Thảo luận Con mu-X của ISUZU mới ra, mấy cụ thấy thế nào?

Lucid

Xe tăng
màu bạc bên e sẵn luôn đang nằm ở cửa hàng chờ các bác rước về, Isuzu Vn kêu giảm tải chi phí và hệ thống chống lật đã đc test nên bị cắt bỏ, nhưng vẫn có hốc chờ ý bác
Ý như vậy thì là tiêu chuẩn an toàn vẫn được test cẩn thận đúng không? Như vậy thì cũng đỡ.

Lucid

Xe tăng
Có đủ thông tin luôn nhé.

Meow

Xe điện
Cụ cứ qua e lúc nào cũng đc lái thử
Vừa alo mợ còn chả nhận biết nick w cả OF là cái gì, nản luôn, nick mới reg mà mợ bán hàng trên nài mà thế á :(
Anw, sắp xếp đc em chạy qua An Việt chạy thử.

guongvong

Xe đạp
Mu - x này có cao hơn Everest không nhỉ?

baoguen

Xe hơi

Tiếng động cơ như máy cày vậy nhỉ :D lại ko yêu đc rồi.

Lucid

Xe tăng
Vừa alo mợ còn chả nhận biết nick w cả OF là cái gì, nản luôn, nick mới reg mà mợ bán hàng trên nài mà thế á :(
Anw, sắp xếp đc em chạy qua An Việt chạy thử.
Mợ này làm ăn như thế là yếu quá rồi nhá. Rút kinh nghiệm là vừa. =))

soida1989

Xe tải
Nếu em này với tính năng an toàn như vậy mà ko cạnh tranh nổi fortuner máy dầu thì cũng đến chịu. Ko có tính năng an toàn cũng chê, có nhiều cũng chê. isuzu em thấy lăn tăn nhất là hệ thống dịch vụ sau bán hàng, xưởng sửa chữa chủ yếu phục vụ xe tải. Phụ tùng thay thế ko biết có sẵn và giá cả có hợp lý ko, chứ xe thì có ngon, giá thì có hợp lý

Lucid

Xe tăng
Nếu em này với tính năng an toàn như vậy mà ko cạnh tranh nổi fortuner máy dầu thì cũng đến chịu. Ko có tính năng an toàn cũng chê, có nhiều cũng chê. isuzu em thấy lăn tăn nhất là hệ thống dịch vụ sau bán hàng, xưởng sửa chữa chủ yếu phục vụ xe tải. Phụ tùng thay thế ko biết có sẵn và giá cả có hợp lý ko, chứ xe thì có ngon, giá thì có hợp lý
Cụ nói cái này em thấy ưng quá. Đúng thật đây chính là những thứ mình cần quan tâm. Nhưng mà em nghĩ mình cũng không cần phải lo lắm về cái này vì trước MU-X thì IUU nó cũng có D-Max rồi nên xưởng sữa chữa phải mở rộng thêm cho xe hơi chứ. Phụ tùng thay thế thì chắc sẽ tìm được dễ dàng thôi à.

kaytran

Xe tải
Chính ra isuzu nên lấy số bằng cách bán con này 870 củ thôi, tức là cả ra biển khoảng 1 tỏi thì mới có cơ hội, 930 bán cho hổ.
Dân mình mua xe vẫn nặng vấn đề thương hiệu. Đã có $ mua xe tầm 1 tỏi thì sẵn sàng thêm tiền chọn cx5, crv... ngay
Giá cả xe thì quan trọng là do cách mà mình nói chuyện trực tiếp với sales nữa mà cụ. Vẫn có thể mà. Thêm nữa thì mấy sâu nó vẫn có khuyến mãi tiền mặt, khuyến mãi phụ kiện nên không lo. Thương hiệu là cái mà ông nào cũng quan tâm nhưng ISUZU nói sao cũng có được tí chút qua D-Max. CRV, CX5 vẫn là cuv thôi nên so sánh thì em thấy hơi không ổn, vẫn có nhiều người khoái 7 chỗ đó thôi.

kaytran

Xe tải
bên nhà đứa em, dân công trình, mua em này có ổn không nhỉ, đằng sau có chứa được nhiều đồ không vậy cụ?
SUV thì khỏi lo rộng rãi đi. Nó bao hết. Với lại ưu thế của mấy con ISUZU như thế này chính là thiết kế muốn cho tiện dụng.

kaytran

Xe tải
ngồi rảnh lọ mọ tìm hiểu thì cái động cơ 4JJ1 TCX I4 của em Mu X này chính là bản lắp cho Chevrolet Colorado. Khi chevrolet mua lại của Isuzu thì đổi tên thành Duramax. Động cơ này cũng lắp trên một số dòng của Toyota như Hilux với Land cruiser... Tìm hiểu lằng ngoằng cuối cùng các hãng toàn dùng của nhau hết các cụ ạ, cả khung gầm lẫn động cơ...
Hehehe. Công nghệ thì cũng là những thứ như nhau. Quan trọng là cái tùy chỉnh của từng thằng thôi.

vuanhanghi

Xe điện
Giá cả xe thì quan trọng là do cách mà mình nói chuyện trực tiếp với sales nữa mà cụ. Vẫn có thể mà. Thêm nữa thì mấy sâu nó vẫn có khuyến mãi tiền mặt, khuyến mãi phụ kiện nên không lo. Thương hiệu là cái mà ông nào cũng quan tâm nhưng ISUZU nói sao cũng có được tí chút qua D-Max. CRV, CX5 vẫn là cuv thôi nên so sánh thì em thấy hơi không ổn, vẫn có nhiều người khoái 7 chỗ đó thôi.
Trừ chạy kinh doanh mới đặt nặng vấn đề 7c, còn gia đình chạy trong phố thì cuv hay suv cũng ko khác nhau nhiều, quan trọng là tiện nghi, êm ái, sang trọng, nói chung e cá 10 ăn 1 với cụ nếu isuzu bán con này trên 900 thì ế chỏng vó đek ai mua:))