[Funland] Có ngu mới làm anh hùng, em chừa rồi!!!

Hoacomay17

Xe tăng
Fun tý nhé. Một ngày nào đó nhỡ may vk cụ say ra cụ quá tay có khi cụ lại nghĩ nếu có người vào can chắc ko đến nỗi này nhỉ. fun fun tí thôi
Thế sao không giả định, mợ bố láo cãi chồng, nó vả cho vài cái thì tự dưng có thằng bỏ mợ nào nó nhảy vào táng ck mợ gẫy 2 cái răng cửa thì sao :))

Cuộc đời ai thì tự chịu trách nhiệm với hành động của mình nhé.

Chưa kể, như mình có nói, chỉ nên dừng lại hỏi có cần giúp gì không, nếu k ai nói thì nhẹ nhàng chuồn nhanh. Mợ đọc hiểu kém quá :D dúng là đàn bà, hay bị cảm xúc nó lấn át

samoclan

Xe điện
Thế sao không giả định, mợ bố láo cãi chồng, nó vả cho vài cái thì tự dưng có thằng bỏ mợ nào nó nhảy vào táng ck mợ gẫy 2 cái răng cửa thì sao :))

Cuộc đời ai thì tự chịu trách nhiệm với hành động của mình nhé.

Chưa kể, như mình có nói, chỉ nên dừng lại hỏi có cần giúp gì không, nếu k ai nói thì nhẹ nhàng chuồn nhanh. Mợ đọc hiểu kém quá :D dúng là đàn bà, hay bị cảm xúc nó lấn át
Tát một cái thằng ngu nào vào tấn, cãi nhau đánh nhau tơi bời mới có người can, mà chỉ có người tây hay anh ngây ngô mới vào hỏi có cần giúp gì không khi họ đang táng nhau inh ỏi. Bị thương nằm một chỗ mới hỏi câu ý được.

Hàng Than

Xe tải
nguyên tắc là thấy tai nạn thì cứu...như thấy cháy, hỏa hoạn thì phụ tay dập lửa, phá cửa cứu người cứu đồ... hoặc tai nạn giao thông thì cứu, giúp như sơ cứu, gọi cứu thương hoặc đưa đi bệnh viện...

còn thấy đánh nhau thì tuyệt đối tránh...trẻ trâu rượu chè rồi đánh nhau, nợ nần đòi nợ đánh nhau, vơ chồng cãi nhau đánh nhau...mấy cái này là phải tránh hoặc đứng xa xem thôi, không lại va phải đầu phải tay hoặc tên rơi đạn lạc dao đâm nhầm thì khổ

dunglangha

Xe buýt
Sao cụ k quay clip up lên đây có phải hơn k. Cái thân làm tội cái tình :))

chua chom

Xe tải
Kệ chúng nó thôi, quan trọng gì đâu cụ. Quan điểm của em là Mình đang làm, trời đang nhìn, cần gì quan tâm chúng nó cám ơn.

chacchanxe

Xe buýt
Em nghĩ là cụ vào hùa cùng thằng CK cả 2 cũng tẩn cô kia mới siêu chứ. Chứ đánh thằng chồng thì quá bình thường ai chẳng làm đc.

E fun tý

Muon_biet

Xe cút kít
Đây là quán Cafe nhiêu cụ sẽ nói là em ngu, không sao em ngu thật, không dám khai với cảnh sát nhà em không nàng điên lên vác súng đi thì khổ nhiều người. Chả là tối nay buồn vì bị cảnh sát triệu tập nên phi ra đường cho nó khuây khỏa. Đang đi thì nghe tiếng cãi nhau ầm ĩ, có cả tiếng con gái khóc lóc (chết là ở đây), em mới chạy tới với mục đích cao cả là hóng. Thì thấy một cặp trai thì em không để ý, nhưng gái thì chân dài như chân gấu nhà em (tranh thủ khoe tý), cô gái đang bị gã kia nắm tóc và tát lia lịa nói là cô ấy chỉ vì tiền quên hết tình cảm gia đình, thông tin là gã kia bảo mừng tuổi cho bố mẹ chồng nhưng cô kia không làm. Không hiểu sao lại kéo nhau ra đường tẩn nhau. Em chạy vào can thì nó cầm luôn cái cán cờ nhà bên đường quật vào tay em. Em mới điên đạp cho cậu ấy một cái vào bụng và đấm một đấm thôi thì cậu kia chạy vào ngõ. Em lúc đấy mới đỡ cô kia dậy thì cô ấy cũng thong thả bước vào ngõ đó mà không thèm ban cho em một lời gì kể cả là chửi miễn là có tiếng người là em cũng an ủi nhưng không hề có. Em như một cái cột điện trồng sai vị trí. Vết đau ở tay đau một, nhưng trong lòng đau mười. Vết đau ấy đây ạ :

