Có nên độ startop smatrkye cho vợ hai hay không ?

kungfutp

Xe tải
Anh em mình (hềhee em gọi thế cho gần gũi các cụ nhể ) có chiếc xe yêu quý , vui như có vợ hai , ai cũng muốn trang điểm cho em nó xinh đẹp hơn và tiện dụng hơn . Nên ai cũng muốn đi độ đẽo nhiều thứ .
Startop là vấn đề đang đc cân nhắc ạ . Độ vào thì quá văn minh và tiện ích , nhưng lại liên qua đến sự vận hành của xe . các thiết bị khác độ vào nhỡ nó hỏng thì ok không sao đi đi mai sửa . Nhưng thiết bị startop nó hỏng , mà ta đang ơ xa thì thế nào nhể ?
Mong các cao thủ cho ý kiến ạ .

CIVIC tran

Xe máy
Em vaˋ các a.e cùng cơ quan lắp chô˜ cụ trung giaˋ 5 , 6 xe rồi tới nay cũng 3 đến 4 năm rồi vẫn ok sao . Em nghi˜ vẫn nên lắp viˋ qua´ tiện dụng ạ

Meo Day

Xe đạp
các cụ cho phép em hóng với ạ:))))

dark queen

Xe hơi
em cũng lắp chỗ cụ trung già 86 võ thị sáu cho xe của em và của ông già nữa mấy năm rồi vẫn ngon , chả sao cả

Trung già

Xe buýt
Em có một lời khuyên hơi thừa một chút ạ !
Hiện nay có rất nhiều bộ startop smarky . Các cụ nên tìm hiểu và lựa chọn cho chuẩn ,lắp những loại đã đc nhiều cụ lắp và dùng ổn định . Vì bộ startop liên quan tới hệ thống nổ máy . Nhỡ có việc gì trên đường trường ko nổ đc máy thì lại vất vả .
( sau này lại có những bái viết là ko nên lắp statop ) làm nhụt ý chí máu độ đẽo của các anh em phía sau hề hề ....hề
Chứ lắp thoải mái .bọn em đấu song song mà , thích các cụ vẫn dùng chìa bình thường ạ .

mimoza07

[Tịch thu bằng lái]
Anh em mình (hềhee em gọi thế cho gần gũi các cụ nhể ) có chiếc xe yêu quý , vui như có vợ hai , ai cũng muốn trang điểm cho em nó xinh đẹp hơn và tiện dụng hơn . Nên ai cũng muốn đi độ đẽo nhiều thứ .
Startop là vấn đề đang đc cân nhắc ạ . Độ vào thì quá văn minh và tiện ích , nhưng lại liên qua đến sự vận hành của xe . các thiết bị khác độ vào nhỡ nó hỏng thì ok không sao đi đi mai sửa . Nhưng thiết bị startop nó hỏng , mà ta đang ơ xa thì thế nào nhể ?
Em thì lăn tăn mỗi giá thôi chờ đến khi nào tầm củ hơn củ thì lắp chứ vài củ xót xa quá:D

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

Athena

Xe tăng
Em thì lăn tăn mỗi giá thôi chờ đến khi nào tầm củ hơn củ thì lắp chứ vài củ xót xa quá:D
Giá mà hơn 1 củ thì tuyệt đối không nên lắp. :)) tiền nào của nấy thôi cụ.

Athena

Xe tăng
Cụ lắp bộ start/stop thì có tháo bộ theo xe ra không hay lắp song song hả cụ?
Thảo cả ổ khóa ra chứ lắp song song làm gì nữa cụ ơi. Em có bộ dự phòng, giả sử nếu trục trặc bất cứ gì thì chỉ việc rút giắc cắm sang cái mới là ngon ngay. Có điều bộ em đang lắp trên xe thấy chạy ổn định, chưa hề thấy bất cứ trục trặc hay lỗi nào cả. Dùng đến nay chắc được gần nửa năm rồi.

opot2011

Xe hơi
Theo em cơ vẫn bền hơn điện tử cụ ah, đang đi có vấn đề gì thì mệt

m0904253539

Xe hơi
Theo ý kiến chủ quan của e thì ko nên độ liên quan đến khởi động của xe, vì nếu mình đi xa mà nó lăn đùng ra ngất thì rất vất vả do e nghĩ hàng này của a Tập thì chất lượng chắc cũng khó có thể nói ổn định

Thư An

Xe đạp
theo e thì xe AT độ cũng đc còn MT ko nên độ

kiatn

Xe hơi
Em có một lời khuyên hơi thừa một chút ạ !
Hiện nay có rất nhiều bộ startop smarky . Các cụ nên tìm hiểu và lựa chọn cho chuẩn ,lắp những loại đã đc nhiều cụ lắp và dùng ổn định . Vì bộ startop liên quan tới hệ thống nổ máy . Nhỡ có việc gì trên đường trường ko nổ đc máy thì lại vất vả .
( sau này lại có những bái viết là ko nên lắp statop ) làm nhụt ý chí máu độ đẽo của các anh em phía sau hề hề ....hề
Chứ lắp thoải mái .bọn em đấu song song mà , thích các cụ vẫn dùng chìa bình thường ạ .
Xe 3s lắp bộ này giờ hết bn hả bác

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Nếu độ gin thì làm không thì thôi. Em mất 6tr lắp cho sprak van mà thấy lỗi nhiều lắm. Được mỗi cái là không phải khóa mở xe