Có phải bác V-KOOL làm xước da em?

Trạng thái
Thớt đang đóng

newi30

Xe máy
Sáng nay em để xe chỗ bác V-Kool để dán kính, lấy xe về em thấy bị xước một vệt dài ở cửa sau bên lái.
Lúc lấy xe em thấy lạ là các bác đánh xe của em ra đường bên hông KS Fortuna nhưng lại quay đầu vào phía hầm (lẽ ra phải quay đầu ra phía đường Láng Hạ) nghĩa là phía bên lái sát tường rào, vì thế nên em không nhìn thấy vệt xước.
Em không dám bảo bác làm xước xe em nhưng:
1. Vết xước mới, nhìn rõ nên không thể bị trước khi em đi dán kính.
2. Không hiểu tại sao bác phải đánh xe em ra ngoài rồi vòng trở lại quay đầu vào hầm? (trong khi bình thường thì bác để xe quay ra đường Láng Hạ, vừa đỡ mất công bác và đỡ mất công em lùi ra).
3. Nếu xe quay đầu ra thì chắc chắn em nhìn thấy vết xước.

Vết xước là chuyện nhỏ (sơn lại cũng chẳng đáng bao) nhưng nếu quả thực bác làm xước thì nên nói với em một câu, chẳng ai mong thế cả.
Và em xin lỗi nếu không phải tại bác.

V KOOL HANOI

Xe tải
Rất xin lỗi Bác newi30 về sự cố này trên xe của Bác, chính em là người trực tiếp đưa xe của Bác ra ngoài vào sáng nay. Việc đầu xe quay vào trong còn đuôi xe quay ra ngoài là do em đánh xe hẳn ra ngoài sảnh FORTUNA nhưng do ngoài đó đang sơn nên được Bác bảo vệ hướng dẫn là để sang bên hông ( đường vào hầm Fortuna ) nên cơ sự mới như thế này, còn việc xe Bác bị xước bây giờ em mới biết. Đầu tiên lỗi này là do bên em vì bên em đã không làm Phiếu Kiểm Tra xe trước khi vào xưởng và bên em sẽ chịu trách nhiêm về việc này với xe của Bác, vì sáng nay do lượng xe tới làm khá đông ( chắc cái này Bác xác nhận được ) và cũng bị thiếu người ( do làm triển lãm ) đồng thời sáng nay Bác cũng có vẻ hơi vội đi nên sơ xuất là chưa làm Phiếu Kiểm Tra. Đây âu nó cũng là một tai nạn nghề nghiệp và cũng là một bài học rút kinh nghiệm cho bên em. Một lần nữa mong Bác hết sức thông cảm và tạo điều kiện cho bên em và sáng thứ 2 này Bác đưa xe qua bên em rồi ta bàn cách khắc phục... Rất mong sự giúp đỡ của Bác !(b)(b)

Shebeen

Xe tải
Bình thường bác vẫn cho kiểm tra xe trước khi dán kính mà! Bác VK thật chuyên nghiệp! Chúc bác làm ăn phát đạt!

interboy

Xe máy
một phong kách rất xì tin(b)

V KOOL HANOI

Xe tải
Cảm ơn các Bác động viên..(b)(b)Rủi ro nghề nghiệp nhiều khi không tránh được các Bác ạ, âu đây cũng là bài học rút kinh nghiệm để hoàn thiện hơn !

Xe tải
Cảm ơn các Bác động viên..(b)(b)Rủi ro nghề nghiệp nhiều khi không tránh được các Bác ạ, âu đây cũng là bài học rút kinh nghiệm để hoàn thiện hơn !
Các xử sự rất hay, rất chuyên nghiệp . Voted !!!

chauchau

OF vì cộng đồng
Bác V-kool nói rủi ro nghề nghiệp, nhưng không rõ rủi ro ở cái hàng rào hay ở chỗ nào:-)):)):))... Bác rất chuyên nghiệp

