[Funland] Con gái là siêu nhân..!

Be Grace

Xe điện
Chia sẻ và cầu chúc mọi điều an lành đến gia đình bác

Be Grace

Xe điện

Cìu bông của bố. Vậy là đêm qua lần đầu tiên bố mẹ nhìn rõ mặt con sau 4 ngày con chào đời. Bố buồn lắm. Sao con ko giống bố mà mặt lại tròn vo giống hệt mẹ Bích Ngọc :-w. Mặt to thế có gì hay:-w. Bố ngóng cả đêm để sáng nay vào cho mẹ con xem mặt. Mẹ mừng lắm, bảo má con phính thế này thì cắn chắc sướng răng. Khổ thân chó con của bố bị sưng cổ do nằm máy làm mát. Nhưng chị bác sỹ bảo mấy hôm sẽ tự hết. Trộm vía chó con của bố đã có tiến triển. Nhìn ảnh con xong bố chỉ muốn đánh đổi tất cả. Lao vào phát cho con một cái vào *** để con khóc um lên. Bố mẹ đều thèm nghe tiếng con khóc. Can đảm lên nhé Cìu Cau Có của bố ...!

Tạm thời bước đầu mọi chuyện đối với cháu cũng đã khá ổn. Cháu đã cai máy làm mát sau 72 tiếng. Quá trình làm ấm của cháu tốt đẹp và thân nhiệt hiện tại là 36.8 độ, tim và phổi cháu siêu âm ra kết quả bình thường. Chỉ số ô xy là 20%. Tuy nhiên các chỉ số máy khác vẫn cao, cháu vẫn phải nhịn ăn hoàn toàn và dùng các thuốc vận mạch, ngày mai sẽ là ngày cháu đi chụp MRI để đánh giá mức độ tổn thương não. Mai chụp xong em sẽ update kết quả các cụ nhé
trộm vía bé con iu quá , chúc bé con mau phục hồi sức khỏe , khóc thật to , quậy thật nhiệt tình vào nhé :))

tuanha2106

Xe hơi
E đọc mà ko kìm được nước mắt,thương con gái qá. Chúc con gái mau khỏe.

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Bé nhìn trộm vía quá. Mong bé sớm được về nhà đoàn tụ cùng bố mẹ. Mong gia đình bác sớm vượt qua cơn sóng to gió lớn này để lại được Bình Yên.

Yến Đinh

Xe tăng
Quảng Ninh quê em vùng mỏ đẹp giàu bao la....
Website
www.facebook.com
Bé đáng yêu quá ( trộm vía con) vậy là tốt rồi, tốt rồi... ngày mai kết quả sẽ lại thật tốt nữa. Chẳng mấy nữa mà nàng công chúa này sẽ mặc váy nhảy chân sáo, hát múa líu lo đâu, thời gian trôi nhanh lắm. Qua giông bão rồi, trời sẽ nắng đẹp ngay thôi mà. :)

NQC-94

Đi bộ
Mong những điều tốt đẹp nhất đến với gia đình anh - gia đình siêu nhân! Chúc hai mẹ con sớm bình phục để cảm nhận được hạnh phúc trong vòng tay của bố Cavali nhé! Con gái cố lên, cả nhà cùng cố lên ạ !!!

U_OAT

Xe điện
Vậy là vợ con cụ tạm thời vượt qua sóng gió rồi . Chúc gd cụ tai qua nạn khỏi sóng yên biển lặng.
Cố lên cụ nhé !

hoangtu119

Xe tải
Chúc con gái siêu nhân nhà cụ mau chóng bình phục, sớm trở về gia đình siêu nhân.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Cìu bông của bố. Vậy là đêm qua lần đầu tiên bố mẹ nhìn rõ mặt con sau 4 ngày con chào đời. Bố buồn lắm. Sao con ko giống bố mà mặt lại tròn vo giống hệt mẹ Bích Ngọc :-w. Mặt to thế có gì hay:-w. Bố ngóng cả đêm để sáng nay vào cho mẹ con xem mặt. Mẹ mừng lắm, bảo má con phính thế này thì cắn chắc sướng răng. Khổ thân chó con của bố bị sưng cổ do nằm máy làm mát. Nhưng chị bác sỹ bảo mấy hôm sẽ tự hết. Trộm vía chó con của bố đã có tiến triển. Nhìn ảnh con xong bố chỉ muốn đánh đổi tất cả. Lao vào phát cho con một cái vào *** để con khóc um lên. Bố mẹ đều thèm nghe tiếng con khóc. Can đảm lên nhé Cìu Cau Có của bố ...!

