Colorado mới có bị oà ga như truyền thống của xe GM không các cụ?

Website
www.facebook.com
Nói thế này không hẳn đúng, linh kiện sản xuất tại Thái không thể nói chắc chắn ngon hơn Hàn được. Hàn là nước có nền công nghiệp rất phát triển, cả công nghiệp nặng và nhẹ đều có các tập đoàn khủng và đánh bật cả Nhật hay Tây.
Phải chăng là sản phẩm của GM/Daewoo trước đây thiết kế sản xuất không tốt thôi.
Cũng là 1 phần đúng bác. Nói chung là Về phụ kiện kể cả hàng tiêu dùng đa phần người VN mình vẫn thấy hàng thái là tiêu chuẩn. Tại môi trường và thời tiết của các khu vực khác nhau nên những tính toán của các hãng sẽ chỉ tương đối chứ ko thể tuyệt đối đc bác ạ. Bên toy chắc bác biết vụ đã có lời xin lỗi về update công nghệ nhưng Vn mình vẫn tin dùng bời vì họ có tiếng lâu đời trong VN mình

Sleeping Dragon

Xe buýt

dat_asroma

Xe tải
Cũng là 1 phần đúng bác. Nói chung là Về phụ kiện kể cả hàng tiêu dùng đa phần người VN mình vẫn thấy hàng thái là tiêu chuẩn. Tại môi trường và thời tiết của các khu vực khác nhau nên những tính toán của các hãng sẽ chỉ tương đối chứ ko thể tuyệt đối đc bác ạ. Bên toy chắc bác biết vụ đã có lời xin lỗi về update công nghệ nhưng Vn mình vẫn tin dùng bời vì họ có tiếng lâu đời trong VN mình
Mình đang đi công tác Chủ nhật này về sẽ đi xem xe xem chốt được không, bác có giá ưu đãi thì alo mình nhé bóng bàn thử xem có duyên không?

Website
www.facebook.com
Mình đang đi công tác Chủ nhật này về sẽ đi xem xe xem chốt được không, bác có giá ưu đãi thì alo mình nhé bóng bàn thử xem có duyên không?
dạ ok bác. Vậy bác check ib nhé

Toananhhp

Xe đạp
Nói thế này không hẳn đúng, linh kiện sản xuất tại Thái không thể nói chắc chắn ngon hơn Hàn được. Hàn là nước có nền công nghiệp rất phát triển, cả công nghiệp nặng và nhẹ đều có các tập đoàn khủng và đánh bật cả Nhật hay Tây.
Phải chăng là sản phẩm của GM/Daewoo trước đây thiết kế sản xuất không tốt thôi.
Vấn đề có lẽ ở cái thằng lắp các linh kiện ấy với nhau thì phải

Nam colo

Đi bộ
Xe em có hiện tượng các cụ ạ. K biết có ảnh hưởng lâu dài k, tình trạng cũng k nặng lắm nhưng tính e hay lo! Cần được tư vấn!

Sleeping Dragon

Xe buýt
Xe em có hiện tượng các cụ ạ. K biết có ảnh hưởng lâu dài k, tình trạng cũng k nặng lắm nhưng tính e hay lo! Cần được tư vấn!
Hiện tượng xe cụ thế nào?

Nam colo

Đi bộ
Hiện tượng xe cụ thế nào?
Linh tinh lắm cụ ạ. Lắm lúc sáng đề lên đi được đoạn xong dừng lại, về số 0, k ga k côn...xe nó cứ rú lên 1000-1100 vòng rồi tụt xuống rồi lại thế mấy lần liền. Có hôm cũng đi vậy nhưng máy lại bị kéo xuống như tải gì đó rồi lại về bt. Nói tóm lại là có vấn đề lúc máy nguội. Nóng máy rồi thì k thấy. Thêm nữa là đang đi số 5-6 ở vận tốc 60km/h. Khi cắt côn thấy kim tua máy vọt lên rồi mới xuống laii!

xeđạp

Xe buýt
Máy nguội bị, máy nóng ko bị, bệnh liên quan đến vòng tua, mà cái này thì liên quan nhiều thứ. Trước xe xăng em cũng bị, hãng bó tay vì ko báo lỗi, kiểm tra : buzi, bướm ga, bô bin, kim phun, cảm biến oxy.... các kiểu ko hết, cuối cùng thì do cái ống hơi đầu vào van tuần hoàn khí xả nó bị bít lại ( van EGR thì phải )
Máy dầu ko có mấy cái đó nhưng nó cũng chỉ quanh quẩn ở những thiết bị liên quan đến vòng tua thôi.