Có thật xe Toyota tiết kiệm nhiên liệu nhất không các bác?

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyenphuoc007

Xe hơi
tiết kiệm còn do chủ xe nữa ,VIỆT NAm CÓ CÂU của bền tại người mà ,

adco

Xe điện
@ cụ RAVA, cụ luu: Các cụ sắp luyện thành Tà Phổ Chửa chuồn là thượng sách rồi đấy. Lần này em tha cho các cụ, võ đài Toán học, Kỹ thuật, Mỹ thuật... em sẽ quay lại. Các cụ nhớ tu luyện Tà Phổ cho tốt nhé :D
@ cụ adco: Em cái gì cũng có thể tiếp chiêu, nhưng thấy cụ cũng là một Quân tử kiếm nên không nỡ ra tay. Em thề :D
:D Giờ tụi a chơi toàn súng hoa cải mua ngoài Hải Phòng xử cho nó mau chứ đâu còn chơi kiếm nhựa giống cải lương tuồng cổ như e:D

RAVA

Xe ba gác
@ cụ RAVA, cụ luu: Các cụ sắp luyện thành Tà Phổ Chửa chuồn là thượng sách rồi đấy. Lần này em tha cho các cụ, võ đài Toán học, Kỹ thuật, Mỹ thuật... em sẽ quay lại. Các cụ nhớ tu luyện Tà Phổ cho tốt nhé :D
@ cụ adco: Em cái gì cũng có thể tiếp chiêu, nhưng thấy cụ cũng là một Quân tử kiếm nên không nỡ ra tay. Em thề :D
-Chú em đọc nhiều truyện Kiếm hiệp quá đâm ra loạn mợ nó dồi, mà chú cũng chỉ dám loạn ngôn trong cái TG ảo này thôi chứ ra ra ngoài anh tặng chú 1 đòn Yoko-Geri thì răng trộn lợi húp cháo cả tháng!:-"

1.6gli

Xe container
Kinh quá nhỉ?

matiz19

Xe tăng
-Chú em đọc nhiều truyện Kiếm hiệp quá đâm ra loạn mợ nó dồi, mà chú cũng chỉ dám loạn ngôn trong cái TG ảo này thôi chứ ra ra ngoài anh tặng chú 1 đòn Yoko-Geri thì răng trộn lợi húp cháo cả tháng!:-"
Cụ có vẻ bế tắc nhỉ :D
Cuộc đời thực mà hư hư mà thực. Biết đâu cụ mới là người sống thực trong thế giới ảo này. Với phong cách của cụ ở ngoài kia có lẽ chỉ là cái bóng vật vờ.
Đính chính cụ không có đòn jokogeri nhé, chỉ có đòn hồi cước Maigari vào Yết hầu thôi :D

tainon

Xe điện
Rẻ là rẻ thế nào, Prado nó là dòng SUV cao cấp nhất của Toy chứ có phải Chuồng Gà chuồng Vịt đâu mà thích lắp cái gì thì lắp.
Cụ nghĩ nó coi khách hàng VN toàn Gà Vịt cả à? :D
Lắm khi muốn bán hàng cho người giầu thì phải vẽ ra cái giá xứng tầm với người giầu mà, toàn khoe xe này anh mua mấy tỷ mấy tỷ mới oai chứ ạ, chuyện nó làm ra cái xe rẻ hay đắt có khi chả quan trọng bằng cái vỏ xe đẹp.

Mouse sbv

Xe hơi
E thấy muốn so sánh phải có bác nào lấy vài chiếc cùng chấm, 2.0 chẳng hạn, cùng mới 2013, chạy cùng cung đường. Do cùng 1 người lái do nếu người lái khác nhau có thể có kỹ thuật khác nhau dẫn đến sai lệch, sau đó lại đổ đầy xăng là ra ngay ạ, chứ khác công suất máy, khác địa hình, khác tuổi thọ, khác nguoiwfblais, các bác cứ đem ra mổ thì chắc lâu lắm mới ngã ngũ ạ, kính các bác!

RAVA

Xe ba gác
Cuộc đời thực mà hư hư mà thực. Biết đâu cụ mới là người sống thực trong thế giới ảo này. Với phong cách của cụ ở ngoài kia có lẽ chỉ là cái bóng vật vờ.
Đính chính cụ không có đòn jokogeri nhé, chỉ có đòn hồi cước Maigari vào Yết hầu thôi :D
-Anh đã nói rồi, chú chỉ được cái ba hoa vớ vẩn ở trong cái of này thôi, động tý đến thực tế hay đi sâu hơn 1 tý là lòi cái dốt ra ngay! Nhắc cho chú biết là cái đòn Yoko-Geri đấy chẳng qua nó là đòn đá ngang trong Karate thôi, ko biết thì đừng bi bô, đến anh dạy cho vài bài về mà thủ thế với bé ngồi cạnh trong avata!:@)

