[Funland] Con bị chắp mắt, lẹo mắt

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Vâng mợ ạ.Mới bắt đầu bị từ đầu năm trước. Chứ hồi trước đấy chưa bao giở bị.
Em có bảo hiểm ở Y học cổ truyền nên cả 5 lần đi chích đều ở đấy và trong đấy bác sĩ bảo là bị viêm bờ mi. Sẽ không bao giờ hết nên phải giữ gìn vệ sinh mắt thật cẩn thận , vì nó là do cơ địa :(
Ảo nhề cụ nhỉ, tưởng viêm thì uống thuốc là hết mà cứ tái đi tái lại. Hqa e bị, e đọc các cụ mách, lấy cái thìa hơ qua bếp cho nóng rồi chườm, thế mà sáng nay dậy xẹp luôn rồi, may quá ạ, cái này chắc chườm nóng như các cụ bảo là tiêu diệt ổ vi khuẩn nên nó xẹp được ạ. Mà e cứ phải make-up mắt suốt ạ, nên ảnh hưởng lắm cụ ạ!

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn

nguyenlongthe

Xe tăng
Ôi 2 cụ ơi, em cũng bị đi bị lại, 4 - 5 năm nay là bị liên tục, chính lúc này đang bị ạ. Hum trc bị đau đau chườm nóng khỏi, mấy hôm sau lại lên ạ, sưng đau lắm, mà cứ khỏi cái này lại lên cái khác, liên tục, rụng hết cả lông mi em rồi ạ. Hic
Xử lý trong phút mốt hihi

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Xử lý trong phút mốt hihi
Em đội ơn cụ ạ. Cụ xử lý cho em với ạ, vì mắt cực quan trọng với em ạ, đến mức em phải dùng áp tròng cứng đêm để ngày ko phải đeo kính ạ, và em thường xuyên makeup mắt, nên rất rất quan trọng, nó bị mụn lẹo này ko make được với rụng hết lông mi của em ạ. Nói chung rất ảnh hưởng đến em ạ. Cảm ơn cụ!

nguyenlongthe

Xe tăng
Em đội ơn cụ ạ. Cụ xử lý cho em với ạ, vì mắt cực quan trọng với em ạ, đến mức em phải dùng áp tròng cứng đêm để ngày ko phải đeo kính ạ, và em thường xuyên makeup mắt, nên rất rất quan trọng, nó bị mụn lẹo này ko make được với rụng hết lông mi của em ạ. Nói chung rất ảnh hưởng đến em ạ. Cảm ơn cụ!
Mời cụ qua mình xử lý cho,chắc mất 3 phút là xong và vĩnh viễn một đi không trở lại hihi

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Mời cụ qua mình xử lý cho,chắc mất 3 phút là xong và vĩnh viễn một đi không trở lại hihi
Dạ cụ cho em địa chỉ em qua ạ. Với em nhớ lần trước em kể bệnh xoang mũi của em, cụ cũng bảo là "Nếu ở gần cụ chữa luôn cho ạ", em nhớ không nhầm thì đúng là nick của cụ ạ
Em cảm ơn cụ nhiều!

nguyenlongthe

Xe tăng
Dạ cụ cho em địa chỉ em qua ạ. Với em nhớ lần trước em kể bệnh xoang mũi của em, cụ cũng bảo là "Nếu ở gần cụ chữa luôn cho ạ", em nhớ không nhầm thì đúng là nick của cụ ạ
Em cảm ơn cụ nhiều!
Đúng rồi nhưng xoang sẽ khỏi hoàn toàn nhưng không trong phút mốt được hihi

Lý Hải Anh

Xe đạp
Em chữa lẹo ở mắt thì chưa ai kêu bị lại cả, cụ xem bé nhà cụ bị bên trái hay phải, nếu bên trái thì cụ kiểm tra lưng phía bên phải của bé xem có nốt ruồi đỏ nào nhỏ như đầu tăm thì lấy kim khêu cho bật máu ra là khỏi, còn bên phải thì làm ngược lại.

Hanhinhanh1987

Đi bộ
Cụ nào biết mẹo chữa mụn cóc không ạ ? bé nhà em tầm 10t bị ở trán cứ mọc lên một chùm vài nột nhỏ nhỏ hết lại mọc chùm khác :(
Bác lấy lá tía tô xát lên là khỏi. Bé nhà em bị em thử làm cách này hiệu quả

GeT_LeFt

Xe hơi
bạn nên đưa bé ra gặp bs họ kê thuốc nhỏ và bôi, để to là phải đi làm tiểu phẫu chích ra đấy ạ

KA:18-78

Xe tăng
Em xin phép đào mộ để cụ mợ nào chữa có kết quả cho phản hồi em tham khảo với ạ

giacmo4b

Xe tải
Em xin phép đào mộ để cụ mợ nào chữa có kết quả cho phản hồi em tham khảo với ạ
Trước e chữa mẹo chích lể huyệt phía sau lưng cũng khỏi, giờ thì phát hiện ra dùng thuốc Vroto vàng nhỏ vài lần là khỏi, nên nhỏ sớm khi bắt đầu thấy hiện tượng, cộm, nhớ là phải vroto vàng nhé.