[Funland] cô giáo Thanh Hà

Subaru Legacy2

Xe máy
Trong giới guitar phủi thì bác này khá nổi nick Phương Phạm, còn cô giáo này nghe đâu là cô giáo xịn đấy!

thanhgamo

Xe container
Mợ ấy chơi đơn giản , mộc mạc .... không nặng về trình diễn.
Cụ nghe thấy khác bọt không?

Cụ Thanh Điền chơi hay, có cảm xúc...Nhưng nói hay nhất vịnh Bắc Bộ thì em e là hơi quá :))

Cụ nghe cũng bài hát "Xin thời gian qua mau", một bên là Thanh Quảng nhạc công chuyên nghiệp số 1 Vịnh bắc bộ với một bên là Thanh Điền nghiệp dư chơi nhạc tự học xem ai cảm xúc và hay hơn ai nhé.
Cái tai nó không biêt dối lừa mà :D
Cụ Thanh Quảng chuyên nghiệp

Cụ Thanh Điền nghiệp dư, lại còn mù nữa :D

Anh Hoangraptor vào thẩm và đưa ra nhận xét so sánh giúp em 2 bài này với :D

Chỉnh sửa cuối:

vitomxau

Xe container
Cụ nghe cũng bài hát "Xin thời gian qua mau", một bên là Thanh Quảng nhạc công chuyên nghiệp số 1 Vịnh bắc bộ với một bên là Thanh Điền nghiệp dư chơi nhạc tự học xem ai cảm xúc và hay hơn ai nhé.

Em thích bài này. Nghe dồn dập thật... xình xịch... xình xịch

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]

Em k phải hoàng raptor nhưng cũng mạo muội thẩm du tí. Nghe ông chuyên nghiệp đánh chán
kinh,nắn nót mất mẹ cái hồn của bolero, nói chung gọi chuyên nhưng k phải dòng gì cũng giỏi đc. Còn cụ điền đánh phủi hay, ngẫu hứng sáng tạo , nhưng tiếng đàn phô, để ăn điểm trc các đôi tai vàng nó không đơn giản , biểu diễn phủi cho các đôi tai trâu như em thì đc.

Spencie

Xe tăng
Nghe cô giáo hát đến đoạn "...im lặng đến tê người...", cháu cũng thấy tê tê...:))

billyjone

Xe tăng
chơ ghi ta bằng chân đi cho nó máu các bác

thanhgamo

Xe container
Em k phải hoàng raptor nhưng cũng mạo muội thẩm du tí. Nghe ông chuyên nghiệp đánh chán
kinh,nắn nót mất mẹ cái hồn của bolero, nói chung gọi chuyên nhưng k phải dòng gì cũng giỏi đc. Còn cụ điền đánh phủi hay, ngẫu hứng sáng tạo , nhưng tiếng đàn phô, để ăn điểm trc các đôi tai vàng nó không đơn giản , biểu diễn phủi cho các đôi tai trâu như em thì đc.
Kể cả guitarist mà đánh mộc thế này cũng đều phô cả.
Tất cả những gì cụ được xem clip của các ông chuyên gia đều được xử lý qua cả đống phần mềm.
Chưa kể để ra được 1 sản phẩm âm nhạc phải mất cả tháng.
Thế nên để mộc được như cụ Thanh Điền e rằng khó kiếm người thứ hai.

onion303

Xe đạp
Em mời các cụ thẩm cặp đôi này b-)

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Kể cả guitarist mà đánh mộc thế này cũng đều phô cả.
Tất cả những gì cụ được xem clip của các ông chuyên gia đều được xử lý qua cả đống phần mềm.
Chưa kể để ra được 1 sản phẩm âm nhạc phải mất cả tháng.
Thế nên để mộc được như cụ Thanh Điền e rằng khó kiếm người thứ hai.
Ok cụ, nhạc nhẽo nó cũng như tranh ảnh, tùy mắt thôi. Mấy bức tranh "xấu" kinh dị của lão pi cat xô bán toàn tiền triệu :)) . Giờ cho dân thường nghe nhạc thính phòng thì chối tai lắm . Nhạc mộc cụ văn vượng mù cũng đỉnh cao lắm

banmotnucuoi

Xe lăn
Trước hà nội nhiều quán cafe ghita và hát live này, giờ còn quán nào ko các cụ?
Cơm áo gạo tiền làm em mất hết cả thú vui

thongnt

Đi bộ
Mời các Cụ nghê thêm 2 bản nữa, Bích Ngọc là ca sỹ chuyên nghiệp, Elvis Tuấn cũng không nổi lắm nhưng tiếng hát và tiếng đàn khá hoà hợp, cảm xúc rất tốt, nghe đi nghe lại vẫn thấy thích.
Nghệ thuật nó là phương tiện truyền tải cảm xúc từ người sáng tác đến người thưởng ngoạn. Riêng với âm nhạc nó còn phải thông qua sự thể hiện và sáng tạo của người biểu diễn nữa, chuyên nghiệp mà quá lạm dụng kỹ thuật và thiếu cảm xúc thì nghe cũng chả ra gì, mấy Diva của VN em chưa bao giờ kiên nhẫn để nghe hết 1 bài (trừ nghe Ngọc Anh hát nhạc Phú Quang nhưng NA lại không được gọi là Diva, mà bây giờ NA sang Mỹ, cảm xúc có vẻ kém đi, nghe hát lại những bài đó thấy không hay nữa).