Có cụ nào quan tâm Eco Valley resort không?

hadu

Xe tăng
Có phải cụ nói cái đường bên cạnh ko, chứ dự án ai cho xe chạy vào trong nhỉ, hôm mình qua, thấy bảo sau xây tường cao và trồng kín những hàng cây cao bao quanh thung lũng xanh như châu âu ấy. Còn chủ đầu tư thì đã làm các dự án nào cũng tăng vọt giá, hôm nghe 2 ông cty kể, để về hỏi lại xem những dự án nào em lại thông tin cho các cụ nhé :)))! Theo các cụ nên tìm các xuất cũ đầu tư luôn giai đoạn này hay xong hạ tầng mua các xuất mới?
Thời buổi người khôn, của khó, cụ cứ nên chờ lên hình hài rõ ràng rồi hãy quyết định. Giá cao hơn cũng ko sao. Bây h mua đến lúc nó bỏ hoang thì cụ lại mất hết:D

Bibox

Xe máy
Thời buổi người khôn, của khó, cụ cứ nên chờ lên hình hài rõ ràng rồi hãy quyết định. Giá cao hơn cũng ko sao. Bây h mua đến lúc nó bỏ hoang thì cụ lại mất hết:D
Vậy chờ thêm 1 vài tháng nữa xem hình hài khu dịch vụ rồi em tìm xuất đầu tư :)))

hadu

Xe tăng
Vậy chờ thêm 1 vài tháng nữa xem hình hài khu dịch vụ rồi em tìm xuất đầu tư :)))
Cụ nên tìm hiểu rõ về chủ đầu tư vì đây là yếu tố quyết định của những dự án kiểu này.

hadu

Xe tăng
Cảm ơn cụ nhiều nhé, cụ nhiệt tình quá, cụ biết dự án nào ngon hú em nha, hay thỉnh thoảng qua dự án có gì mới báo giúp em nhé, nghe nói nó đang gấp rút hoàn thành hạ tầng, đang làm rất hăng hehe, dù gì cũng mất cả núi tiền giải phóng mặt bằng rùi, mà chẳng gì ổn định và hấp dẫn bằng bđs. Em vẫn tìm 1-2 xuất ở eco valley này, đú theo 2 ông bạn, 2 ông này cũng lọc lõi, chưa chết bao giờ :))
Riêng khoản CĐT không có website chính thức giới thiệu dự án, cập nhật tiến độ đã thấy ko ổn rồi cụ ạ. Trên mạng toàn trang web của mấy ông sales.

Bibox

Xe máy
Riêng khoản CĐT không có website chính thức giới thiệu dự án, cập nhật tiến độ đã thấy ko ổn rồi cụ ạ. Trên mạng toàn trang web của mấy ông sales.
Em vẫn có niềm tin to lớn cụ ạ, dự án Lâm Sơn còn bị báo chí đập tơi tả, nhưng đâu lại vào đấy, giờ giá tăng từng ngày, hàng ra đến đâu hết sạch đến đấy, em đang muốn tham lam khi người khác sợ hãi đây cụ, càng mạo hiểm càng sinh lời cao và ngược lại. Hơn nữa tính đi tính lại, người vào sau ko nhằm mục đích làm thật, làm cho ra ngô ra khoai thì mua lại dự án làm gì khi niềm tin nhà đầu tư đang giảm sút?

hadu

Xe tăng
Em vẫn có niềm tin to lớn cụ ạ, dự án Lâm Sơn còn bị báo chí đập tơi tả, nhưng đâu lại vào đấy, giờ giá tăng từng ngày, hàng ra đến đâu hết sạch đến đấy, em đang muốn tham lam khi người khác sợ hãi đây cụ, càng mạo hiểm càng sinh lời cao và ngược lại. Hơn nữa tính đi tính lại, người vào sau ko nhằm mục đích làm thật, làm cho ra ngô ra khoai thì mua lại dự án làm gì khi niềm tin nhà đầu tư đang giảm sút?
Dự án này thì pháp lý chuẩn nhất trong các dự án ở HB. E toàn chăn trâu khu này nên cũng mong nó phát triển tốt để e xin vào chân phục vụ trong khu resort cho đỡ vất vả :))

hadu

Xe tăng
Chủ đầu tư mới vào nghe nói tiềm lực rất mạnh, giờ ngon rồi cụ, đang triển khai rầm rộ lắm, khoảng vài tháng nữa xong 2 cái hồ bơi 1000m và khu nhà hàng khách sạn, nói chung nghe nói dự án 2019 buộc phải xong giai đoạn 1, và 2020 phải hoàn thành dự án, ko thể chậm đc, vì giờ các dự án khu Hòa Bình bị thắt chặt lắm, ko thể xin giấy phép mới hoặc gia hạn tràn lan như trước! Các dự án xa hơn đấy 10 km đã bán 4-11 tỷ 1 căn, đấy là giá mà người đầu tư phải bàn giao căn hộ lại cho chủ đầu tư 8 năm để họ cho thuê, tức là 8 năm sau mới nhận nhà. Còn dự án eco valley resort thì đc nhận luôn, toàn quyền quyết cho chủ đầu tư thuê hay tự cho thuê. Em cũng đang tìm 1,2 xuất để đầu tư!
Thông tin của cụ có vẻ chuẩn. Hnay trong lúc chăn trâu khu vực này e thấy bên trong đang chuẩn bị đổ bê tông cái bể bơi rất to, kích thước khoảng 25x50. Nhưng mới chỉ thấy đổ 1 cái chứ ko phải 2 cái như cụ nói.

