con trai đi lx pink có dc không các bác of ơi

dangkimthu

Xe tăng
Thoải mái, Wave alpha xanh ngọc màu ái lòi các thành niên vẫn cưỡi đầy đường kia kìa, kụ đi cùng lắm có bọn đầu trọc nó nhìn ngứa mắt nó vịn lại dọa cho 1 trận=>có cớ để dán lại màu mới:-"

njnkjmdu

Xe hơi
=)) em thề với bác màu hồng cũng bình thường thôi, lão anh em cao 1m83, chuyên đổi xe vs em con LX màu be đầy nữ tính của em có sao đâu, đi cho vui vui:))
em thề rằng nếu bác cá tính, đi màu hồng không vấn đề gì, bác mua cho bác chứ mua cho thiên hạ đâu mà cứ phải đắn đo,
cứ theo phương châm của em, thích là cờ-lích sao phải suy nghĩ nhiều cho mất phong độ.
Miễn sao bác đừng tông xuyệt tông với xe là ok.X_X
thích thì vốt cho em mấy lon coca

tiendat6886

Xe đạp
Cái này bác ra dán lại là ngon luôn í mà, đơn giản ko. xe tốt, giá ngon tội gì ko lấy hả bác

vespa lx

Xe đạp
Thanks tất cả các bác of đã tư vấn,său tất cả nhận xét của các bác e tổng hợp lại là ko lấy các bác ah.Hơi tiếc nhưng em đi làm nhìn sẽ rất phản cảm.Chiều nay em quyết định ra làm con vespa s cho nam tính các bác ợ.69 chưa đăng kí chảng dc khuyến maiz gì cả.Mai em cho em nó đi đăng kí.
em thấy quyết định của bác là chuẩn đấy. vespa S đời mới bây giờ có chế phun xăng điện tử, đỡ tốn hơn lx pink bác ạ ;)) nhìn lại manly nữa. cần hỏi gì về vespa các bác cứ ới em nhé

Nguyen Ba Dung

Xe đạp
Đi xe màu hồng ... nhìn đời màu hồng .... lạc quan lắm !!!