Đánh giá Có nên mua vin fadil

Mr Minh VinFast HN

Xe đạp
bỏ vin đi các bác, mua cái nợ vào người, em mua xong mà hãng nó báo dừng sx. chả biết sau này bảo dưỡng lớn nhỏ đồ đạc lấy ở đâu ra
Hãng đã sản xuất gấp 1.5 lần số linh kiện thay thế cho số lượng xe bán ra. Anh yên tâm ạ

Mr Minh VinFast HN

Xe đạp
Nói thì ai chả hay, thực tế thì chưa thấy hãng xe nào dừng bán xe mà linh phụ kiện dễ kiếm + giá hợp lý.
Anh đủ bảo dưỡng đến hết năm bảo hành xe.
Sau đó chuyển dần sang xe điện là vừa.
Kỷ nguyên xe điện-các hãng xe lớn nhỏ đều rục rịch rồi. 3-5 năm nữa sẽ phổ biến thôi ạ

NgọcDuy0407

Xe máy
Kỷ nguyên xe điện-các hãng xe lớn nhỏ đều rục rịch rồi. 3-5 năm nữa sẽ phổ biến thôi ạ
Vâng cụ
Xe đang trong hạn bảo hành mà hỏng => cái này phần trăm rất ít cụ ạ, mà đang bh thì hẵng nó bắt buộc phải sửa cho em. Lo cho những km hết hạn bh thôi cụ ơi.
Đại bộ phận không ai mua xe dùng 3 năm bán mua xe khác đâu cụ ạ, mà bán con xe hãng nó không sản xuất hỗ trợ nữa thì giá chắc cụ cũng biết.

Khuyên các cụ đi sau suy nghĩ kỹ hãy xuống tiền.
Mình đi tiền rồi, giờ lấy lại không được nên đành phải ngậm bồ hòn làm ngọt thôi.

Mr Minh VinFast HN

Xe đạp
Vâng cụ
Xe đang trong hạn bảo hành mà hỏng => cái này phần trăm rất ít cụ ạ, mà đang bh thì hẵng nó bắt buộc phải sửa cho em. Lo cho những km hết hạn bh thôi cụ ơi.
Đại bộ phận không ai mua xe dùng 3 năm bán mua xe khác đâu cụ ạ, mà bán con xe hãng nó không sản xuất hỗ trợ nữa thì giá chắc cụ cũng biết.

Khuyên các cụ đi sau suy nghĩ kỹ hãy xuống tiền.
Mình đi tiền rồi, giờ lấy lại không được nên đành phải ngậm bồ hòn làm ngọt thôi.
Đặt em vào vị trí của bác em cũng lo lắng và băn khoăn. Nhưng cũng hy vọng và có niềm tin VinFast sẽ làm hài lòng khách hàng trong khoản này.
Chăm sóc khách hàng của VinFast tốt lắm đấy ạ.

cotdien

Xe buýt
bỏ vin đi các bác, mua cái nợ vào người, em mua xong mà hãng nó báo dừng sx. chả biết sau này bảo dưỡng lớn nhỏ đồ đạc lấy ở đâu ra
Em đang bực hết cả mình. Nhưng thôi, giá xe và chất xe thế thôi cũng tạm chấp nhận.

Mr Minh VinFast HN

Xe đạp

Phuongloveiu

Xe máy
Người tài chính không dư dả ở Việt Nam thì chế độ bảo hành là thứ quan trọng nhất khi mua xe đó. Vòng đời sử dụng xe phải tầm 10 năm trở ra bạn ah, hết bảo hành 3 năm mà hỏng hóc phụ kiện thì sao? Nói chung tôi thất vọng với cách kinh doanh của Vin là bỏ xe xăng. Định mua con Fadi nhưng giờ tôi đã quyết mua con Mornjng cho lành. Xe điện ở Việt Nam nói thật vẫn ở thù tương lai ít nhất 30 năm nữa mới bỏ xe xăng được.

kingpokemon

[Tịch thu bằng lái]
VF sai lầm quá lơn khi tuyên bố ngưng sản xuất, có thể ngưng nhưng đừng nói và vẫn bảo hành, bán song song... xe điện mới ra sẽ ít người dám mua...

Mr Minh VinFast HN

Xe đạp

cocsku

Xe cút kít
VF sai lầm quá lơn khi tuyên bố ngưng sản xuất, có thể ngưng nhưng đừng nói và vẫn bảo hành, bán song song... xe điện mới ra sẽ ít người dám mua...
Cực chẳng đã mới phải tuyên bố thế. Chắc chắn khâu sản xuất có khó khăn không vượt qua nổi, đành phải buông. Tiện cơ hội, tuyên bố luôn là bỏ xe xăng....

minhphuc2162017

Xe hơi
em có con hải phòng bản base màu đỏ. mới chạy đc 1 tháng. lên full đồ hết 30tr cả bảo hiểm thân vỏ. giờ muốn bán 360tr để đổi lên vios chạy cho rộng dãi. km đc hơn 1000km. cụ chủ lấy quá ngon

wensheng

Đi bộ
em có con hải phòng bản base màu đỏ. mới chạy đc 1 tháng. lên full đồ hết 30tr cả bảo hiểm thân vỏ. giờ muốn bán 360tr để đổi lên vios chạy cho rộng dãi. km đc hơn 1000km. cụ chủ lấy quá ngon
Bán chưa bạn xin thông tin để trao đổi được không bạn ơi?