[Thảo luận] Có hay không tình trạng "né" dán lô gô OF vào mông ?

dungrau

Xe tải
xe e toàn đõ cửa khách sạn
...e gửi hàng ngày thoai..nên lần này e ngại gắn vào lăm..chứ mấy năm trước cũng lọ mọ đi xin cũng khaoi phết đó

tellme

Xe tăng
Em không hiểu ý các cụ.
Dán logo thì không được ở khách sạn à?
Còn việc đi đứng cần thận thì không có logo OF cũng phải cẩn thận thôi vì em đang ở trên xe mà.
Trước khi xấu hổ vì việc phóng nhanh vượt ẩu, bị các ofer chê thì có khi đã ngồi ngắm gà khỏa thân trên nóc tủ rồi.
Nhưng cái vụ cho mượn xe rồi bị tố thì cũng khó giải thích thật.
Còn chuyện xe có logo đậu ở những nơi nhạy cảm thì anh em cũng mắt nhắm mắt mở chứ ai lại tố nhau #:-s

Em mà có logo thì em dán ngay lập tức nhưng là logo của diễn đàn cơ chứ mấy cái đò cọp thì cho cũng không lấy :D
Các cụ biết cách nào để xin, cho em biết với nhé.
Cảm ơn các cụ trước.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Em không hiểu ý các cụ.
Dán logo thì không được ở khách sạn à?
Còn việc đi đứng cần thận thì không có logo OF cũng phải cẩn thận thôi vì em đang ở trên xe mà.
Trước khi xấu hổ vì việc phóng nhanh vượt ẩu, bị các ofer chê thì có khi đã ngồi ngắm gà khỏa thân trên nóc tủ rồi.
Nhưng cái vụ cho mượn xe rồi bị tố thì cũng khó giải thích thật.
Còn chuyện xe có logo đậu ở những nơi nhạy cảm thì anh em cũng mắt nhắm mắt mở chứ ai lại tố nhau #:-s

Em mà có logo thì em dán ngay lập tức nhưng là logo của diễn đàn cơ chứ mấy cái đò cọp thì cho cũng không lấy :D
Các cụ biết cách nào để xin, cho em biết với nhé.
Cảm ơn các cụ trước.
Mời cụ hàng ngày cứ 9h sáng ra cafe 17 Phan Chu Trinh gặp Min, Mod (Cụ thể là Cụ Hà Chi) Cụ sẽ được toại nguyện đấy ạ. Logo of phát miễn phí Cụ nhá! Cụ ra đó rồi cafe với anh em of thoai. Nếu Cụ muốn thì PS cho em, em cho số cầm tay của Cụ Hà Chi, Cụ liên lạc cho tiện nhé!

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Hôm trước em đi Thanh hóa , thấy bác 30M-1006 dán đến chục cái logo. Đỗ lại ăn dứa, thấy bác ý đỗ ngay hàng đằng sau,vẫy bác ý lên hàng trên ăn cùng, định nhân tiện thể xin cái logo mà bác ý ko ý kiến gì.Hichichic
Xe đấy nhiều logo quá hả bác? tối bác cứ vào trường tiểu học Thái Thịnh mà bóc bớt ra:-ss ai đời lại người dán ko hết người lần chẳng ra ;))

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net

H jật

Xe hơi
sao không làm cái quỹ từ thiện rồi ai cần logo thì tùy tâm đóng góp rồi tặng. Tránh trường hợp đán lung tung khắp xe còn em thì chả có mà dán.

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Vod bác phát, em chẳng biết làm sao để có logo bây dừ. Đường vào ngõ 12, 14 khu Thành Công nhà em có đến gần chục bác dán logo OF hay đỗ loanh quanh, em nhìn mà thèm rỏ xxx đây này.
bác ở gần khu nhà e, e ờ nam thành công bác cứ alo e: 0913526507 e tặng bác một cái dán được ngay ợ.

Phờ Râu

Xe điện
Nói thật là E cũng rất thích dán LOGO nhưng như nhiều bác nói là "tìm mua ở đâu or làm thế nào để có" Hôm rồi E hỏi 1 bác bác ấy đòi 200k.Nói thật là xèng thì k tiếc nhưng E ngại cái kiểu của bác ấy lắm.Thôi,nhà E chỉ khoái dùng đồ Free. Bác nào thừa ra cho E xin nhé
cái này thật không cụ, logo OF cấm buôn bán dưới mọi hình thức mà

damqhai

Xe tải
cái này thật không cụ, logo OF cấm buôn bán dưới mọi hình thức mà
E nói dối các bác làm gì.Lần trước có hỏi cho bác nào đó trên OF.Bác ấy nói giá 200k.Nản quá nên E cũng chẳng xin nữa.Nếu bác nào có thi PM cho E cái.YM: damqhai2

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
cái này bên e SX được:

người cần thì nhiều nhưng e chỉ còn 3 cái thôi. bác nào cần thì alo: 0913526507
còn bác nào chưa có thì để lúc nào rảnh e lại làm tiếp và pos lên đây để tặng các bác

