[Funland] Có phải em đang chuẩn bị "sập bẫy"?

Bồ hóng HN

Xe buýt
Cách đây khoảng 1 tháng em có quen 1 cô bé trên mạng nhưng hiện tại đang ở Đài Loan. Hai bên tâm sự qua lại thì cũng hiểu nhau và cô ấy hẹn cuối tháng này về. Công việc của cô ấy quản lý 2 quán Spa và làm ăn khá tốt. Cô ấy còn đầu tư một số lĩnh vực nào đó, nói chung là khá thành công. Tình cờ hôm nay chat với cô ấy thì cô ấy nói là đang xem số liệu để đầu tư. Em nói vui là cho em đầu tư với thì cô ấy rất nhiệt tình muốn như vậy. Cô ấy nói em phải tin tưởng cô ấy rồi cô ấy sẽ hướng dẫn đầu tư. Chỉ cần 5-10tr là đầu tư được rồi. Em bảo để suy nghĩ đã từ từ sẽ tính nhưng cô ấy cứ cương quyết muốn em đầu tư cùng cô ấy nếu không cô ấy không muốn tiếp tục liên lạc nữa. Cô ấy bảo để hôm nay xem số liệu có xu hướng tốt thì cùng đầu tư. Cô ấy sẽ gửi nền tảng đầu tư. Các cụ tư vấn cho em với.
Bổ sung tý ạ: Em và cô ấy cùng hoàn cảnh là ly dị. Cô ấy có một đừa con rồi. Đang định về VN định cư và đầu tư thêm quan Spa. Cô ấy muốn xây dựng quan hệ nghiêm túc với em. Cách đây vài hôm em nói đang gặp rắc rối nên stress. Cô ấy nói nếu anh không giận em sẽ giúp anh về vấn đề tài chính. Cần tiền cô ấy sẽ chuyển cho em nhưng em từ chối vì em không rắc rối về tài chính.

Chỉnh sửa cuối:

Tý phệ

Xe điện
Cứ đầu tư gì mà ko liên quan đến tiền thì cứ thử thôi.

lads1205

Xe tải
Cách đây khoảng 1 tháng em có quen 1 cô bé trên mạng nhưng hiện tại đang ở Đài Loan. Hai bên tâm sự qua lại thì cũng hiểu nhau và cô ấy hẹn cuối tháng này về. Công việc của cô ấy quản lý 2 quán Spa và làm ăn khá tốt. Cô ấy còn đầu tư một số lĩnh vực nào đó, nói chung là khá thành công. Tình cờ hôm nay chat với cô ấy thì cô ấy nói là đang xem số liệu để đầu tư. Em nói vui là cho em đầu tư với thì cô ấy rất nhiệt tình muốn như vậy. Cô ấy nói em phải tin tưởng cô ấy rồi cô ấy sẽ hướng dẫn đầu tư. Chỉ cần 5-10tr là đầu tư được rồi. Em bảo để suy nghĩ đã từ từ sẽ tính nhưng cô ấy cứ cương quyết muốn em đầu tư cùng cô ấy nếu không cô ấy không muốn tiếp tục liên lạc nữa. Cô ấy bảo để hôm nay xem số liệu có xu hướng tốt thì cùng đầu tư. Cô ấy sẽ gửi nền tảng đầu tư. Các cụ tư vấn cho em với.
Baif lừa quen thuộc dành cho mấy thằng ngu quen gái qua mạng

tuxedomatna

Xe hơi
Trò này gọi là mổ lợn hay "thiết trư bàn", khi con mồi đủ béo sẽ đưa lên bàn mổ. Có khi cô bé của bác là một nam nhân thất nghiệp đang ngồi trong phòng trọ tại VN đó.

minhmo

Xe cút kít
Forex hai coin vậy hả cụ? Thấy từ nền tảng là em nghi hai món đấy lắm. :D

Bồ hóng HN

Xe buýt
Cụ gọi video có khi ra thằng cu nào đang sống loanh quanh ngay gần nhà cụ đấy :))
Cô ấy nói chuyện điện thoại với em rồi, qua Line cụ ạ. Lúc đầu quen qua Zalo. Sau đó cô ấy bảo dùng Line cho tiện. Em đang chờ xem cô ấy hướng dẫn thế nào rồi cập nhật để các cụ tư vấn

hoadaodt

Xe hơi
Website
tourhoichoquocte.com
chắc sắp sập thật rồi, quay xe nhanh thôi cụ

Bồ hóng HN

Xe buýt
Nó bài ngửa thế này mà cụ còn phải lên đây hỏi à🥹
Em dốt nên mới nhờ các cụ tư vấn mà. Thấy rất nhiều ảnh trong Line thì đúng là cô ấy ở Đài Loan thật. Em quên không nói chuyện này: Mấy hôm trước em nói đang gặp rắc rối cô ấy còn nói nếu vì tài chính thì để cô ấy giúp đỡ chuyển tiền cho em.

PhongTranYb

Xe hơi
Website
sidehustlemmo.com
Không có cái gì ngon trên đời này đến tự nhiên thế đâu trừ khi cụ là người đã tu 10 kiếp.
Mấy ca Hong Kong Đài Loan thì bỏ đi mà làm người.

haitotbung

Xe tải
Em dốt nên mới nhờ các cụ tư vấn mà.
cô ấy cứ cương quyết muốn em đầu tư cùng cô ấy nếu không cô ấy không muốn tiếp tục liên lạc nữa
Nó muốn moi tiền cụ rõ rành rành thế còn gì nữa. Sau khi chuyển tiền 10tr nó sẽ dụ cụ chuyển nhiều hơn. Khi nào cụ cạn tiền thì nó xoá tài khoản. Done

kienvinh

Tháo bánh
Việc tốt bác thớt có thể làm là chia sẻ "nền tảng đầu tư" mà "cô ấy" sắp gửi cho bác. Để anh em mổ xẻ xem thế nào, biết đâu lại cực ngon.

Nếu chỉ 10 triệu thì cụ có thể cho em xin 500 ảnh để em quyết ạ.