[Funland] Cô gái trẻ tố bị hành hung tại Aeon Mall Long Biên

Bò lốp

Xe lăn
Dạo này lắm thằng bệnh hoạn thật, mong em nó thương tật 11%

hưvô

Xe lăn
E cũng là người Bắc, mà e nói thật dạo gần đây, dân mình đạo đức xuống cấp trầm trọng, từ việc tham giao giao thông , cho đến việc như trên rất nhiều, tỷ lệ trong Miền Nam cũng có nhưng rất ít, ngay như việc tham gia Giao Thông, e có dịp sống trong đó 1 thời gian, Dân họ rất ý thức tỷ lệ Vượt đèn đỏ có, nhưng rất ít, ko như ngoài Hà Nội , ko biết Bác Chủ Tịch mới của tp, có giải Quyết Được vấn đề này ko, với mong pháp luật sửa đổi phạt thật nặng những thằng biến thái như thế này đi, Bảo sao Dân Miền Nam họ ko muốn đi Du Lịch, và sinh sống ở Miền Bắc
Trong đó nghe nói cướp giật trắng trợn và tội phạm rất manh động, liều lĩnh có đúng ko cụ

zonet

Xe tăng
Hóng thằng này bị bắt sớm

nhutinhco

Xe tăng
Hix. Em đi vào Aeon phải công nhận là các em các cháu giờ ăn mặc hiện đại thật.
Ngôn ngữ cũng đa dạng lắm ạ
Cụ này bắt đầu có cách tiếp cận, hoặc gợi mở cho cách tiếp cận: Đổ lỗi cho nạn nhân! Rất nguy hiểm!
Nên thay đổi!

kienvinh

Tháo bánh
Dịch phụ đề thì phải lịch sự thôi, vì đối tượng xem rộng. Còn dân dã phải là "mày có đ... nó không?" Hay như các cụ ở đây hay hỏi " chịch chưa?"
ồ, không phải vậy đâu, dịch phải truyền tả được tinh thần của hội thoại. Ở đây là việc tường thuật một vụ quấy rối tình dục mà cứ vòng 3 với cô bé... là không chuẫn.

Trong đó nghe nói cướp giật trắng trợn và tội phạm rất manh động, liều lĩnh có đúng ko cụ
Trong đó ít người vượt đèn đỏ, tuân thủ quy định giao thông tốt, cụ nào đi đường ở dưới mấy tỉnh miền Tây như Sóc Trăng mới hiểu được văn hóa giao thông ở địa phương; người sàm sỡ cũng rất ít nhé! Mỗi tội hiếp dâm, giết người, cướp giật, đánh lộn (bao gồm cả đâm chém) thì hơi nhiều thôi.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Trong đó ít người vượt đèn đỏ, tuân thủ quy định giao thông tốt, cụ nào đi đường ở dưới mấy tỉnh miền Tây như Sóc Trăng mới hiểu được văn hóa giao thông ở địa phương; người sàm sỡ cũng rất ít nhé! Mỗi tội hiếp dâm, giết người, cướp giật, đánh lộn (bao gồm cả đâm chém) thì hơi nhiều thôi.
Tỷ lệ tội phạm theo tỉnh thành thì phải dựa trên số liệu báo cáo của CA mới biết nơi nào an ninh tốt hơn nơi nào, còn giao thông bát nháo như HN chỉ cần quan sát bằng mắt thường thì tệ nhất cả nước. Nhân tiện em dân HN và hàng ngày đi làm qua trục LVL nhé không lại bảo tự nhục hoặc vùng miền

toyennha

Xe lăn
Xăng tăng cái xyz chắc sẽ tăng 1triệu là cùng. 37t ko lẻ ko có 1tr mà đi làm chuyện tầm bậy vậy