có nên thay lốp kumho vn

doremonmattich

Xe tăng
Bên otosaigon đã đi thử và review Kumho viẹtnam rất rất ngon. Lý do:

Lốp sx tại Việt Nam với nguyên liệu cao su thiên nhiên tại chỗ nên lợi thế về giá
dây chuyên Kumho tại Việt Nam là mới nhất của hãng này, ngon hơn cả dây chuyền tại hàn cuốc. Sp. Toàn xuất khẩu sang Tây
Giá lốp nhập khẩu chịu thuế 35% + Vat nên bị đội giá. Lốp làm tại Việt Nam lợi về giá chứ chưa hẳn là nó lởm nên rẻ. Ngon hơn lốp nhập từ Hàn xẻng về.

Đặc điểm là cực êm và it ồn, nhất là mấy loại cho SUV, nhiều cụ mua về đổi luôn lốp default sang lốp này và khen nức nở.

Đi ba vạn các cụ vứt luôn, làm cặp mới cho sướng, không ngon hơn cái lốp mic nửa vòng đời thì em đi đầu xuống đất.

milanetto

Xe máy
Con STF của em cũng dùng Kumho,chạy cũng khá ngon,có điều gặp đường hơi nhám chút nghe tiếng vọng lốp rõ lắm

cailin213

Xe buýt
Bên otosaigon đã đi thử và review Kumho viẹtnam rất rất ngon. Lý do:

Lốp sx tại Việt Nam với nguyên liệu cao su thiên nhiên tại chỗ nên lợi thế về giá
dây chuyên Kumho tại Việt Nam là mới nhất của hãng này, ngon hơn cả dây chuyền tại hàn cuốc. Sp. Toàn xuất khẩu sang Tây
Giá lốp nhập khẩu chịu thuế 35% + Vat nên bị đội giá. Lốp làm tại Việt Nam lợi về giá chứ chưa hẳn là nó lởm nên rẻ. Ngon hơn lốp nhập từ Hàn xẻng về.

Đặc điểm là cực êm và it ồn, nhất là mấy loại cho SUV, nhiều cụ mua về đổi luôn lốp default sang lốp này và khen nức nở.

Đi ba vạn các cụ vứt luôn, làm cặp mới cho sướng, không ngon hơn cái lốp mic nửa vòng đời thì em đi đầu xuống đất.
Cụ cho em cái link review của otosaigon với, người dùng review hay người của kumho review vậy cụ? Em cũng đang phân vân thay kumho việt hay hàn.

trungloan

Xe tải
Em đang chạy 1 đôi mit đằng trước và 1 đôi kumho VN đằng sau và có cảm nhận lốp kumho VN rất êm