2fast2fear

Xe tăng
Rất xin lỗi Bác newi30 về sự cố này trên xe của Bác, chính em là người trực tiếp đưa xe của Bác ra ngoài vào sáng nay. Việc đầu xe quay vào trong còn đuôi xe quay ra ngoài là do em đánh xe hẳn ra ngoài sảnh FORTUNA nhưng do ngoài đó đang sơn nên được Bác bảo vệ hướng dẫn là để sang bên hông ( đường vào hầm Fortuna ) nên cơ sự mới như thế này, còn việc xe Bác bị xước bây giờ em mới biết. Đầu tiên lỗi này là do bên em vì bên em đã không làm Phiếu Kiểm Tra xe trước khi vào xưởng và bên em sẽ chịu trách nhiêm về việc này với xe của Bác, vì sáng nay do lượng xe tới làm khá đông ( chắc cái này Bác xác nhận được ) và cũng bị thiếu người ( do làm triển lãm ) đồng thời sáng nay Bác cũng có vẻ hơi vội đi nên sơ xuất là chưa làm Phiếu Kiểm Tra. Đây âu nó cũng là một tai nạn nghề nghiệp và cũng là một bài học rút kinh nghiệm cho bên em. Một lần nữa mong Bác hết sức thông cảm và tạo điều kiện cho bên em và sáng thứ 2 này Bác đưa xe qua bên em rồi ta bàn cách khắc phục... Rất mong sự giúp đỡ của Bác !(b)(b)

Dù câu chuyện có thế nào đi chăng nữa em cũng vẫn hoan nghênh bác V-Kool có thái độ hợp tác và cách trả nhời của bác!

Thêm 1 chuyện nữa, chắc bác cũng nhớ zụ này: Em và ông anh đi dán VKool toàn bộ từ năm 2005 cho con Vitara, nhưng đến tháng trước mới để ý là... chưa dán kính hậu :21: Em với ông anh mở phiếu bảo hành và hóa đơn ra thì đúng là có cả dán kính hậu, và xe chưa đâm quệt phát nào đến mức phải... thay kính hậu nên rón rén ra chỗ bác, ỏn ẻn khiếu nại... Nào ngờ bác và mấy anh em rất vui vẻ dán lại cho em cái kính hậu mà ko tính 1 cắc nào cả (b)

Chúc bác V Kool làm ăn phát đạt! :41:

Pọt Chê

Xe đạp
nghe bác V-KOOL trình bày xong , nếu e là chủ xe , e mời bác 1 chầu luôn ! Tuy dù có vết xước nhg nghe bac trình bày thấy mát ruột mát gan , đến cái bát ăn cơm còn bị xước nữa mà , huông chi cái xe . Chúc 2 bác vui vẻ với nhau .

PallMall

Xe đạp
:69:
Dù câu chuyện có thế nào đi chăng nữa em cũng vẫn hoan nghênh bác V-Kool có thái độ hợp tác và cách trả nhời của bác!

Thêm 1 chuyện nữa, chắc bác cũng nhớ zụ này: Em và ông anh đi dán VKool toàn bộ từ năm 2005 cho con Vitara, nhưng đến tháng trước mới để ý là... chưa dán kính hậu :21: Em với ông anh mở phiếu bảo hành và hóa đơn ra thì đúng là có cả dán kính hậu, và xe chưa đâm quệt phát nào đến mức phải... thay kính hậu nên rón rén ra chỗ bác, ỏn ẻn khiếu nại... Nào ngờ bác và mấy anh em rất vui vẻ dán lại cho em cái kính hậu mà ko tính 1 cắc nào cả (b)

Chúc bác V Kool làm ăn phát đạt! :41:
Với cách làm xìtin này chắc chắn bác Vkool sẽ đắt khách đây.

