[Funland] Có những chuyện không ngờ...!

Thì đó em mới phải mất thời gian đi tìm hiểu đó cụ. Và đến bây giờ em đã tìm ra. Còn việc em với a ấy thì cũng mới thôi. Chứ ko phải lâu rồi.
Mợ tìm hiểu như dưới à? Em vẫn đoán mợ không nói hết sự thật, theo em mức độ của mợ với cụ kia cũng mới là nt, đt và gặp gỡ nhau chứ không thể đến nhà được vì fb sao có thể bằng thực tế? thêm nữa trên fb mn đều muốn che dấu nỗi buồn, sự bất hạnh của bản thân chứ chả ai rảnh đem khoe trừ khi đã quá bung bét :D
Trên fb vẫn vui vẻ hp cụ à. Họ lừa em thôi và em thì quá nhẹ dạ

Hoangcan0507

Đi bộ
Em thực sự ko có ai để giãi bày. Chuyện này cũng k thể kể với bạn thân đc, vì bạn bè đôi khi họ cũng k cảm thông mà còn nhìn mình với con mắt khinh thường. Để trong lòng thì nặng trĩu mói tìm đến đây tâm sự mà nhiều ng ác ý nói em vào mở thớt để vào chợ :(.
Nói cho mợ nghe, đàn ông mà giàu giỏi có địa vị thì chẳng ai đi lấy người trên 30 tuổi đâu mợ ơi, trừ khi ng vợ đó cực kỳ xịn từ dáng vẻ bên ngoài lẫn học thức bên trong nhà cửa cũng môn đăng hộ đối thì may ra những người đàn ông đó mới rước về nhà, ko thì chỉ vắt chanh bỏ vỏ thôi. Tôi nói thẳng nói thật mong mợ hiểu.

Love Sweden

Xe máy
Nói cho mợ nghe, đàn ông mà giàu giỏi có địa vị thì chẳng ai đi lấy người trên 30 tuổi đâu mợ ơi, trừ khi ng vợ đó cực kỳ xịn từ dáng vẻ bên ngoài lẫn học thức bên trong nhà cửa cũng môn đăng hộ đối thì may ra những người đàn ông đó mới rước về nhà, ko thì chỉ vắt chanh bỏ vỏ thôi. Tôi nói thẳng nói thật mong mợ hiểu.
Vâng cụ em hiểu mà :).

Love Sweden

Xe máy
Mợ tìm hiểu như dưới à? Em vẫn đoán mợ không nói hết sự thật, theo em mức độ của mợ với cụ kia cũng mới là nt, đt và gặp gỡ nhau chứ không thể đến nhà được vì fb sao có thể bằng thực tế? thêm nữa trên fb mn đều muốn che dấu nỗi buồn, sự bất hạnh của bản thân chứ chả ai rảnh đem khoe trừ khi đã quá bung bét :D
Em kể là toàn bộ sự thật. Anh ấy đưa e về nhà những trên 2 lần rồi cơ cụ. Vậy nên em mới dễ bị lừa đó. Khổ em qá

Em kể là toàn bộ sự thật. Anh ấy đưa e về nhà những trên 2 lần rồi cơ cụ. Vậy nên em mới dễ bị lừa đó. Khổ em qá
Ngoài tầm suy nghĩ của em. Nếu đúng thì là 1 trong những cái nhà chứ không thể là nhà có người khác ở chung (vk, con, bố, mẹ) :D

Love Sweden

Xe máy
Ngoài tầm suy nghĩ của em. Nếu đúng thì là 1 trong những cái nhà chứ không thể là nhà có người khác ở chung (vk, con, bố, mẹ) :D
Cái đó thì em chịu có thể a ấy quá cao thủ. Mà theo đuổi đến tận hơn nửa năm e mới nhận lời yêu đấy. Thế r e vẫn bị lừa :)

wave-tau

Xe container
Những cụ đã thành đạt rồi luôn có riêng 1 cái nhà chỉ để ..trồng rau thoai cụ, em đoán thế. :))
Cơ mờ lừa cả tiền là loại lìu tìu roài.
Kiểu như ngày xưa bẩu bán nghệ ko bán thân ý, trồng rau ăn thì được chứ cấm bán. =))

Cái đó thì em chịu có thể a ấy quá cao thủ. Mà theo đuổi đến tận hơn nửa năm e mới nhận lời yêu đấy. Thế r e vẫn bị lừa :)
Lạ lùng mới chính xác. Nếu bt sẽ nói thẳng với mợ đã có vk con có khi lại dễ chấp nhận hơn, tốn tg theo đuổi như vậy mà chỉ để lừa thì rảnh thật :D

thudo

Xe buýt
Nhà nào mới quan trọng, nhà nhờ nhà thuê thì ngta chả diễn như thật. Quan trọng là có thể a ấy cũng sắp chấm dứt với vợ rồi thì sao, liệu a ấy có kế hoạch chi tiết rồi, kể cả chuyện đối mặt với vc mợ biết. Cứ để cho a ấy giải trình mợ ạ, tự rời bỏ thời điểm này cũng k khác gì sau khi a ấy trình bày.
Mợ cứ nghe giải thích đi đã, biết đâu cơ hội thật sự là ở phút trót.

