[Funland] Có nên cho Bùi Tiến Dũng Bắt ở Trận Chung Kết Với U2 Indo

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Khổ thân Dũng. Em nó biết thân biết phận và không hề đòi hỏi hay kêu ca gì. Chỉ vì đc mấy thằng ngu ủng hộ kiểu này thành ra lại bị các cụ chửi bới và mạt sát ko thương tiếc.
Sự nghiệp đã ở đỉnh cao và đi ngang ( có lúc đi xuống) Tiền kiếm được nhiều rồi phải để cho em Toản nó Start Up với chứ nhể ?

Hanoi1919

Xe tăng
Sự nghiệp đã ở đỉnh cao và đi ngang ( có lúc đi xuống) Tiền kiếm được nhiều rồi phải để cho em Toản nó Start Up với chứ nhể ?
Trong một trận đấu quan trọng nhất của một giải lớn thì ai tốt nhất sẽ đc sử dụng. Tiền nhiều hay ít, cơ hội lấy lại phong độ hay bù đắp công lao quá khứ chỉ là suy nghĩ của mấy thằng ngẫn thôi. Với ông Park sẽ là sử dụng cầu thủ nào có phong độ và trình độ tốt nhất có trong tay lúc này.

sudichat2002

Xe container
Trong một trận đấu quan trọng nhất của một giải lớn thì ai tốt nhất sẽ đc sử dụng. Tiền nhiều hay ít, cơ hội lấy lại phong độ hay bù đắp công lao quá khứ chỉ là suy nghĩ của mấy thằng ngẫn thôi. Với ông Park sẽ là sử dụng cầu thủ nào có phong độ và trình độ tốt nhất có trong tay lúc này.
Hay là viết thỉnh nguyện thư của 1.000 HLV Online cầu xin ông Park cho BTD bắt chính cụ nhể

Hanoi1919

Xe tăng
Hay là viết thỉnh nguyện thư của 1.000 HLV Online cầu xin ông Park cho BTD bắt chính cụ nhể
Cụ bắt kèo tài + indo thắng hay sao mà nhất định muốn shopee bắt chính thế??
Nếu em là hlv thì Dũng hết có hội rồi. Hãy để hình ảnh của em nó mãi gắn với Thường châu.

mn2t

Xe điện
Thực tế chứng minh Văn Toản là lựa chọn hoàn toàn chính xác. Phản xạ nhanh, chính xác với cái đầu lạnh.
Hôm nay xem phát sốt với mấy ông BLV, lại luận điệu để Quang Hải vào sân 1 chút??? chả hiểu các ông nghĩ gì trong đầu, trận đấu đang diễn ra, không luận người trên sân, lại luận người bên ngoài, và lại là để 1 cơ hội??? chắc các bố ấy vẫn suy nghĩ trận đấu như an sinh xã hội???

rungvang

Xe tải
Hôm nay Dũng bắt chắc trận đấu sẽ hấp dẫn hơn, ít nhất bạn cũng gỡ đc 1-2 quả. Chứ Toản bắt chắc quá, trận gặp Cam lẫn trận này ko cho đội bạn 1 quả danh dự nào. Hàng xóm láng giềng hữu nghị thế là ko đc :))

henry tran

Xe buýt
Xem mấy ông đá bóng mồm ...mệt hết cả thằng người :D:D:D

henry tran

Xe buýt
Thèng cu Toản rèn thêm sau cho lên tuyển là ngon đới :D:D:D

rungvang

Xe tải
Thực tế chứng minh Văn Toản là lựa chọn hoàn toàn chính xác. Phản xạ nhanh, chính xác với cái đầu lạnh.
Hôm nay xem phát sốt với mấy ông BLV, lại luận điệu để Quang Hải vào sân 1 chút??? chả hiểu các ông nghĩ gì trong đầu, trận đấu đang diễn ra, không luận người trên sân, lại luận người bên ngoài, và lại là để 1 cơ hội??? chắc các bố ấy vẫn suy nghĩ trận đấu như an sinh xã hội???
Lúc cuối vẫn còn 1 sự thay đổi người, nếu ko dỗi vụ thẻ đỏ có khi Park Heo thay QH vào thật

La già

Xe tăng
Đệch, lần đầu tiên bắt mà không thể hiện ở Thường Châu thì làm éo gì có trận sau, làm éo gì có tiền QC. Em không ghét bạn ý nhưng để bắt chung kết không ai ngoài Văn Toản (mà Văn Toản không bắt thì thay ai???:D)

so.young

Xe tải
Khổ thân Dũng. Em nó biết thân biết phận và không hề đòi hỏi hay kêu ca gì. Chỉ vì đc mấy thằng ngu ủng hộ kiểu này thành ra lại bị các cụ chửi bới và mạt sát ko thương tiếc.
Nếu là bài của ekip thì khổ thân Dũng, nếu là bài của ng "ủng hộ" để muốn dìm Dũng thì thương Dũng. Văn Toản sau 2 lỗi ko đáng có thì trận nào cũng xs. Tâm lý của Toản tốt hơn hẳn Dũng. Ông Park đủ hiểu học trò của mình.

xdvn

Xe tải
ở HN Bùi Tiến Dũng chuyên môn xếp còn kém cả Phí Minh Long, sau Seagames trc P.M.Long bị chửi nhiều quá nên không đc lên tuyển thôi.
HN năm nay đưa Đỗ Sỹ Huy lên bắt dự bị thì chắc chắn ko ký tiếp với BTD.
Còn Văn Toản thực ra cũng chưa phải là hay đâu, may có hàng hậu vệ lo lót cho hết nên ít phải trổ tài, chứ bóng vào khu cấm địa trông vẫn lớ ngớ lắm. Nhìn chung chưa có cái uy của thủ môn. Chưa kể phát bóng rất tệ.

Victor Ban

Xe buýt
Em chỉ mong 2 ông này, ông nào bắt cũng giỏi là vui rồi.