[Funland] Có nên đi thắt ống dẫn không CC

Tt2704

Xe máy

ubisapro

Xe trâu
Thắt => ko lo mai này chồng dẫn về ra mắt thêm mất quý tử.

Còn e thì dùng ba con sâu. Thằng nào muốn thắt tự đi mà thắt :))

ntcntc

Xe tải
Cháu không nhớ kỹ tại sao, nhưng nhớ anh bạn làm bác sỹ bảo đến cái trò thắt này mà có thằng nó nghĩ ra được, có cả thằng mang ra áp dụng. Điên rồ!!!

uoat_LX

Xe điện
Xin chào cụ đã gia nhập đội ngũ : gay ,les , giới tính thứ ba. Mặc dù cụ vẫn xx bình thường, nhưng tiếng nói sẽ dần thánh thót , râu và lông dần dần biến mất ,trông hơi kì kì .Công nhận vợ cụ ích kỷ thật , không ăn được thì đạp đổ 😜😜😜😜🤗

onlinefisher

Xe điện
Em hỏi ngu tí, nếu trong chuyện Kim Dung thay vì tự cung, các cụ chỉ thắt ống dẫn thôi, thì luyện quỳ hóa bảo điển đc không nhỉ?!

timeout

Xe điện
Rõ ràng mình đang hùng dũng đeo 5 tỏi trên người mà không biết trân quý, tự nhiên bị bs nó lôi ra buộc túm lại thì phí của quá ạ.:P

Xe nội lước

Xe container
Phu nhân của Cụ chủ thớt không muốn rơi rớt tài sản ra ngoài rồi

Tâm lý sẽ là như thế này: Yêu cầu bằng được ông xã làm công công - yên tâm về tài sản thất thoát và con rơi không có - chức năng nếu suy giảm thì sẽ đãi ngộ hưu trí cho ông xã thật tốt - còn đâu mình tự đi tìm bổ sung cho ông ấy khỏi phải lo nghĩ

Cụ chủ thớt cân nhắc nhé ạ
Mợ đọc đúng nhất ca này .em cũng dự như thế..gấu cụ ấy có khả năng vỡ kế này do cụ ấy tham gia otofun..

Xe nội lước

Xe container
Nhà e đủ nếp lẫn tẻ, e thì vẫn muốn thêm nhưng vk e kêu mệt và muốn em đi thắt. Cụ nào thắt rồi cho em hỏi có di chứng gì không ạ.
Bảo gấu cụ .mệt thì anh đi tìm nhờ người đỡ đần em..chứ cụ mà thắt là sau ruồi bậu má chả buồn đuổi ( em nghe đồn thế)

mercedes E320

Xe tải
môn thể thao ngu xuẩn dã man nhất của loài người là quyền anh, phát minh ngu xuẩn nhất của y học là thắt ống dẫn tinh... nếu cụ bà sợ có thai ngoài ý muốn mà ko muốn tránh thai từ cụ bà thì trước khi lâm trận cụ cứ quay tay cho em ra ba bốn lần xong cụ nhân trần là vô tư, khỏi lo có thai luôn.o:-)=))

TieuFu

Xe container
Nhà e đủ nếp lẫn tẻ, e thì vẫn muốn thêm nhưng vk e kêu mệt và muốn em đi thắt. Cụ nào thắt rồi cho em hỏi có di chứng gì không ạ.
Thắt thì em không biết, nhưng thiến thì có trường hợp bị ngu đi, thậm chí đổi cả giọng nói ! Cụ nên bảo vợ cụ đi thắt hoăc hoạn cho đỡ mệt !

susu

Xe điện
Phu nhân của Cụ chủ thớt không muốn rơi rớt tài sản ra ngoài rồi

Tâm lý sẽ là như thế này: Yêu cầu bằng được ông xã làm công công - yên tâm về tài sản thất thoát và con rơi không có - chức năng nếu suy giảm thì sẽ đãi ngộ hưu trí cho ông xã thật tốt - còn đâu mình tự đi tìm bổ sung cho ông ấy khỏi phải lo nghĩ

Cụ chủ thớt cân nhắc nhé ạ
Mợ đọc đúng nhất ca này .em cũng dự như thế..gấu cụ ấy có khả năng vỡ kế này do cụ ấy tham gia otofun..
Mợ HoaMaudon đọc chuẩn đấy, cụ chủ cân nhắc nhé. Gấu cụ bị bắt bài roài. =))

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Đọc trên đây mới thấy nhiều cụ gà mờ, thậm chí ngây ngô về kiến thức sinh học quá :D

Thắt ống dẫn tinh là phương pháp tránh thai ít gây biến chứng và tỷ lệ thành công rất cao. Việc thực hiện thủ thuật này không ảnh hưởng đến sức khỏe cũng như đời sống tình dục. Chính vì vậy, bạn có thể lựa chọn thắt ống dẫn tinh nếu không có ý định sinh thêm con, đây cũng là hành động nhằm chia sẻ trách nhiệm ngừa thai đối với phụ nữ.

3.1 Ưu điểm của thắt ống dẫn tinh
Sau đây là những ưu điểm của phương pháp thắt ống dẫn tinh:
  • Là biện pháp tránh thai hiệu quả gần như tuyệt đối với tỷ lệ thành công trên 99.5%
  • Thắt ống dẫn tinh rất an toàn, không ảnh hưởng đến mức độ testosterone, khoái cảm hay bất cứ vấn đề nào khác liên quan đến đời sống tình dục
  • Thủ thuật này không gây ảnh hưởng đến chức năng tình dục và xuất tinh
  • Ít xâm hại, ít tốn thời gian và có chi phí rẻ hơn so với thắt ống dẫn trứng
  • Không làm thay đổi lượng hormone trong cơ thể
  • Có tác dụng làm giảm nguy cơ bị ung thư buồng trứng sau này
  • Thời gian hồi phục nhanh

3.2 Nhược điểm của thắt ống dẫn tinh
Tuy nhiên, phương pháp này cũng có một số nhược điểm như:
  • Thực hiện thắt ống dẫn tinh không giúp bạn chống lại được nhiễm trùng lây lan qua đường tình dục
  • Bạn có thể bị sưng tấy, bầm tím
  • Xuất hiện tình trạng chảy máu trong bìu
  • Xuất hiện máu trong tinh dịch
  • Tình trạng viêm, nhiễm trùng
  • Phản ứng với thuốc gây mê
  • Bàng quang bị tổn thương
  • Vùng chậu bị đau sau phẫu thuật
  • Bạn cần chắc chắn không muốn có thêm con trước khi lựa chọn thực hiện thủ thuật này
Nguồn: https://www.vinmec.com/vi/tin-tuc/thong-tin-suc-khoe/san-phu-khoa-va-ho-tro-sinh-san/uu-nhuoc-diem-cua-ong-dan-tinh/?link_type=related_posts
Mấy chuyện nhạy cảm này mà nghe báo nó viết là dở rồi.
Cụ lên báo hỏi dài ngắn to nhỏ có quan trọng ko? 100% các chuyên gia sẽ trả lời là ko quan trọng. Không quyết định tới khoái cảm khi quan hệ.

Thực tế to dài hơn hay bé ngắn hơn các cụ trong này đều có trải nghiệm hết rồi còn gì.