Những cụ đã thành đạt rồi luôn có riêng 1 cái nhà chỉ để ..trồng rau thoai cụ, em đoán thế. :))
Cơ mờ lừa cả tiền là loại lìu tìu roài.
Kiểu như ngày xưa bẩu bán nghệ ko bán thân ý, trồng rau ăn thì được chứ cấm bán. =))
Không lừa tiền mới khó đoán. Nếu chỉ tc thì tuổi ấy biết thừa là tự nguyện thêm nữa có đk kinh tế thì cứ đánh trực diện chứ tội gì lừa cho mệt não :D

Ba Ngơ

Xích lô
Trên fb vẫn vui vẻ hp cụ à. Họ lừa em thôi và em thì quá nhẹ dạ
Rất nhiều gia đình luôn cố tỏ cho xung quanh thấy họ vẫn hạnh phúc, vẫn nồng ấm. Nhưng thực chất bên trong lại như tương bần và chuẩn bị tan rã. Vài cái ảnh FB biết đâu cũng chỉ là cái cách che mắt thiên hạ như trên, cá nhân em thấy có gì đấy biêng biêng, nhất là sự việc cũng chỉ những cái mợ nhìn trên mạng xã hội, mợ chưa một lần hỏi thẳng cụ kia.

Rất nhiều gia đình luôn cố tỏ cho xung quanh thấy họ vẫn hạnh phúc, vẫn nồng ấm. Nhưng thực chất bên trong lại như tương bần và chuẩn bị tan rã. Vài cái ảnh FB biết đâu cũng chỉ là cái cách che mắt thiên hạ như trên, cá nhân em thấy có gì đấy biêng biêng, nhất là sự việc cũng chỉ những cái mợ nhìn trên mạng xã hội, mợ chưa một lần hỏi thẳng cụ kia.
Mợ ấy giấu bớt đi do đó xâu chuỗi sự việc lại nó cứ sai sai :D

Ba Ngơ

Xích lô

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Nội dung chỉ mới dừng ở mức cơ bản, đang yêu nhau nhưng phát hiện gđ cụ kia HP nên buông :)
Em xin lỗi today nhiều chuyện xíu và vì nhảy vào giữa cuộc đối thoại của 2 cụ.
Ban đầu E tin là Mợ ý đang trải lòng nhưng việc càng ngày Mợ ý kể thêm thông tin về Cụ kia thì Em lại càng thấy có vấn đề. Ban đầu E nghĩ việc Mợ ý mở thớt là để gián tiếp báo cho Cụ kia đừng contact với Mợ ý nữa, nếu đúng vậy thì Em đồng ý với Mợ ý. Nhưng để dông dài kể lể về Cụ ý thì E thấy là chuyện không hay và Cụ ý cũng sẽ giảm bớt tình mến đối với Mợ ý :(

Ba Ngơ

Xích lô
Nội dung chỉ mới dừng ở mức cơ bản, đang yêu nhau nhưng phát hiện gđ cụ kia HP nên buông :)
Đấy, cái phát hiện qua mạng xa hội và không tìm hiểu thực tại cũng như với chính chủ mà đã kết luận khăng khăng mới thành thấy có gì đấy ;)

Em xin lỗi today nhiều chuyện xíu và vì nhảy vào giữa cuộc đối thoại của 2 cụ.
Ban đầu E tin là Mợ ý đang trải lòng nhưng việc càng ngày Mợ ý kể thêm thông tin về Cụ kia thì Em lại càng thấy có vấn đề. Ban đầu E nghĩ việc Mợ ý mở thớt là để gián tiếp báo cho Cụ kia đừng contact với Mợ ý nữa, nếu đúng vậy thì Em đồng ý với Mợ ý. Nhưng để dông dài kể lể về Cụ ý thì E thấy là chuyện không hay và Cụ ý cũng sẽ giảm bớt tình mến đối với Mợ ý :(
Mục đích gì cũng được. Miễn là tc thật, sự việc thật thì mình vẫn cảm thông thôi :D

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Mục đích gì cũng được. Miễn là tc thật, sự việc thật thì mình vẫn cảm thông thôi :D
Nhưng cái cách của Mợ ý đang làm là dở Cụ ạ. Còn tình cảm đã đc trao đi dù đúng hay sai thì cũng đáng đc cảm thông.