá 54 53 52
bắt GAS 2 phát cũng đang đứt 100 với 99
Bắt OIL giá 15.7 cũng mới rách tí da .
đc con FIT tóm đúng giá 13.8 và BSR giá 20.4
Con nào em nhìn cũng kinh khả năng cụ phải rách thêm hai miếng nữa mới tới đáy.

BMW_X7

Xe điện
Em cũng vào 1 củ to như cụ và bà chị dâu tư vấn kỳ cựu hơn chục năm trong nghề chơi hộ em thế nào k dương đồng nào mà tháng này âm lòi cụ ah cụ nói dương 150tr/th mà e thèm ừng ực😋
vâng nếu nhờ người kỳ cựu thì chắc chưa đến thời điếm lãi thôi ạ, em định để thêm nhưng CP em chơi chốt trả cổ tức nên thôi rút.
và được 153tr, để vợ đi xe em, em mua thêm 1 cái xe đúng giá 153tr hihi, mỗi tội mầu đỏ (cho hợp mệnh) chứ nhìn sàn đỏ thì chỉ toi hihi

BMW_X7

Xe điện
Nhân 5, và tính ra giá trị tuyệt đối có 280 triệu mà đã rối rít lên thế.

Ngày 10/6 bán nhà dồn tiền mua được 1 triệu cổ con VOS giá hết 4 tỷ 150 triệu.

Đến hôm 15/9, vì sợ giãn cách, phải bán hết để đi mua đồ ăn dự trữ. Bán vội một nhát hết 1 triệu đó thu về được có nhõn 24 tỷ 700 triệu.

Mệ, dịch giã nó khốn vẫn đấy, hôm ấy không có dịch, để lại tháng nữa mới bán thì thu được hơn 25 tỷ cơ.

Nhưng cũng nghĩ tiền nó cũng phù du thôi nên chả khoe gì hết.

Nhưng hôm nay thấy ộp có chưa đầy 300 triệu đã khoe ầm ĩ nên cũng đú lên khoe tý vậy,
nhanh giàu cụ nhỉ

Badboyxumyong

Xe đạp
Lùa thêm gà chăng? Em vẫn trung thành với đất ạ. Em mệnh Mộc lại thêm cái bệnh tim bẩm sinh nên lắm các cụ các mợ chào mời e cũng xin kiếu thôi ạ

Lùa thêm gà chăng? Em vẫn trung thành với đất ạ. Em mệnh Mộc lại thêm cái bệnh tim bẩm sinh nên lắm các cụ các mợ chào mời e cũng xin kiếu thôi ạ
Mộc chơi giấy là đúng rồi cụ. Mộc chơi đất ko hợp đâu :)) , mộc khắc thổ

thichnhiutien

Xe tải
Cụ muốn chuyển đổi qua cái # được mà. Mà là toàn bộ luôn và tốn phí chuyển đổi. Cho lần đó. Nhưng lần sau theo cái cụ đã chọ trước. Nếu savenow của cụ trên 1 triệu thì nó cho cụ tự mua loại chứ chỉ cụ thích( em được nhưng em ko làm vì em ng.u) cú để mạo hiểm và tự nó xử cho mình.
Tại e thấy cụ show 2 tk nên e tưởng mở song song đc

Happyfun

Xe buýt
trên OF có hẳn thớt chuyên về chứng mà mợ

toyennha

Xe lăn
Tại e thấy cụ show 2 tk nên e tưởng mở song song đc
1 cái em chính chủ 1 cái gấu đứng giùm. Và 1 cái là mama em. Em còn 1 cái bạn em đứng giùm nữa. Lý thuyết là mobile tiền. Và ngân hàng mỗi người 1 tk. Nhưng mình nhờ mở giùm được mà cụ. :D dĩ nhiên họ phải tin mình và mình cực tin họ. Bạn em toàn người thật . chẳng lừa ai chỉ lừa tình em và lừa em đi nhậu thôi :( . em là thằngg hốt hụi chót vụ lấy vợ. Trước khi lấy đi nhậu thì cứ chia đầu tóc ngắn ra trả tiền đều. 1 hôm thằng bạn nói. Ngày này năm sau thằng này vẫn đi nhậu 1 mình. Thì nó trả toàn bộ. Cả đám chỉ ăn. Và còn đúng 1 tháng hết hạn em gọi nó qua nhà em đưa 1 sấp thiệp mày đi phát cho tao. Tao cưới vợ xa mà biết nên hành mày. Vậy giờ giờ nếu có nhậu em tự tin chảnh ch.ó với đám bạn

Chỉnh sửa cuối:

toyennha

Xe lăn
Em gỗ mọc trên đá đây cụ. Cưới vợ lửa trong lò. Má em và f1 em là nước lớn ( trường lưu thủy). Vậy theo thuyết em chết sớm hay sống dai?
Em cảm nhận là em sống dai mặc dùng sức khỏe ko tốt đã từ bị lao não ( khùng khùng điên điên) hết 3 tháng ở nhà 1 năm và vừa dứt uống thuốc lao. Xét nghiệm tốt Bác sĩ đuổi em về :) Nhưng tinh thần thoải mái.

Tĩnh Lặng

Xe tải
Cháu đang định mở tài khoản, vào đây thấy bảo tiền từ túi cụ này sang túi cụ kia; cuối cùng là thằng thu phế được tất. Vậy thôi cháu ko mở nữa.