[Funland] Có cụ nào sử dụng viên xương khớp Hoàng Hường chưa ah

LangThinh

Xe buýt
Bị thoát vị đĩa đệm em k biết chứ đau xương khớp bình thường thì em ăn đâu đen xanh lòng nấu nước dừa thì hết

Mesocsic

Xe điện
Đúng chuyên gia đây rồi, phải đi đâu cụ nhỉ :D
Ko dám mợ ạ. Ko ít gia truyền Fb cứ gạ bán được mấy túi thuốc khoảng 2 củ rồi có alo lại sau khi ko như ý thì gạ mua thêm …2 củ nữa ah. Hihi

Bố khỉ 123

Xe điện
Em bị thoát như cụ. Càng uống thuốc nam càng bị đau, sau ko chịu đc mới đến BS, bst mắng tơi bời và suýt phải mổ, may mà bs có tâm, bs bắt em nằm bất động, cấm hoạt động, nếu đi wc thì tốt nhất là tại chỗ. Em chấp hành 1 tuần thấy đỡ hẳn, từ đó en tin và vứt mẹ đống thuốc của bọn nam bọn bắc đi.

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Bị thoát vị đĩa đệm em k biết chứ đau xương khớp bình thường thì em ăn đâu đen xanh lòng nấu nước dừa thì hết
Cụ có thẻ hưỡng dẫn kĩ 1 chút để e làm cho mẹ e đc k ? Me e cũng bị đau xương khớp và lưng

pham minh

Xe container

Dungha

Xe điện
Trước mẹ em cũng mua mấy chai nước súc miệng của nhà này. 200k 1 lọ mà em ngửi mủi chả khác các loại bình thường 20-30k 1 lọ.

Chucvan

Xe hơi

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
Em bị thoát vị đĩa đệm, dạo này lượt face thấy em này quảng cáo nhiều cái này, uống phát đỡ liền.
Em hỏi có cụ nào đã sử dụng chưa ah, cho em ý kiến với ah.
Nó cứ tống cho thuốc giảm đau liều cao cụ nốc vào chẳng đỡ 😁😁😁 chẳng thấy cái nơi nào mà thuốc bán tràn lan như mớ rau ngoài chợ như ở VN.

Chucvan

Xe hơi
Em bị thoát như cụ. Càng uống thuốc nam càng bị đau, sau ko chịu đc mới đến BS, bst mắng tơi bời và suýt phải mổ, may mà bs có tâm, bs bắt em nằm bất động, cấm hoạt động, nếu đi wc thì tốt nhất là tại chỗ. Em chấp hành 1 tuần thấy đỡ hẳn, từ đó en tin và vứt mẹ đống thuốc của bọn nam bọn bắc đi.
thuốc của cụ ntn? Thường thì thuốc đông y khi uống vào có ng sẽ bớt đau, có ng bị đau hơn. Vì theo vợ em nói là với trường hợp khô khớp chẳng hạn, khi uống vào nó sẽ kích thích tạo chất nhờn, khiến hơi tấy và đau
Em nghe thú thực cũng chả tin mấy, vì em k học y dân tọc đâu mà thẩm đc, Nhưng sau khi vợ em chữa khỏi khô khớp cho mẹ em (mất khoảng 6thang) thì từ đó em mới tin

Chucvan

Xe hơi
Nó cứ tống cho thuốc giảm đau liều cao cụ nốc vào chẳng đỡ 😁😁😁 chẳng thấy cái nơi nào mà thuốc bán tràn lan như mớ rau ngoài chợ như ở VN.
vợ em cũng bảo vậy, Cách kiểm tra là cắn đôi viên thuốc ra (nếu dạng thuốc bào chế viên như cứt dê) nếu thấy nhân màu trắng thường là nó ho giảm đau trong đó rồi nên uống 1 2 liều đã thấy công dụng luôn.
Mẹ em trước khi đc vợ em chữa khỏi bằng thuốc nam thì cũng dùng loại mua đồn thổi gần quê như vậy, uống xong ai cũng kêu thuốc nhạy cho đến khi kiểm tra bằng cách trên
Mà thuốc nam thì em thấy vợ em làm kiểu như phim tàu ấy, đầu tiên phải hỏi bệnh tình cụ thể ntn, triệu chứng và thời gian bị lâu chưa, sau đó nhờ bên kho dược liệu PH (vợ em trc làm ở đây) lấy giúp ít lá trên tọc về, rồi máy sao xay kiểu gì đó bằng điện, rồi vào lò quay cô viên lại. Đây là em viết mang máng theo ý vợ em nói em nghe lỏm thế, K bt sai gì k :)) :))

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Em dị ứng với bả này thế,đi đâu cũng oang oang cái mồm vứt tiền tứ tung,dì em nghiện bả này lắm,mua bao nhiêu rồi bảo không nghe cứ thấy bả like là lại chia sẻ xong mua

Phỗng new

Xe điện
Con bé này em biết sơ sơ. Tưởng nó làm về răng, giờ sang cả sản xuất thuốc cơ à?
Thuốc nó ko biết chuẩn ko. Chỉ biết là nó giàu lên trông thấy là có thật.