Tạm thời bước đầu mọi chuyện đối với cháu cũng đã khá ổn. Cháu đã cai máy làm mát sau 72 tiếng. Quá trình làm ấm của cháu tốt đẹp và thân nhiệt hiện tại là 36.8 độ, tim và phổi cháu siêu âm ra kết quả bình thường. Chỉ số ô xy là 20%. Tuy nhiên các chỉ số máy khác vẫn cao, cháu vẫn phải nhịn ăn hoàn toàn và dùng các thuốc vận mạch, ngày mai sẽ là ngày cháu đi chụp MRI để đánh giá mức độ tổn thương não. Mai chụp xong em sẽ update kết quả các cụ nhé
Tạm thời thế là ổn rồi.
Chúc mừng bác Cavali.
Chắc vài ngày nữa thôi, cháu nó sẽ bỏ được tất cả các thứ, quan trọng nhất là phải bỏ được máy thở.

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Em copy từ FB của bố Siêu Nhân

Hôm qua bố vào thăm con, cục *** bố thối bố mong đợi 9 tháng đang nằm ngo ngoe tay chân thế này đây. Trộm vía con đã có phản xạ bú nuốt tự nhiên. Mồm miệng cứ tọp tẹp, chắc là thèm ti mẹ lắm. Quá trình làm ấm của con kết thúc rồi. Hôm nay con sẽ được chụp MRI để đánh giá kết quả làm mát và xác định mức độ tổn thương não, phổi và tim con đều tốt, con chỉ phải thở oxy có 20%, lần đầu tiên bố đứng gần con đến thế. Bố muốn nắm tay con nhưng ko dám vì sợ tay bố bẩn sẽ truyền vi khuẩn cho con. Mặc dù chú bác sĩ đã cho bố rửa tay bằng dung dịch diệt trùng. Bố hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp cả thôi. Phải ko siêu nhân của bố:x — cùng với Bích Ngọc

hungpmu

Xe tăng
Cố lên bác, mình phải vững vàng đầu tiên. Chúc cháu nhỏ và gấu nhà bác mau mạnh khỏe

hoanggiaphat

Đi bộ
Chúc mừng cụ cùng gia đình! chúc gia đình cụ mạnh khỏe.

vietdongbn

Xe buýt
Gửi loi chúc mừng tới gia đình cụ chủ. Chúc gia đình cụ luôn mạnh khoẻ. Vợ e cũng sắp sinh nghe chuyện của cụ e cũng thấy hãi thật.

Accent1110

Xe tăng
Vậy là con gái đã có những tiến triển tốt. Mong con gái sớm khỏe về với bố mẹ nhé.

Mc230

Xe hơi
Em cũng thấy cay cay sống mũi. Nhưng tạm thời như vậy là mừng lắm rồi. Cố gắng lên cụ nhé. Chúc cụ những điều tốt đẹp nhất !!

ranieu3007

Xe tải
Em là đàn ông, đọc mà cũng rơm rớm nước mắt. Thương cô công chúa bé nhỏ quá. Tiến triển tốt, đã tháo được bớt máy là mừng lắm.
Chúc cụ chủ vững vàng.
Chúc cho 2 Mẹ Con mau chóng hồi phục.

Huthasa

Xe lăn
Chia sẻ với cụ. Thằng cu nhà em hời mới đẻ cũng phải nằm lồng kính mất một tuần nhưng không nặng như con cụ mà em cũng phát sốt phát rét lên rồi. Mong cụ vững vàng làm điểm tựa cho gia đình.

o_oliu

Đi bộ
Chúc hai mẹ con sớm khỏe lại. Cả nhà hãy kiên cường lên nhé