matiz19

Xe tăng
-Anh đã nói rồi, chú chỉ được cái ba hoa vớ vẩn ở trong cái of này thôi, động tý đến thực tế hay đi sâu hơn 1 tý là lòi cái dốt ra ngay! Nhắc cho chú biết là cái đòn Yoko-Geri đấy chẳng qua nó là đòn đá ngang trong Karate thôi, ko biết thì đừng bi bô, đến anh dạy cho vài bài về mà thủ thế với bé ngồi cạnh trong avata!:@)
Cụ đừng nhắc đến thực tế làm em buồn, em vẫn chờ đòn của cụ để ra đòn tiếp mà có cơ hội đâu :D
Hay là thôi chuyển sang chủ đề Võ vẽ cho hoành?
Giới thiệu với cụ em mới đai Nâu đẳng 1 karate, bỏ mấy năm rồi cũng quên nhiều cái. Giờ chuyển sang ngày chạy bộ 5km, lên xà 50 cái, bơi 0,5km, tập thể hình 50' nên vẫn giữ được thể lực.
Nếu đăng đàn ảo cũng không sợ thua, đăng đàn thật cụ già rồi làm gì có cơ hội thắng :D

RAVA

Xe ba gác
Cụ đừng nhắc đến thực tế làm em buồn, em vẫn chờ đòn của cụ để ra đòn tiếp mà có cơ hội đâu :D
Hay là thôi chuyển sang chủ đề Võ vẽ cho hoành?
Giới thiệu với cụ em mới đai Nâu đẳng 1 karate, bỏ mấy năm rồi cũng quên nhiều cái. Giờ chuyển sang ngày chạy bộ 5km, lên xà 50 cái, bơi 0,5km, tập thể hình 50' nên vẫn giữ được thể lực.
Nếu đăng đàn ảo cũng không sợ thua, đăng đàn thật cụ già rồi làm gì có cơ hội thắng :D
-Thôi chú đừng bốc phét nữa, chú thì cái gì cũng cố tỏ vẻ ra là hiểu biết nhưng chả có cái đêk gì tới nơi tới chốn cả, anh thử hỏi 1 đòn thế phổ biến của môn phái Karate mà đã ko biết lại còn nói linh tinh rồi? Còn cái đai của chú thì chỉ là loại nhãi ranh, hôm nào qua chỗ anh bổ túc cho mấy bài đi thi lên đai nhé!~:>

matiz19

Xe tăng
-Thôi chú đừng bốc phét nữa, chú thì cái gì cũng cố tỏ vẻ ra là hiểu biết nhưng chả có cái đêk gì tới nơi tới chốn cả, anh thử hỏi 1 đòn thế phổ biến của môn phái Karate mà đã ko biết lại còn nói linh tinh rồi? Còn cái đai của chú thì chỉ là loại nhãi ranh, hôm nào qua chỗ anh bổ túc cho mấy bài đi thi lên đai nhé!~:>
Em đã nói là bỏ mấy năm rồi thi làm gì nữa. Cụ bảo biết Karate mà đòn Hồi cước ra sau Maigari, nó thuộc đòn hiểm nhất của Karate mà cụ không nắm được. Đòn này bắt đầu từ đai Nâu mới được sử dụng nhé. Đai vàng, xanh chỉ được học bài quyền thôi. Em chưa chưa cần hỏi sư phụ Google đã làm cụ lòi cái "hiểu biết" ra ngay :D

RAVA

Xe ba gác
-Pót lại cho thằng cu đọc, đã dốt lại còn hay cãi!3:-O

landrovercar

Xe tải
Theo embaay giờ đã có tiền chơi ô tô mà chỉ lo tiền đổ xăng thì nên mua tôyta ! Em thề! Còn mua xe để thể hiện mình hoặc mua để nó phục vụ mình, thì có rất nhiều lựa chọn ! Toy chỉ phục vụ những người ăn chắc mặc bền, giới công chức sáng cắp ô tối ....

raklei

Xe điện
thể hiện mình thì cứ làm cái xe hàng xẻng, chuẩn luôn, nhất là với mấy chú trẻ trâu :D

adco

Xe điện
Wow giở thỉ e đã biết cu nào là hot boy của OF rồi nhá. Triết học, văn hóa xã hội, mỹ thuật, võ thuật karate, múa kiếm nhựa, ngoại ngữ Anh -Nhật-Đức-Hàn, kỹ thuật oto, kinh tế thị trường.... cái mệ gì cũng giỏi. Học vị ráo xư từ ngoại quốc, trẻ trâu, à trẻ tuổi lại nghe đồn bên ngoài khá đẹp CHAI nữa . :D

Trạng thái
Thớt đang đóng