Có phải bác V-KOOL làm xước da em?

Trạng thái
Thớt đang đóng

MayMan

Xe tăng
Xe em cũng xước 1 ít. Mai e qua bác dán kính rồi bàn vụ kia nhá/ (b)(b)(b)

normalhn

Đi bộ
Bác V-Kool ơi em muốn dán cho con Zace nhà em thì tổng thiệt hại bao nhiêu hả pác.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Rất cảm ơn Bác đã góp ý ..(b)(b)(b)
Cách xử lý của bác nì mới tuyệt làm sao ! voted nhé !
Nhưng nếu để trọn vẹn nghĩa tình thì theo em bác Vkool nên chủ động hoặc cho nhân viên đến tận nơi trực tiếp gặp bác I 30 để xem xét xử lý thấu đáo.Bác đặt địa vị mình là bác I 30 bác có ngại không,làm được như thế bác i 30 không còn tí lăn tăn nào cả,vớ vỉn mai này bác í lại giới thiệu nhiệt tình khách cho bác ấy chứ .

V KOOL HANOI

Xe tải
@V Kool Hanoi: Hôm trước bác lột một nửa phim dán kính sau của em đi dán lại, bi giờ mới để ý là thành hai màu rồi (cái mới dán lại bị đen hơn) hôm nào đến bắt đền bác đấy nhé :)
Bác qua em cho ae kỹ thuật kiểm tra lại ngay ạ. Rất mong Bác đã tin dùng V KOOL.

B&O

Xe tăng
Dù câu chuyện có thế nào đi chăng nữa em cũng vẫn hoan nghênh bác V-Kool có thái độ hợp tác và cách trả nhời của bác!

Thêm 1 chuyện nữa, chắc bác cũng nhớ zụ này: Em và ông anh đi dán VKool toàn bộ từ năm 2005 cho con Vitara, nhưng đến tháng trước mới để ý là... chưa dán kính hậu :21: Em với ông anh mở phiếu bảo hành và hóa đơn ra thì đúng là có cả dán kính hậu, và xe chưa đâm quệt phát nào đến mức phải... thay kính hậu nên rón rén ra chỗ bác, ỏn ẻn khiếu nại... Nào ngờ bác và mấy anh em rất vui vẻ dán lại cho em cái kính hậu mà ko tính 1 cắc nào cả (b)

Chúc bác V Kool làm ăn phát đạt! :41:
Còn chuyện của em thì như vầy,giờ em mới dám chia sẻ .Số là cách đây khoảng 5,6 tháng gì đó em cũng ra chỗ bác VK dán kính toàn bộ xe.Bác đưa cho em cái báo giá,em thanh toán hết luôn (l) .Lúc đó em cũng bận nghe nhiều DT công việc quá nên em quên béng nó mất là chưa dán nhưng vừa thanh toán nên tưởng đã xong,phóng xe về luôn .Em thì cũng ngại không dám qua nói với bác,giờ thì có bác 2 nhanh trên đây cũng gần giống em nhưng cho đến giờ thì bác ý xuân hơn em :P ,em mới ỏn ẻn thưa câu chuyện với bác VK ạ ..:21::6:
Vote bác đã nào (b)

Tít và Mít

Xe tải
Tôi rất vui khi đọc những bài này của các bác! Non sông, đất nước ta rất cần những tấm gương như vậy. Mong các bác tiếp tục phát huy mạnh mẽ và nhân rộng điển hình này ra cho toàn rân nhờ!:21:

xebuyt

Xe tăng
Còn chuyện của em thì như vầy,giờ em mới dám chia sẻ .Số là cách đây khoảng 5,6 tháng gì đó em cũng ra chỗ bác VK dán kính toàn bộ xe.Bác đưa cho em cái báo giá,em thanh toán hết luôn (l) .Lúc đó em cũng bận nghe nhiều DT công việc quá nên em quên béng nó mất là chưa dán nhưng vừa thanh toán nên tưởng đã xong,phóng xe về luôn .Em thì cũng ngại không dám qua nói với bác,giờ thì có bác 2 nhanh trên đây cũng gần giống em nhưng cho đến giờ thì bác ý xuân hơn em :P ,em mới ỏn ẻn thưa câu chuyện với bác VK ạ ..:21::6:
Vote bác đã nào (b)
Úi giời... quả này thì phải nghiên cứu thật kỹ. Hôm trước ông bạn em cũng đi dán chỗ bác Vkool để em mượn quả hóa đơn rồi em cũng ỏn ẻn theo bác B&O xem có được không ná.

adco

Xe điện
Bác VKool xử sự quá chuyên nghiệp . Ở VN mà ai cũng có thiện chí kinh doanh như bác thì khg còn gì để nói . Em cũng phải học hỏi ở bác (k)
Nhân đây các bác có thể xem qua bài này để thấy thêm cái chuyện văn hóa trong KD
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1228056&mpage=1

kduc

Xe container
Cách xử lý của bác nì mới tuyệt làm sao ! voted nhé !
Nhưng nếu để trọn vẹn nghĩa tình thì theo em bác Vkool nên chủ động hoặc cho nhân viên đến tận nơi trực tiếp gặp bác I 30 để xem xét xử lý thấu đáo.Bác đặt địa vị mình là bác I 30 bác có ngại không,làm được như thế bác i 30 không còn tí lăn tăn nào cả,vớ vỉn mai này bác í lại giới thiệu nhiệt tình khách cho bác ấy chứ .
Bác chỉ được cái nói đúng, nếu bác V-KOOL làm được thế thì nhất.(b)

Trạng thái
Thớt đang đóng