[Funland] Có nên mua chung cư Green Pearl 378 Minh Khai?

vinhhoduy312

Xe đạp
em thấy toàn 2.8 thì phải cụ ạ. chứ 2.3 làm gì có đâu ạ

Em chỉ nghe nói cũng chưa qua đó thực tế bao giờ :D:D
Cụ chưa tìm đúng người thôi. Vì hiện tại CĐT vẫn ưu tiên bán trên bảng hàng của công ty mà bảng hàng công ty hết căn bé rồi. Cụ qua đó, hoặc lên web batdongsan tìm người mua ban đầu người ta bán lại ấy Cụ. Còn không cụ inbox vùng kín em cho cụ list data của khách hàng mua bên đấy, cụ ngồi gọi cho chủ những căn bé xem có nhu cầu bán lại không là xong ấy mà. :D:D:D. Làm việc trực tiếp với chủ, ra công chứng một hôm, hôm sau nhận nhà luôn. Bên đấy bàn giao rồi đấy Cụ.

xebobabanh17201

Xe điện
Vào đây cho vui thôi, anh ở cả tháng nay rồi mấy cụ em sale:). Cá trê nó cũng phải đến thực tế mà xem chứ :)

Tuanphan333

Xe tăng
em thấy toàn 2.8 thì phải cụ ạ. chứ 2.3 làm gì có đâu ạ

Em chỉ nghe nói cũng chưa qua đó thực tế bao giờ :D:D
2.3 là cái căn 2pn 1vs đó cụ, 53m2 nếu em nhớ ko nhầm, thiết kế ko dc vuông, nếu mua ở thì cụ nên mua căn 7x m2 sẽ hợp lý hơn. Cụ cân đối tài chính xem có lấy dc căn 7x bên Imper ko, nếu ko đủ thì sang Green Pearl lấy căn 2pn 7x m2 tòa A ban công hướng ĐN là đẹp. ở đây mật độ thấp, khuôn viên cũng thoáng, bên dưới còn khu thấp tầng nữa, tiện ích thì cơ bản là đầy đủ nhu cầu cho dân ở: siêu thị, gym, spa, cafe, mua sắm.. ko phải lo thiếu tiện ích đâu cụ. Phí dịch vụ 8k8/m2 (cả vat) cũng rẻ hơn các dự án mới trong khu vực luôn.

Nupakezy

Xe hơi
2.3 là cái căn 2pn 1vs đó cụ, 53m2 nếu em nhớ ko nhầm, thiết kế ko dc vuông, nếu mua ở thì cụ nên mua căn 7x m2 sẽ hợp lý hơn. Cụ cân đối tài chính xem có lấy dc căn 7x bên Imper ko, nếu ko đủ thì sang Green Pearl lấy căn 2pn 7x m2 tòa A ban công hướng ĐN là đẹp. ở đây mật độ thấp, khuôn viên cũng thoáng, bên dưới còn khu thấp tầng nữa, tiện ích thì cơ bản là đầy đủ nhu cầu cho dân ở: siêu thị, gym, spa, cafe, mua sắm.. ko phải lo thiếu tiện ích đâu cụ. Phí dịch vụ 8k8/m2 (cả vat) cũng rẻ hơn các dự án mới trong khu vực luôn.

cụ đang có căn nào bên green ạ :D

Nupakezy

Xe hơi
Cụ chưa tìm đúng người thôi. Vì hiện tại CĐT vẫn ưu tiên bán trên bảng hàng của công ty mà bảng hàng công ty hết căn bé rồi. Cụ qua đó, hoặc lên web batdongsan tìm người mua ban đầu người ta bán lại ấy Cụ. Còn không cụ inbox vùng kín em cho cụ list data của khách hàng mua bên đấy, cụ ngồi gọi cho chủ những căn bé xem có nhu cầu bán lại không là xong ấy mà. :D:D:D. Làm việc trực tiếp với chủ, ra công chứng một hôm, hôm sau nhận nhà luôn. Bên đấy bàn giao rồi đấy Cụ.
Bên inper hả cụ. Để em mật thư cho cụ nhé.