Nam12a

Xe hơi
Cụ nào đầu tư đất khu công nghệ cao Hòa Lạc giá 6đến 7tr m2 có sổ đỏ. Đất đấu giá và tái định cư alo nhé

Vanthairesort

Đi bộ
Như tiêu đề ạ. Em có tầm 3 củ muốn đầu tư quả này để vừa cho CĐT thuê lại, vừa thỉnh thoảng có thể đưa vợ con lên nghỉ cuối tuần.
Dự án nằm ở Lương Sơn - Hòa Bình (đi đường HCM).
Các cụ cho ý kiến về hình thức đầu tư này. Em định sau nghỉ lễ 30/4 về em sẽ lên tận nơi xem thực tế thế nào. Nghe sale nói là đang triển khai hạ tầng rồi.
Link đây các cụ: http://ecovalleyresorthoabinh.net/

Giá khoảng bao nhiêu 1 căn vậy cụ?
Hoàng tráng ròii cccm ợ
Gặp đúng thổ dân khu này đây rồi :))
Có E đang test này nhá! 0368699588

Bibox

Xe máy
Sau 1 thời gian đi mòn gót gần như tất cả các dự án nghỉ dưỡng ven đô, cùng thông tin quý giá từ các cụ, đặc biệt cụ Hadu hay chăn trâu khu vực nên em đã tiếp cận các văn bản thanh tra, công nhận mô hình nghỉ dưỡng thật bát nháo, kiểu như sóc sơn thì cũng ghê.

Cuối cùng em đã cùng ông anh họ chốt hạ 1 căn ở Eco valley resort, pháp lý chuẩn, vị trí địa thế đẹp, chủ đầu tư khá tâm huyết đấy các cụ ạ. Quả thật hôm đi họp với chủ đầu tư em cảm thấy rất yên tâm, cộng đồng các nhà đầu tư ở đây cũng rất đoàn kết và vui vẻ.

Tiện đây cụ nào đã mua ở đây mà chưa vào nhóm kín zalo thì vào page này bảo họ add vào nhé.

Lưu ý là 1 số page, web mạo nhận là chủ đầu tư mở bán là không chính xác, chủ page dưới này họ cũng chỉ là nhà đầu tư như em thôi

Chỉnh sửa cuối:

hadu

Xe tăng
Sau 1 thời gian đi mòn gót gần như tất cả các dự án nghỉ dưỡng ven đô, cùng thông tin quý giá từ các cụ, đặc biệt cụ Hadu hay chăn trâu khu vực nên em đã tiếp cận các văn bản thanh tra, công nhận mô hình nghỉ dưỡng thật bát nháo, kiểu như sóc sơn thì cũng ghê.

Cuối cùng em đã cùng ông anh họ chốt hạ 1 căn ở Eco valley resort, pháp lý chuẩn, vị trí địa thế đẹp, chủ đầu tư khá tâm huyết đấy các cụ ạ. Quả thật hôm đi họp với chủ đầu tư em cảm thấy rất yên tâm, cộng đồng các nhà đầu tư ở đây cũng rất đoàn kết và vui vẻ.

Tiện đây cụ nào đã mua ở đây mà chưa vào nhóm kín zalo thì vào page này bảo họ add vào nhé.

Lưu ý là 1 số page, web mạo nhận là chủ đầu tư mở bán là không chính xác, chủ page dưới này họ cũng chỉ là nhà đầu tư như em thôi

Khu này PR hơi kém cụ ah

f320

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào vất 5-7 tỷ vào đây là ôm hận đấy, em thật.

Đầu tư nghỉ dưỡng nó phải làm quy mô và bài bản như flamingo đại lải mới ăn thua. Các cụ đừng tưởng có cái nhà vài trăm mét vuông thì ở là sướng. Bất động sản nghỉ dưỡng nó khác với nhà ở dân cư lắm, ăn thua ở khâu dịch vụ, hạ tầng, quản lý....sau này.

giangthu1998

Xe buýt
Tóm lại là đầu tư vào khoảng bao nhiêu tiền thì có 1 căn BT ở đây ạ

hadu

Xe tăng
Họ chưa muốn mở bán cụ ạ, cứ âm thầm làm như giai đoạn đầu của Đại Lải, cả giai đoạn 1 có hơn 20ha ko bán, mà họ để khai thác du lịch, và lên các kế hoạch rầm rộ mở bán khu 2. Giờ bán giá bèo lắm, tội gì bán lúa non, các xuất đc bán cũng toàn của các cụ ngày xưa

Họ đã bỏ ra vài trăm tỷ để đền bù mặt bằng, làm hạ tầng, xây dựng,..thì ko lẽ gì ko biết bỏ ra vài tỷ làm quảng cáo, đây là câu trả lời của họ khi đc hỏi đấy, chỉ là chưa đúng thời điểm, vì họ ko thích mở bán giá rẻ. Giờ quảng bá rồi mọi người lên công trường lộn xộn, và quảng bá làm gì khi chưa mở bán.
Sẽ là cách làm đúng nếu như chủ đầu tư có tài chính khoẻ, đủ cân đối làm cho đến khi chạy dịch vụ ra được tiền.

Yeuphunu

Xe điện
Khu này vị trí rất đẹp, giáp hồ lớn, giao thông thuận tiện gần đường QL. Nếu đúng là CĐT có tiềm lực làm thì sẽ rất ngon lành. Ở cạnh khu này có 1 khu nhỏ 5ha mặt hồ Miễu của 1 đại gia khác làm rất đẹp. Chuyên cho thuê tổ chức sự kiện, chụp ảnh cưới.
là khu nào cụ chủ nhỉ, em lên vài lần mà không biết.

trongdaind

Xe tải
Có cụ nào cập nhật ít ảnh thực tế cho anh em nhìn không ah

mnguyen293

Xe máy

giá cả giờ ntn cụ ?

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn

Nhà vườn của em ngay phía trong chân núi của khu này đấy, hihi