Có nên lắp Dvd chạy hệ android

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

theanhbplc

Xe buýt
Đầu dvd androi của em nghe to chút là bị rè; nút điều khiển để chuyển bài hay giảm âm lượng thỉnh thoảng khi nhấn lại thành tăng âm lượng. Bác nào biết cách khắc phục giúp em ạ.

DVDtrieubon

Xe điện
Đầu dvd androi của em nghe to chút là bị rè; nút điều khiển để chuyển bài hay giảm âm lượng thỉnh thoảng khi nhấn lại thành tăng âm lượng. Bác nào biết cách khắc phục giúp em ạ.
Cụ gần qua em sử lý cho

ngocielts

Xe tải
em có nhu cầu lắp màn hình cho Yaris 2009 ở Hà Nội, các cụ tư vấn giúp em với ạ.

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
hôm e lấy xe lux về thif lắp luôn cái bravigo

h nghe loa chán quá, thợ bảo là đầu bravigo chất lượng kém hơn đầu zin neen âm thanh kém 1/2 so với đầu zin
Đầu androi thì k thể bằng đầu zin của xe được
Trừ khi cụ lên th amly hoặc. Những dòng xe phân khúc thấp mà lên màn androi có cổng quang DSP thì mới hay hơn ak

SSC Ultimate

Xe hơi
Em lướt hết các còm của các cụ thấy rút ra 1 điều là muốn lắp đầu android để thay thế đầu zin theo xe hoặc đầu của các hãng có tiếng như Pionner, Alpine hay Sony, JVC... thì phải chơi đầu android xịn có đi kèm DSP, DAC như là đầu Clarion & Blaupunkt, Teyes, Ability... thì chất lượng âm thanh và hình ảnh sẽ tốt hơn. Nhưng giá của chúng thì lại tỉ lệ thuận với chất lượng âm thanh & hình ảnh. Ngoài ra nếu cụ nào có yêu cầu bạn nghe nhạc chất lượng cao (losseless) thì cần phải đầu tư thêm amply, sub, loa... thì mới đủ để thể hiện hết được chất âm của nhạc chất lượng cao. Vậy tổng thể sẽ phải tốn kha khá tiền cho khoản này. Đấy là chưa kể còn phải làm cách âm, tiêu âm cho xe để âm thanh được chuẩn ko bị méo hay lẫn tạp âm.
Sơ qua về những gì em thu thập thông tin và tìm hiểu được là như vậy. Có gì sai hay thiếu sót mong các cụ bổ sung và thông não kiến thức thêm giúp em.
Nhân đây cho em hỏi hiện giờ màn (đầu) nào lắp cho xe là ngon đỉnh nhất kể cả về âm thanh & hình ảnh, tính năng hỗ trợ các thiết bị, kết nối thông minh (không hạn chế giá tiền). Đi kèm với đó là amply, sub, loa hãng nào thì phù hợp. Em muốn tìm hiểu thêm về kiến thức các loại.
Ah điều nữa tiện thể cho em hỏi là ở HN thì hiện giờ chỗ nào có thể làm âm thanh cho xe hơi có uy tín, chất lượng & tốt nhất (theo e tìm hiểu thì có mấy chỗ này như: Longthinhauto, Chungauto, Duy Linh Audio, Cường Black...). Vậy theo các cụ đánh giá thì ra sao ah, có chỗ nào khác nữa hay, uy tín mà e cần biết thêm ah.
Cuối cùng em xin cảm ơn & mong các cụ cho ý kiến.
Thank for All !!!

Bipmisa

Xe máy
Cụ nào có hoặc biết ở đâu có đầu androi cho xe mer R300 đời 2012 ko thì giới thiệu cho e ạ? Cảm ơn các cụ.

tuanlkt

[Tịch thu bằng lái]
Website
banquanlyduan.com
Em đang hóng cái này cảm ơn các cụ đã chia sẻ