Chắc bị vợ oánh? hihihi

nam_hoai

Xe tăng
E lại cứ hình dung là sau khi cụ đạp thằng chồng chạy vào ngõ,bất ngờ nó chạy ra cầm theo con phớ và... chứ :D

Xe gòng

Xe điện
vết thương nó ko khớp với kịch bản thì phải!!!

vneseman

Xe lăn
Nhìn như vết tay cấu chứ giống cán cờ quật đâu ;));));));))

BMW_X7

Xe điện
1 lần nữa, lần này em đã học năm ba. Em ở trọ gần bờ kè cuối đường Trương Định, Q.3. Trưa đi học về em hay có thói quen ghé tiệm vi tính Phong Vũ ngắm chút đồ, xuýt xoa khen cấu hình tốt rồi mới về.

Đang tầm 13h00, nắng gắt nên cũng ít người ra đường. Chạy xe máy đến đoạn giao Trương Định - Nguyễn Đình Chiểu, em thấy 2 thằng đi Dream ép sát 1 xe Cup rồi giật giỏ xách. Phải cỡ 5s sau, lúc bọn kia vọt lên 20-30 mét, cô xe Cup mới định thần lại, kêu cướp. Đang đà, em lao chiếc Wave Alpha + mới mua theo. Đường 1 chiều, buổi trưa vắng người lên qua mấy ngã tư, em và nó vượt đèn đỏ hết. Lúc đó em còn tuổi húng máu, nên cũng ko nghĩ gì chỉ lao theo.

Chạy tới giao đường Võ Thị Sáu, xe đông mà 2 thằng kia vẫn lách qua dc, em phải chậm hơn gần chục giây, nhưng qua được là em vẫn dí, vẫn thấy nó chạy trước. Đến đoạn gần công ty Lâm nghiệp, thì em bị 1 thằng chạy Ps từ sau vọt lên, đạp cho 1 cái. Em loạng choạng nhưng ko ngã. Nó ép xe em lại, lấy con dao dí vào cổ em: "Dm, ko phải việc của mày". "Dạ, không phải việc của em". Em run rẩy dừng luôn. Thằng Ps bỏ đi.

Ngồi thần 1 lúc, éo ai hỏi thăm hay quan tâm gì cả. Nhìn lại thi cũng chỉ có em rượt theo thằng cướp. Bà đi Cup nãy cũng ko thấy tới. Em buồn bã, gài lại cuốn "bảng báo giá máy tính" cho chặt rồi lên xe về phòng trọ úp mì tôm ăn trưa. Mẹ may là còn dc ăn mì, tí nữa là ăn xôi rồi. Từ đó luôn dằn mình, phải níu mình lại trong mọ việc, vai Lục Vân Tiên ko dành cho em
xã hội mình nó thể cụ ạ, thế là cụ quá ok rồi nhưng cụ không gặp thời, thôi đành đeo kính đen nhìn đời ạ

BMW_X7

Xe điện
Đây là quán Cafe nhiêu cụ sẽ nói là em ngu, không sao em ngu thật, không dám khai với cảnh sát nhà em không nàng điên lên vác súng đi thì khổ nhiều người. Chả là tối nay buồn vì bị cảnh sát triệu tập nên phi ra đường cho nó khuây khỏa. Đang đi thì nghe tiếng cãi nhau ầm ĩ, có cả tiếng con gái khóc lóc (chết là ở đây), em mới chạy tới với mục đích cao cả là hóng. Thì thấy một cặp trai thì em không để ý, nhưng gái thì chân dài như chân gấu nhà em (tranh thủ khoe tý), cô gái đang bị gã kia nắm tóc và tát lia lịa nói là cô ấy chỉ vì tiền quên hết tình cảm gia đình, thông tin là gã kia bảo mừng tuổi cho bố mẹ chồng nhưng cô kia không làm. Không hiểu sao lại kéo nhau ra đường tẩn nhau. Em chạy vào can thì nó cầm luôn cái cán cờ nhà bên đường quật vào tay em. Em mới điên đạp cho cậu ấy một cái vào bụng và đấm một đấm thôi thì cậu kia chạy vào ngõ. Em lúc đấy mới đỡ cô kia dậy thì cô ấy cũng thong thả bước vào ngõ đó mà không thèm ban cho em một lời gì kể cả là chửi miễn là có tiếng người là em cũng an ủi nhưng không hề có. Em như một cái cột điện trồng sai vị trí. Vết đau ở tay đau một, nhưng trong lòng đau mười. Vết đau ấy đây ạ :

ủng hộ hành động của cụ, con đấy nó vô duyên thế thì sẽ bị tẩn nữa cho chừa, nhưng có những em gái yếu đuối gặp thằng vũ phu thì cũng cần những người như cụ cứu giúp thật

NewVegas

Xe tải
Bọn em tin, cơ mà vợ cụ có tin hay ko mới quan trọng.