Già bà

Xe điện
Dạo này em thấy ít có cụ dán lô gô OF vào mông quá. Không biết có phải nhiều cụ né không nhể. Vì khi đã dán lô gô mà đi láo, đi ẩu thì bị anh em mang ra đấu tố..:)). Hoặc cũng có thể có nhiều lý do khác...
Cá nhân em thì em cho rằng, các thành viên nên dán lô gô vì mấy nhẽ:
- Thứ nhất : đã là thành viên trong một sân chơi chung thì nên cho mọi nguời cùng biết. Chí ít thì qua cái lô gô...
- Thứ hai: Có trách nhiệm cao khi tham gia giao thông. Thú thực khi nào ra đường là em cũng nghĩ ngay đến mình là ofer, lái xe có trách nhiệm lắm ạ. ( Cái này khi em cho bạn e mượn xe là em thường nói kỹ rằng: " xe tôi dán lô gô OF đấy. Ông đi cẩn thận, đúng...chớ không anh em trên diễn đàn 'phang' tôi đấy"):38:
- Thứ ba: khi gặp sự cố trên đường, thành viên of hoàn toàn có thể hỗ trợ nhau.

Chả biết em nói thế đúng hay sai. Nếu không phải các bác bỏ qua nhá.
Theo ý em thì bác nói hoàn toàn đúng. Vote + bác

hoangyenF430

Xe tăng
em thì chưa có cả xe lẫn logo nên chả biết né hay không né ra sao cả ~X(

Pitt

Xe điện
cái này bên e SX được:

người cần thì nhiều nhưng e chỉ còn 3 cái thôi. bác nào cần thì alo: 0913526507
còn bác nào chưa có thì để lúc nào rảnh e lại làm tiếp và pos lên đây để tặng các bác
Cám ơn bác laccoi nhá. Hôm nọ được bác tặng một cái về ngắm mãi mới dán. Đẹp thật bác ạ. Biết thế em xin thêm cái nữa.:D

bau67

Xe container
Các Cụ cần Logo OF qua 17 Phan Chu Trinh gặp Cụ Hachi 0903426919 hoặc 41A Nguyễn Công Trứ gặp Cụ Hùng Color ,phát Free.

TRƯƠNG AN

Xe tải
Dạo này em thấy ít có cụ dán lô gô OF vào mông quá. Không biết có phải nhiều cụ né không nhể. Vì khi đã dán lô gô mà đi láo, đi ẩu thì bị anh em mang ra đấu tố..:)). Hoặc cũng có thể có nhiều lý do khác...
Cá nhân em thì em cho rằng, các thành viên nên dán lô gô vì mấy nhẽ:
- Thứ nhất : đã là thành viên trong một sân chơi chung thì nên cho mọi nguời cùng biết. Chí ít thì qua cái lô gô...
- Thứ hai: Có trách nhiệm cao khi tham gia giao thông. Thú thực khi nào ra đường là em cũng nghĩ ngay đến mình là ofer, lái xe có trách nhiệm lắm ạ. ( Cái này khi em cho bạn e mượn xe là em thường nói kỹ rằng: " xe tôi dán lô gô OF đấy. Ông đi cẩn thận, đúng...chớ không anh em trên diễn đàn 'phang' tôi đấy"):38:
- Thứ ba: khi gặp sự cố trên đường, thành viên of hoàn toàn có thể hỗ trợ nhau.

Chả biết em nói thế đúng hay sai. Nếu không phải các bác bỏ qua nhá.
Chào cụ,

Em chả thấy có gì liên quan cả. Em đồ rằng khá nhiều các cụ chơi ở đây vui là chính thôi; không vui thì tạm dừng (hoặc chả chơi nữa). Chẳng vì có cái logo mà ý thức được nâng cao (hoặc giảm xuống). Ý thức là tự bản thân mình thôi (cái này bao gồm nhiều yếu tố lắm cụ ạ).

Tốt nhất fun là fun (hoặc là vui) thôi. Bản thân em chả bao giờ có suy nghĩ xin cái logo gắn vào đâu cả; vẫn có nick, một hai quý viết một bài, theo dõi liên tục. Còn nếu nâng cao quan điểm thì có ban nick em, em cũng chẳng sợ (và cũng chẳng cần). Chỗ vui chơi thì mình vui chơi, mà để lâu ra thì chỗ này cũng kiếm ra kinh tế phết đấy (với một số đối tượng).

Ý thứ ba cụ nêu, nếu giữa đường giúp đỡ nhau cũng do từng người thôi, chả phải vì cụ (hoặc em, hoặc cụ khác) có logo mà được giúp đâu (trừ khi quen biết nhau).

Em có vài dòng, nếu cụ thấy hạp nhĩ thì em không áy này gì. Nếu không hạp thì cụ (và các cụ khác) cho em vang đỏ (hoặc ban nick luôn) để lần sau em đỡ ý kiến ý cò nữa cụ nhể :).

hmpstudio

Xe điện
đúng là kẻ ăn không hết ng lần chẳng ra, theo e suy nghĩ của kụ Chủ thớt không phả là khôngi có lý do. Còn e thi may đc mợ Congacha bên OCC tặng 1 cái e dán ngay. Dẫu sao nó cũng là 1 liều thuốc để răn mình nhỉ [-O< đúng tinh thần OF

lenamhung83

Xe tăng
Xe em cũng chưa dán logo vì:
1. Em chả ở bang hội nào cả nên cũng chẳng biết xin ở đâu
2. Hôm nọ gặp 1 ông Santafe có logo ở ***, đứng giữa đường nói chuyện mặc cho mọi người bấm còi đứng chờ ! chả muốn dán nữa