[Funland] Cô giáo "nude' dạy tiếng Anh online...🔓

TôVinh

Xe tải
Người ta chỉ quên tắt cam thôi mà. Sao lắm bài vụ này thế nhỉ?

vneseman

Xe lăn
Chợt nhận ra trình tiếng Anh của em còn đang trống, rỗng, có chân nọ mất chân kia, rất cần tìm cô giáo để bổ túc, cụ nào có địa chỉ hú em nhé :))

Pigwalk

Xe container
Đúng lúc em đang cần bổ túc thêm tiếng anh, các cụ cho em xin con tách của cô với.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

NNS

Xe ngựa
thế này thì đạo đức ở đâu? nhân cách ở đâu, sư phạm ở đâu và .... link ở đâu? =))

lexus315

Xe điện
Em đang học bằng phần mềm Elsa bản quyền! Cụ nào học cô kia thấy hiệu quả thì cho em nhận xét với nhé!

Dan du an

Xe cút kít
Các cụ thử nghĩ xem nếu cô dạy cả buổi như thế thì hs có kể lại cho bố mẹ và nhất là đang online thì có tránh đc đưa lên mạng ko? Ko ai kiếm việc bằng cách đó và chả ai show cho đứa 8 tuổi xem.

Một tai nạn ko may khi dạy online xong ko thoát khỏi chương trình mà thôi. Chúng tôi là GV cũng bị áp lực rất nhiều, với 1 phụ huynh biết thông cảm thì cũng hiểu đó là sơ suất chứ đưa lên mạng là dìm đường dạy học của cô giáo rồi. Các cụ trong OF là người có văn hoá, ta cũng nên biết trêu đùa ở topic nào.
Cụ/mợ cứ nghiêm trọng hoá vấn đề. Nếu cô giáo sơ xuất thì cũng bình thường. Ngực nó là nét đẹp của tạo hoá. Cô có bị hở ra cũng có gì to tát đâu. Chẳng qua ông kia đưa lên lại nói thế nó thành vấn đề khác.

vietpq75hanes

Xe container
Có khi em cũng phải tìm cô giáo kèm cho tý ty vậy

Shadow381

Xe điện
Em thích học tiếng Anh rồi, học tiếng Anh chưa bao giờ là muộn cả. Trung tâm này ở đâu nhỉ?

Bino

Xe điện
Các cụ thử nghĩ xem nếu cô dạy cả buổi như thế thì hs có kể lại cho bố mẹ và nhất là đang online thì có tránh đc đưa lên mạng ko? Ko ai kiếm việc bằng cách đó và chả ai show cho đứa 8 tuổi xem.

Một tai nạn ko may khi dạy online xong ko thoát khỏi chương trình mà thôi. Chúng tôi là GV cũng bị áp lực rất nhiều, với 1 phụ huynh biết thông cảm thì cũng hiểu đó là sơ suất chứ đưa lên mạng là dìm đường dạy học của cô giáo rồi. Các cụ trong OF là người có văn hoá, ta cũng nên biết trêu đùa ở topic nào.
Em cũng nghĩ là tai nạn. Nhiều khi em vào zoom bằng cả máy tính và điện thoại. 1 lần cũng như vậy, do đang họp có vc, em tắt máy tính mà quên tắt zoom trên ĐT, mà zoom này để mute cả mic lẫn loa, chiếu toàn bộ cảnh đi xuống tháng máy, sau đó 1 người trong phòng họp gọi mới biết.

Kể ra phụ huynh em kia trao đổi kín để cô rút kn. Làm thế này cô giáo mất việc, khéo mất nghề ấy.

telefunken

Xe tải
Em cũng nghĩ là tai nạn. Nhiều khi em vào zoom bằng cả máy tính và điện thoại. 1 lần cũng như vậy, do đang họp có vc, em tắt máy tính mà quên tắt zoom trên ĐT, mà zoom này để mute cả mic lẫn loa, chiếu toàn bộ cảnh đi xuống tháng máy, sau đó 1 người trong phòng họp gọi mới biết.

Kể ra phụ huynh em kia trao đổi kín để cô rút kn. Làm thế này cô giáo mất việc, khéo mất nghề ấy.
Em cũng đồng tình với quan điểm cụ , một số sự việc bị làm um lên nhiều khi chỉ vì một vài lẽ khác , sau đó hậu quả mang lại lớn hơn bản chất sự việc . Bọn truyền thông ngày nay chỉ biết giật tít câu view , cần lắm cách ứng xử văn minh hơn . Ngoài chuyện này ra , việc truy vết F0 vừa qua ở ta cũng gây nhiều hậu quả , không phải vì covid , vừa tội vừa hài

kobold_alone

Xe hơi
Thời buổi khó khăn nên tình hình chung là như thế, nghệ sĩ cũng như vậy mà thành danh. Hqua e học lớp kia mà e gái cứ để điện thoại trước ngực chạy xe gió vù vù, đôi khi không nhìn ko được.
Nhưng mà e kiếm clip xem mà toàn bị che thôi ...

toimuondie

Xe container
Thằng (con) phụ huynh mất dạy.
Cô giáo nên kiện, ai cho phép đưa hình ảnh nhạy cảm lên mạng?

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

Con em học zoom em yêu cầu là mọi thiết bị được quay vào tường hoặc quay vào rèm, không được quay ra khu vực khác.
Em thì có tấm bảng trắng làm vách ở sau lưng.

NNS

Xe ngựa
Con em học zoom em yêu cầu là mọi thiết bị được quay vào tường hoặc quay vào rèm, không được quay ra khu vực khác.
Em thì có tấm bảng trắng làm vách ở sau lưng.
cụ có thể đơn giản hơn là sử dụng công cụ backgroud của mấy app này.

vlxury

Xe buýt
Các cháu học không record lại gì cả, các cụ có link không che cho em học với nào

Belat Missan

Xe điện
Không thể chấp nhận đc.
Ảnh mờ tịt, face và sdt ở đâu nhỉ???