Có nên mua chung cư golden west - lê văn thiêm

DungC180

Xe đạp
Ôi dào, xuống cấp thì cũng chỉ là bong chóc tý sơn, sứt mẻ viên gạch lát,.... nhằm nhò gì,... 80 năm nữa ở vẫn sách sẽ, văn minh, thuận tiện, tốt chán,.... so với chui vào nhà ống trong làng thổ cư, ngõ xe máy,....

Tích cực đòi quyền lợi, chiến đấu với CĐT nó nó có tiến bộ dần lên, đó là điều bình thường mà,.... chứ thoái lui sớm thế thì thành thua cuộc, đầu hàng, kệ CĐT muốn làm gì thì làm à,....

Vừa qua ngày 30/4 xong, đất nước VN có được cơ đồ như ngày nay là dựa vào truyền thống, tinh thần chiến đấu, đấu tranh kiên cường, liên tục, không mệt mỏi, không khoan nhượng,... cần phải được giữ vững chứ,... :-bd :-bd :-bd
chúc bác tiếp tục chiến đấu... rồi sẽ thắng lợi thôi. bác có thời gian chịu khó đứng nhìn từ lê văn thiêm vào xem có cái nhà chung cư nào ở Hà Nội này vá chằng vá đụp từ đầu đến đuôi đen xì vậy không ạ. Bên Golden Pam nó mới nứt tý tường VTV đã xuống rồi Sở xây dựng làm kiểm định ầm ầm lên, chứ đâu như kiểu ở mình....

nguyenhung991

Xe máy
Vị trí tốt, giá rẻ nhất khu vực, thiết kế rất hợp lý.

Còn cái sổ thì tùy quan điểm từng người. Nếu cụ vay ngân hàng hoặc xác định sau chuyển nhượng cho ng khác thì đó là 1 vấn đề. Còn chỉ xác định để ở thì kg vấn đề gì cả, vì quyền sở hữu đối với căn hô của cụ vẫn luôn được bảo vệ, kg có tranh chấp gì hết!

Nhược điểm: Dân cư và các chủ sở hữu vẫn tranh chấp vấn đề ô thoáng (mỗi 1 tầng có 4 ô thoáng để lưu không và là chỗ để cư dân tụ tập, thể thao, nhậu nhẹt ..... nhưng CĐT muốn chiếm các ô thoáng này còn CSH thì nhất quyết bảo vệ). Vì vậy, hiện dịch vụ quản lý kg được tốt (vệ sinh, thang máy) nhưng dân cũng kg phải đóng phí quản lý hàng tháng. Các thứ khác (điện nước, bảo vệ gửi xe ......) thì vẫn bình thường.
Nhìn ở góc độ ở thì đúng là chả có vấn đề gì, chỉ có điều các ace dân tỉnh muốn mua nhà để có khẩu hà nội thì hơi dở
Em thấy ở đây giá hợp lý đấy, làm được sổ phát giá lại tăng 5 -10tr/m2 ngay

kvboto

Xe container
chúc bác tiếp tục chiến đấu... rồi sẽ thắng lợi thôi. bác có thời gian chịu khó đứng nhìn từ lê văn thiêm vào xem có cái nhà chung cư nào ở Hà Nội này vá chằng vá đụp từ đầu đến đuôi đen xì vậy không ạ. Bên Golden Pam nó mới nứt tý tường VTV đã xuống rồi Sở xây dựng làm kiểm định ầm ầm lên, chứ đâu như kiểu ở mình....
Ơ, bác chạy làng rồi còn chúc em làm gì nữa, chúc mà thành công chắc cụ không bỏ chạy đâu nhỉ, 8-} =))

Em ở nhà chung cư cũ hơn 50 năm, nhìn sang chung cư đó đã thấy như thiên đàng, ước mơ mới chỉ thấy trong giấc mộng đẹp thôi, mở mắt ra là nó lại xa vời vợi ấy,... hic, #:-s

DungC180

Xe đạp
Nhìn ở góc độ ở thì đúng là chả có vấn đề gì, chỉ có điều các ace dân tỉnh muốn mua nhà để có khẩu hà nội thì hơi dở
Em thấy ở đây giá hợp lý đấy, làm được sổ phát giá lại tăng 5 -10tr/m2 ngay
nhà đó xuống cấp quá rồi, bán gấp trước khi quá muộn bác ạ. nhà nứt từ tầng 1 đến tầng 25, nhìn phát chán. giờ nó như kiểu cha chung không ai khóc ấy. mà hình như bây giờ thu phí dịch vụ rồi đúng không bác nhỉ. 8k hay sao đấy

so.young

Xe tải
nhà đó xuống cấp quá rồi, bán gấp trước khi quá muộn bác ạ. nhà nứt từ tầng 1 đến tầng 25, nhìn phát chán. giờ nó như kiểu cha chung không ai khóc ấy. mà hình như bây giờ thu phí dịch vụ rồi đúng không bác nhỉ. 8k hay sao đấy
Vậy cơ ah cụ. Nhìn bên ngoài cũng đâu đến nỗi nhỉ. Nứt tường kiểu ntn cụ?

TreeBoo

Xe buýt
Vậy cơ ah cụ. Nhìn bên ngoài cũng đâu đến nỗi nhỉ. Nứt tường kiểu ntn cụ?
nhìn bên ngoài ko thấy đâu cụ ạ, mời cụ vào trong.
cái hầm để xe ghê vcd ra chứ đùa. tường rộp mốc đen xì, ban đêm đi lạnh cả gáy, bối cảnh này ko đem đóng phim ma cũng phí

Thanhtung181

Xe tải
Khu này đã có sổ chưa các cụ

Mazda67

Xe buýt
Không kiện được chủ đàu tư ah các Cụ. Làm ầm lên chi các cấp chính quyền vào cuộc chứ nhỉ. Lôi nhau ra toà phân xử thì rõ trắng đen

hp650028

Xe buýt
tình hình khu này vẫn căng thế nhỉ. mà cái chung cư nay nó bi chặn tứ bề hướng ra đường LVL nhỉ

Thuvinh

Xe đạp
Loanh quanh khu này giờ ổn nhất thì có thằng Rivera Park , em thấy ở cực thích

0962226789

Xe container
Chung cư tuy ko có sổ đỏ nhưng có hdmb thì vẫn vay ngân hàng bình thường mà các cụ.Đất nền cũng vậy thôi :)
Vay làm sao đc cụ ! Hđmb chỉ cho vay 1 lần lúc ký theo tiến độ thôi chứ mua đi bán lại hoặc thanh toán rồi thì không vay đc!