beSuSu

Xe điện
Mịa, giờ còn đi tin mấy cái thuốc qc livestream fb, mấy con mẹ sồn sồn rao oang oang quá mấy mẹ bán thịt ngoài chợ, kiến thức lớp 3 trường làng chưa xong nữa là kiến thức y học. Uống mấy cái thuốc năm cha ba mẹ hổ lốn không rõ nguồn gốc này chỉ có tác dụng là đi gặp ông bà ông vải sớm hơn.
Giống lên núi gặp mấy ông dân tộc, chỉ cây éo nào cũng là cây thuốc, chữa đủ loại bệnh, nhưng dính bệnh thì khăn gói quả mướp xuống HN vạ vật bệnh viện để chữa bệnh. Tin éo gì mồm cái bọn lang băm.
có thể cụ nhầm đấy, uống thuốc bọn này ko chết đâu. Nó ko ngu mà cho uống thuốc có thể chết.
Khả năng cao nó cho cụ uống bột đậu xanh, khoai lang... các thể loại vô thưởng vô phạt. :))

Còn đợi chữa đc bệnh thì chắc ko bao giờ có đâu.

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
vợ em cũng bảo vậy, Cách kiểm tra là cắn đôi viên thuốc ra (nếu dạng thuốc bào chế viên như cứt dê) nếu thấy nhân màu trắng thường là nó ho giảm đau trong đó rồi nên uống 1 2 liều đã thấy công dụng luôn.
Mẹ em trước khi đc vợ em chữa khỏi bằng thuốc nam thì cũng dùng loại mua đồn thổi gần quê như vậy, uống xong ai cũng kêu thuốc nhạy cho đến khi kiểm tra bằng cách trên
Mà thuốc nam thì em thấy vợ em làm kiểu như phim tàu ấy, đầu tiên phải hỏi bệnh tình cụ thể ntn, triệu chứng và thời gian bị lâu chưa, sau đó nhờ bên kho dược liệu PH (vợ em trc làm ở đây) lấy giúp ít lá trên tọc về, rồi máy sao xay kiểu gì đó bằng điện, rồi vào lò quay cô viên lại. Đây là em viết mang máng theo ý vợ em nói em nghe lỏm thế, K bt sai gì k :)) :))
Vâng. Khổ cái các bà ở quê ít kiến thức toàn bị con này lừa... :(

LangThinh

Xe buýt
Cụ có thẻ hưỡng dẫn kĩ 1 chút để e làm cho mẹ e đc k ? Me e cũng bị đau xương khớp và lưng
Cụ mua đậu đen xanh lòng bỏ vào trái dừa nấu khi nào đậu đen mềm ra rồi ăn.Nó như chè vậy đó.Cụ có thể search google nhé.1 tuần ăn khoảng 2 lần
Để nấu cho mau đỡ tốn ga thì cụ nên dạt mỏng trái dừa sau đó bỏ vào nồi chế nước nấu.Đậu đen thì cụ có thể hấp bỏ vào nồi cơm hấp trước sau dó mới bỏ vào trái dừa .Khoảng 15,20g nhé.Ăn như chè vậy
Em bị nhẹ ăn cỡ 7.8 trái đã hết.Mẹ em thì bớt hẳn

LangThinh

Xe buýt
Cụ nói chi tiết hơn được ko?
Cụ mua đậu đen xanh lòng bỏ vào trái dừa nấu khi nào đậu đen mềm ra rồi ăn.Nó như chè vậy đó.Cụ có thể search google nhé.1 tuần ăn khoảng 2 lần
Để nấu cho mau đỡ tốn ga thì cụ nên dạt mỏng trái dừa sau đó bỏ vào nồi chế nước nấu.Đậu đen thì cụ có thể hấp bỏ vào nồi cơm hấp trước sau dó mới bỏ vào trái dừa .Khoảng 15,20g nhé.Ăn như chè vậy
Em bị nhẹ ăn cỡ 7.8 trái đã hết.Mẹ em thì bớt hẳn
Còn mà cụ để nguyên trái dừa rồi bỏ đậu vào nấu thì chắc 3,4h mới nhừ tốn ga lắm

thientudolong

Xe container
Em bị thoát vị đĩa đệm, dạo này lượt face thấy em này quảng cáo nhiều cái này, uống phát đỡ liền.
Em hỏi có cụ nào đã sử dụng chưa ah, cho em ý kiến với ah.
quảng cáo lộ liễu ntn mà mod ko ban hơi phí

LongLH

Xe điện
Cái con này suốt ngày lên mạng nói đạo lý, từ thiện, khoe của rồi sau đó quảng cái làm răng, thẩm mĩ, bán thuốc...

ms0910

Xe tăng
Mấy thuốc nó toàn trộn tân dược giảm đau liều cao, corticoid kháng viêm mạnh nên dùng ban đầu chả thấy đỡ ngay. Nhưng sau là gan thận hỏng hết.