Coding các dòng xe BMW và nâng cấp

LinhBV1107

Đi bộ
Được ngày nghỉ, lôi xe ra đi rửa rồi nghịch ngợm. Xe nhà thì chưa coding mà toàn đi coding cho các cụ: Bấm đóng-mở cốp điện bằng chìa khoá hoặc nút bấm trong xe; cài đặt tốc độ khoá cửa xe khi chạy; cài đặt mở-cụp gương tự động khi khoá-mở xe; đặt thời gian mở-cụp gương khi khoá-mở xe; coding cho đèn pha và đèn angel eyes sáng hơn... Hôm nay đè X5 nhà ra để code bấm đóng-mở cốp điện bằng chìa khoá và bằng nút bấm trong xe (cái này trước có bác đã hỏi nhờ cụ Bigdog và V8_Northstar và được thông báo giá coding là 70USD, giờ em tự coding luôn bằng phần mềm có bản quyền và thiết bị chính hãng cung cấp!), rồi mở-cụp gương tự động! Tiện thể thay luôn hốc gió inox của 4.8 xem nó có phê thuốc lào không, thêm nữa là làm cho đôi đèn pha X5 bị rạn, xước trở nên trong veo! Và dành cả ngày để nghiên cứu cài đặt để trợ lực dầu nhẹ như trợ lực điện, khắc phục tay lái nặng khi đánh lái trong phố tốc độ thấp... Hihi, nhiều việc quá!

Và em đã sơn lại lazang!

Ngược thời gian 1 chút:
Trước khi sơn đổi màu lazang:

Và nguyên bản thuở khai sinh:

Các bác có nhu cầu coding thì inbox cho em để giao lưu, học hỏi nhé.
Thân ái
Tuấn Nghĩa VOV
Bác cho e xin số giao lưu nhé
Hãng là hãng nào? Các cụ đừng có tẩu hoả nhập ma nhé!
Thế nào là da là thịt, là xương? Là nhẹ là sâu... Những khái niệm đó trong tiếng Việt rõ lắm mà!
Cụ Trần Quốc Toản muốn làm như vậy thì đầu tư cho em tầm 300 củ mà tốt nhất là đầu tư cho em 2 tỷ rồi làm cho nó chuyên nghiệp.
Cụ chơi với V8_Northstar cụ biết cụ ấy lấy bao nhiêu cho 1 lần nâng cấp level rồi còn hỏi gì em nữa?
Em ít tiền nên chỉ chơi cò con cho nó vui chứ không đi kiếm cơm như các cụ.
Vụ coding (active và not active) chức năng close và open trunk lid các cụ chuyên gia làm hết 70 mỹ kim còn em làm miễn phí cho anh em chơi xe thôi!
Các cụ muốn bán hàng thì cứ bán.
Em chơi giao lưu với anh em OF thì cứ giao lưu thôi. Hiệu quả là có đạt được điều mình muốn sử dụng và vận hành không thôi nhé.
Thế nhá các cụ!!!
Bác cho e xin SĐT để giao lưu học hỏi với ạ

Villianchen5

Xe hơi
320i thì lên code có nâng cấp được cái gì k các bác nhỉ. Xe 2012

jimmy240377

Xe máy
em đang lượn em 520i 2014 có mua cai vgate vlink bm+ gần củ về nghịch nhưng cơ bản chưa biết các thông số nên active ntn cho hợp lý, cụ chủ thớt có thể hướng dẫn nên act và deactive đc ko ạ. bên bimmerlink có cái dashboard thì nên để các thông số nào cụ nhể. cám ơn cụ ạ

Dungussh

[Tịch thu bằng lái]
Coding rồi Bmw ko bảo hành đâu