Tuanphan333

Xe tăng
cụ đang có căn nào bên green ạ :D
em ko cụ ạ, em sale thôi, em đánh giá theo ý kiến cá nhân của em vì các dự án trục MK này trc em đều bán. Bên Imper cụ ko ngại khoản tâm linh thì quất dc, còn ko thì chọn Green Pearl.

xebobabanh17201

Xe điện
Em đang định chiều này qua xem thực tế xem như nào ạ. Cụ có căn ở đấy ạ :D
Mua để ở, mật độ thấp thì Green pearl là lựa chọn hợp lý. Tốt nhất nên vào mà xem, chắc tầm 30% CH đã vào ở dù chưa có bàn giao chính thức, nói chung bọn tớ thấy ok.

Nupakezy

Xe hơi
Mua để ở, mật độ thấp thì Green pearl là lựa chọn hợp lý. Tốt nhất nên vào mà xem, chắc tầm 30% CH đã vào ở dù chưa có bàn giao chính thức, nói chung bọn tớ thấy ok.
Bao giờ thì bàn giao hết cụ nhỉ? Cụ ở tầng bn thế ạ.

vinhhoduy312

Xe đạp
Bên inper hả cụ. Để em mật thư cho cụ nhé.
Đúng rồi Cụ. Em có bạn làm bên CĐT của Imperia, nên data khách mua nó đẩy cho để hợp tác với ngân hàng :))). Cụ cứ đảo qua 2 bên xem nó ntn, cần bên Impera thì ới em. Em đẩy data cho. Cụ làm việc trực tiếp luôn ko cần qua sale.

Nupakezy

Xe hơi
Đúng rồi Cụ. Em có bạn làm bên CĐT của Imperia, nên data khách mua nó đẩy cho để hợp tác với ngân hàng :))). Cụ cứ đảo qua 2 bên xem nó ntn, cần bên Impera thì ới em. Em đẩy data cho. Cụ làm việc trực tiếp luôn ko cần qua sale.
Để chiều em chạy đi ngó nghiêng xem như nào ạ :D

688690

Xe tải
Cụ hỏi để tham khảo thôi chứ sale nhiều lúc cũng ko nắm bắt được hết đâu. E đã về green ở hơn tháng rồi cá nhân e đánh giá rất ổn.

Lamborghini 1985

Xe tăng
Bạn cụ là sale thì nói thẳng là sale lại còn bạn làm bên CĐT rồi lại đẩy data để hợp tác với ngân hàng nghe nó buồn cười, tất cả các khách hàng đã mua nhà và có nhu cầu vay NH thì đã được tư vấn vay và vay rồi chứ không đến lượt các cụ tín dụng ngân hàng ngồi chờ data rồi gọi mời vay :)) , mà có khi cụ cũng là sale Imperia luôn chứ còn gì nữa :D

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Tầm giá đó bác nên tham khảo bên Imperia, chủ đầu tư MIK cũng khá uy tín. Chứ Green pearl lối vào bé, tiện ích nội khu cũng không có. Imperia nhận nhà trước tết luôn đấy cụ.
Cụ đã vào trong chưa mà nói thế. Mật độ XD thấp, không gian nhiều, tiện ích đầy đủ. Cháu thấy có 21 tầng mật độ có lẽ tốt nhất đường Minh Khai đó.

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Đã bàn giao gần 300 căn/504 căn rồi cụ nhé! Nhiều gia đình đang làm nội thất chắc trước Tết chủ nhà cũng về ở thôi

vinhhoduy312

Xe đạp
Bạn cụ là sale thì nói thẳng là sale lại còn bạn làm bên CĐT rồi lại đẩy data để hợp tác với ngân hàng nghe nó buồn cười, tất cả các khách hàng đã mua nhà và có nhu cầu vay NH thì đã được tư vấn vay và vay rồi chứ không đến lượt các cụ tín dụng ngân hàng ngồi chờ data rồi gọi mời vay :)) , mà có khi cụ cũng là sale Imperia luôn chứ còn gì nữa :D
Không cụ ạ. sale chả bao giờ có những data ấy đâu Cụ. Có gì em nói nấy chứ tổ lái làm gì.