PallMall

Xe đạp
Rất xin lỗi Bác newi30 về sự cố này trên xe của Bác, chính em là người trực tiếp đưa xe của Bác ra ngoài vào sáng nay. Việc đầu xe quay vào trong còn đuôi xe quay ra ngoài là do em đánh xe hẳn ra ngoài sảnh FORTUNA nhưng do ngoài đó đang sơn nên được Bác bảo vệ hướng dẫn là để sang bên hông ( đường vào hầm Fortuna ) nên cơ sự mới như thế này, còn việc xe Bác bị xước bây giờ em mới biết. Đầu tiên lỗi này là do bên em vì bên em đã không làm Phiếu Kiểm Tra xe trước khi vào xưởng và bên em sẽ chịu trách nhiêm về việc này với xe của Bác, vì sáng nay do lượng xe tới làm khá đông ( chắc cái này Bác xác nhận được ) và cũng bị thiếu người ( do làm triển lãm ) đồng thời sáng nay Bác cũng có vẻ hơi vội đi nên sơ xuất là chưa làm Phiếu Kiểm Tra. Đây âu nó cũng là một tai nạn nghề nghiệp và cũng là một bài học rút kinh nghiệm cho bên em. Một lần nữa mong Bác hết sức thông cảm và tạo điều kiện cho bên em và sáng thứ 2 này Bác đưa xe qua bên em rồi ta bàn cách khắc phục... Rất mong sự giúp đỡ của Bác !(b)(b)[/

Nếu không phải là PR cho mình thì cách xử sự của các bác rất ổn. Giá như ai cũng thiện chí như bác Vkool chắc anh em 4b đỡ mệt nhỉ.

newi30

Xe máy
Bác nói thế là em vui rồi, xước xe là chuyện nhỏ, điều quan trọng là sự phản ứng tích cực của bác cũng như chất lượng của V-Kool.
Hy vọng lần sau các bác nhớ kiểm tra xe trước khi làm. Còn em sẽ tự "khắc phục hậu quả" sau, khỏi làm phiền các bác.

myhauvuong

Xe buýt
em thì em không rõ bâc bận thía nào nhưng em thì em nghĩ bác nên thu xếp thời gian nghỉ rồi đi đến dán, ngồi ở đấy luôn, chứ để xe lại thì khó nói lắm, đường hầm for nhiều đồ lỉnh kỉnh như thế, đi lên mà gặp xe xuống thì dễ đá thúng đụng nia lắm, vì việc dán kính nếu làm muộn đi vài ngày cũng không ảnh hưởng gì nhiều, nên theo em pak nào đến dán thì cứ ở lại như em, vừa xem vừa nói chuyện vừa xử lý luôn được các phát sinh ngoài ý muốn. Như em giờ về cứ nhìn lại phiếu thu lại muốn khiếu kiện pak VKOOL lắm đấy, em dán hết 8 củ lận, hic hic:P:P:P

Minh Hoàng

Xe buýt
Bác Vkool rất cn, nhưng mà phải cẩn thận tý nữa, khối ông đang làm ăn ngon mà chỉ vì 1 vụ be bé kiểu này mà sụp đổ cả cty :69:, đấy là ý kiến be bé của em mong bác đừng bận tâm nhé (b)

V KOOL HANOI

Xe tải
Bác Vkool rất cn, nhưng mà phải cẩn thận tý nữa, khối ông đang làm ăn ngon mà chỉ vì 1 vụ be bé kiểu này mà sụp đổ cả cty :69:, đấy là ý kiến be bé của em mong bác đừng bận tâm nhé (b)
Rất cảm ơn Bác đã góp ý ..(b)(b)(b)

BoTho

Xe tải
Bác xử lý với khách hàng thế này thật tuyệt đấy. Voted.

Schumacher

Xe buýt
@V Kool Hanoi: Hôm trước bác lột một nửa phim dán kính sau của em đi dán lại, bi giờ mới để ý là thành hai màu rồi (cái mới dán lại bị đen hơn) hôm nào đến bắt đền bác đấy nhé :)

eng_hiep

Xe đạp
anh em nó phải thế chứ có phải người ngoài đâu, bác V cool xử sự rất hay

Trạng thái
Thớt đang đóng