[Funland] Có nên đầu tư cày bitcoin k các cụ?

Chungby1990

Xe máy
Mấy hôm nay đang thấy nó xuống ạ

thuan1985

Xe đạp
Website
trangbioto.com
em cứ phải đầu tư cái gì thực tế, cái này ảo lắm, chẳng may bị hack là về con số 0 :))

tuanta

Xe tăng
1 câu đơn giản thôi
em ĐỐ cụ nào mua được trâu đỏ với giá 40tr như cách đây 3 tháng
nếu có, mang em mua lại 50tr
ko giới hạn số lượng
giá 50tr áp dụng đến hết ngày mai 12/7
kể cả eth tụt xuống 0 usd em vẫn mua
người thật việc thật tiền thật
ko chơi với bọn già trâu ahbp
thích chém gió mời sang voz
Em ưng cụ này. Cụ nào đi kiếm hàng thanh lý về ăn ra 10tr/em xem nào. Làm giàu không khó là đây chứ đâu.

xebonbanhhn

Xe tải
1 câu đơn giản thôi
em ĐỐ cụ nào mua được trâu đỏ với giá 40tr như cách đây 3 tháng
nếu có, mang em mua lại 50tr
ko giới hạn số lượng
giá 50tr áp dụng đến hết ngày mai 12/7
kể cả eth tụt xuống 0 usd em vẫn mua
người thật việc thật tiền thật
ko chơi với bọn già trâu ahbp
thích chém gió mời sang voz
Em đầu tư 3 dàn sau khi lập topic này, cụ máu múc lại k em để lại cho. Em non gan lắm :))

quadv

Xe buýt
Em đnag định bốc họ để đầu tư 1 giàn để cày :))

Dzon

Xe điện
Người nông dân đang rất hoang mang, giá eth hiện đã sụt xuống 18x :(

Binbi

Xe điện
Người nông dân đang rất hoang mang, giá eth hiện đã sụt xuống 18x :(
Nó xuống rồi nó lại lên mà cụ. Với mức giá hiện tại thì người nông dân vẫn đang có lãi suất cao hơn nhiều so với gửi tiết kiệm hoặc bán trà đá. Vì vậy nhiều người nông dân không hề hoang mang mà chỉ thấy hơi chạnh lòng chút khi so với đội buôn chổi đót, chạy xe ôm xây biệt phủ thôi.

Em cũng nghĩ thế , khi nó thay đổi thuật toán ETH thì ăn cám cả lũ hết . Cụ canh tầm đó mua là cực đẹp đấy , cứ lên các hội nhóm chăn trâu mà săn .
Cụ có biết cái thuật toán mới (của đồng ETH) nó là thế nào thì cắt nghĩa giúp em với ạ. Bao giờ thì nó thay đổi, khi nó thay đổi thì người nông dân được gì/mất gì? Nhân tiện cụ cho em xin cái link của nhóm chăn trâu để em thử săn vài dàn về cày chống móm.

ttvnol.com

Xe tăng
Nó xuống rồi nó lại lên mà cụ. Với mức giá hiện tại thì người nông dân vẫn đang có lãi suất cao hơn nhiều so với gửi tiết kiệm hoặc bán trà đá. Vì vậy nhiều người nông dân không hề hoang mang mà chỉ thấy hơi chạnh lòng chút khi so với đội buôn chổi đót, chạy xe ôm xây biệt phủ thôi.

Cụ có biết cái thuật toán mới (của đồng ETH) nó là thế nào thì cắt nghĩa giúp em với ạ. Bao giờ thì nó thay đổi, khi nó thay đổi thì người nông dân được gì/mất gì? Nhân tiện cụ cho em xin cái link của nhóm chăn trâu để em thử săn vài dàn về cày chống móm.
Em không đi theo hướng mining nên không biết về kĩ thuật chăn trâu . Nhưng cơ bản cụ có thể tham khảo giá trâu vào cuối tháng này . Nếu nó ngon như cụ thấy thì nhà nhà đã lao vào chăn rồi ạ .

trốn nợ

Xe buýt
Khi mà nhà nhà lao vào tậu trâu, rồi trade tiền ảo, đấy là lúc đại gia ra hàng. Dường như nó là quy luật. Chia buồn một kiếp

VinhPK

Xe hơi
Nhiều cụ quan tâm món này nhỉ? Trâu bò cày coin thì nhà cháu làm từ 2012 rồi, nói chung thăng trầm có nhiều, chơi món này thì phải vững tay chèo, quan trọng nhất là phải có cửa điện đóm giá ngon thì khỏi lo

VinhPK

Xe hơi
Nay mới 11 , từ giờ đến cuối tháng Trâu sẽ còn rớt giá thảm hại nữa , cứ lấy giá gốc bên nước ngoài sell trừ đi ít nhất 20-30% là ra . Cụ nào làm game chuẩn bị lên đường đi giải cứu trâu đê
Còn lâu nhé cụ, nguồn cung GPU từ AMD và NVIDIA cùng thiếu, để làm ra 1 chiếc VGA thì cụ cần có GPU, chip nhớ RAM, đó là 2 thứ quan trọng nhất. Mọi hãng nó đều có sản lượng sản xuất, và hãng nào cũng đều có kế hoạch sản xuất trong cả 1 năm để còn hợp đồng với nhà máy, đối tác cung ứng. Riêng trong tháng 7 và tháng 8 sắp tới sẽ có cực kỳ ít hàng về. Giá coin xuống thì có khi giá nó còn đứng im, chứ coin mà lên thì xác định giá nó còn đội lên nữa!

kuhon

Xe tải
E dang nghien cuu. Hnao cu tu van e nhe
suýt thành tỷ phú cụ ạ :)nếu giờ quay lại chưa muộn nhưng giờ đào thì ko ăn thua = trade. e mới quay lại món này đầu tháng 5 đầu tư vào 35K giờ lên 50K rồi ngon choét (nêú gửi bank từ giờ tới cuối năm thì lãi đc 37 củ còn trade chưa tới 2 tháng đã hơn 300 củ) hy vọng trade đến cuối năm lên 100K là vừa đủ làm căn cc với con honda city :))

PS: các cụ nào ko có vốn, ko biết về máy tính, tiền điện tử, phân tích thị trường e đề nghị ko nên thử kẻo die sặc tiết