[Funland] Cô Xuyến - Về nhà đi con

huongdembayxa02

Xe đạp
Lành thì đi đôi với đần nhé. Chỉ sợ một thời gian, lại chê đần, không biết làm gì, không biết kiếm tiền, không bằng chồng người ta.
Lành tính chứ có phải tìm người kém trí tuệ đâu mà đần hở bác :-? Với cả lành là cái trước nhất, ở với nhau để hợp nhau còn bao nhiêu thứ nữa, năng lực, địa vị, môn đăng hậu đối, em nói là nói cái trước nhất, và theo em là quan trọng nhất, chìa khóa bắt đầu cho một cuộc hôn nhân. Nếu lành thường đi đôi với đần như bác nói thì lành nghị lực, lành chăm chỉ, lành không tệ nạn lại càng đầy :-?:>

Big Bang

Xe điện
Lành tính chứ có phải tìm người kém trí tuệ đâu mà đần hở bác :-? Với cả lành là cái trước nhất, ở với nhau để hợp nhau còn bao nhiêu thứ nữa, năng lực, địa vị, môn đăng hậu đối, em nói là nói cái trước nhất, và theo em là quan trọng nhất, chìa khóa bắt đầu cho một cuộc hôn nhân. Nếu lành thường đi đôi với đần như bác nói thì lành nghị lực, lành chăm chỉ, lành không tệ nạn lại càng đầy :-?:>
Bao giờ cơm, áo, gạo, tiền nó vật cho thì khắc biết

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Người nào chạnh lòng là đúng người đó
Ôi zời, tưởng thế nào, cụ lại nhét chữ vào mồm người khác chứ gì
Sợ kéo dài quá thì giáo dục thành phản giáo dục mất mợ ạ?
Em là cụ ạ, em thấy thương vợ con mấy ofer gia trưởng nên nghĩ là nên duy trì thớt. Còn tác dụng tối thiểu thì để các ofer nữ khi đi offline nhận diện và cạch mẹ mặt mấy ofer nam hãm =))